આ ગીત સાંભળતા જ મહિલાઓ સમા-ગમ માટે થઈ જાય છે તૈયાર…જાણો કેમ?.

પુરૂષો, જો તમને લાગતું હોય કે સ્ત્રીઓ તમારી સાથે એ જ રીતે ઉત્તેજના અનુભવે છે જે તમે કરો છો, તો તમે ખોટા છો. સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવી એ સરળ કાર્ય નથી. તે પોતાનામાં એક કળા છે અને માત્ર સાચા પુરુષો જ તેને અનુભવે છે. ઘણા પુરુષો છે જેઓ આ બાબતમાં ખૂબ બડાઈ મારતા હોય છે. આજે અમે તમને જણાવીશું કે જો તમે સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવા માંગતા હોવ તો તમારે શું કરવું જોઈએ. અહીં કેટલીક બાબતોની નોંધ લેવી જરૂરી છે.આજકાલ લોકો લગ્ન પહેલા સે@ક્સ કરે છે.

Advertisement

તમે જાણો છો કે સે@ક્સ માટે પાર્ટનર પાસેથી પ્રેમ જરૂરી છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે કોઈ છોકરી ગીત સાંભળીને સંબંધ શરૂ કરે છે?રિસર્ચમાં સામે આવ્યું છે કે રેપ મ્યુઝિક સાંભળનારા છોકરા-છોકરીઓ નાની ઉંમરમાં જ ડેટિંગ કરવાનું શરૂ કરે છે. સંશોધન મુજબ, રેપ સંગીતમાં અન્ય પ્રકારના સંગીત કરતાં વધુ સ્પષ્ટ જાતીય સંદેશ હોય છે.

સંશોધકોના જણાવ્યા અનુસાર, મિડલ સ્કૂલના છોકરાઓ અને છોકરીઓ જેઓ દિવસમાં ત્રણ કલાકથી વધુ રેપ મ્યુઝિક સાંભળે છે તેઓ નવમા ધોરણથી સે@ક્સ કરવા લાગ્યા અને તેને સમજવા લાગ્યા. સંશોધકોએ માતા-પિતાને તેમના બાળકો સાથે ખુલ્લેઆમ વાતચીત કરવાની સલાહ આપી છે. ખાસ કરીને રેપ ગીત અને તેના ગીતોની ચર્ચા કરવાની ખાતરી કરો અને સે@ક્સ અને ડેટિંગ વિશેની તેમની સમજણ સ્પષ્ટ કરો.

પ્રથમ અને અગ્રણી તમારે સ્ત્રીઓને એવી વસ્તુઓ તરીકે જોવાનું બંધ કરવાની જરૂર છે જે તમે કોઈપણ સમયે ચાલુ કરી શકો છો. સ્ત્રીનું દરેક રીતે સન્માન થવું જોઈએ. તેઓને જાણવાની જરૂર છે કે તેઓને જોવામાં અને સાંભળવામાં આવે છે. તમારે તેની સામે તમારી જાતને સંવેદનશીલ બનવાની જરૂર છે.

તેને ક્યારેય એવું ન અનુભવવા દો કે તે તમારું કોઈ નથી. જો તમને લાગે કે ત્વરિત ગંદી વાત મદદ કરશે, તો તમારે કંઈક શીખવાની જરૂર છે. ડર્ટી ટોક ચોક્કસપણે મદદ કરી શકે છે, પરંતુ તમારે તેને તમારી પ્રથમ ચાલ તરીકે રજૂ કરવી જોઈએ નહીં.

સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવાની શ્રેષ્ઠ રીત એ છે કે તેણીને વિશેષ અનુભવ કરાવવી. તમે આ કેવી રીતે કરશો? સારું, શરૂઆત માટે તમે તેમને બતાવો છો કે તમે બાકીના પુરુષો કરતાં અલગ છો. તેમના વ્યક્તિત્વ પર ધ્યાન આપો, તેમના દેખાવ પર નહીં.

સ્ત્રીને સાંભળવાની જરૂર છે, તેણીની કાળજી લેવાની જરૂર છે, તેણી ઇચ્છે છે કે તમે તેનું હૃદય જીતવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો. આધુનિક સમયમાં હિંમત રાખવાનો અર્થ એ છે કે સ્ત્રીનું બેંક ખાતું, સામાજિક સ્થિતિ વગેરેને ધ્યાનમાં લીધા વિના તમે સ્ત્રી માટે શું કરી શકો તે વિશે વાત કરવી.

તે નાની વસ્તુઓ વિશે છે જેનો અર્થ સ્ત્રી માટે ઘણો છે. તમારે પહેલા તેમની સાથે તમારા મિત્રની જેમ વર્તવાની જરૂર છે, તેમને વધુ સારી રીતે જાણવા માટે સમય ફાળવો. તેમની સાથે સમય વિતાવવાની આ એક સરસ રીત છે.

તેમને સારા પ્રશ્નો પૂછો અને ટૂંકી વાતચીતને બદલે ઊંડા વાર્તાલાપ કરો. તેમને શું ગમે છે અને શું નથી તે વિશે જાણો. સ્ત્રી સારા દેખાતા પુરુષને જોઈ શકે છે પરંતુ માત્ર શારીરિક દેખાવથી સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરી શકતી નથી. એક પુરુષને સ્ત્રી સાથે ભાવનાત્મક જોડાણ સ્થાપિત કરવાની જરૂર છે,

અન્યથા, તે તેમને ઉત્તેજીત કરી શકશે નહીં. પુરુષોએ અહીં ધીરજ રાખવાની જરૂર છે. કોઈપણ સ્ત્રીને સમય આપો. તેને ધ્યાનથી સાંભળો. તે શરીરને બદલે સ્ત્રીના મનને ઉત્તેજિત કરવા વિશે છે.આમ કરવાથી તેમના શરીરને આડકતરી રીતે ઉત્તેજિત થાય છે કારણ કે ભાવનાત્મક જોડાણ અનુભવ્યા વિના સ્ત્રી માટે ઉત્તેજના અનુભવવી ખરેખર મુશ્કેલ છે.

સ્ત્રીઓ સાથે ફ્લર્ટ કરો, સરળ બનો, પરંતુ સૌથી અગત્યનું, તેમની સાથે નમ્ર બનો. તમારા પુરુષત્વ અથવા તમારી સિદ્ધિઓ વિશે બડાઈ મારશો નહીં. ચોક્કસ, તમે એવી કોઈ વસ્તુનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો જેના પર તમને ખરેખર ગર્વ છે, પરંતુ તેને ચર્ચાનો મુખ્ય વિષય ન બનવા દો. જો તમે સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવા માંગતા હો, તો તમારે તેની બોડી લેંગ્વેજ જોવાની અને તેને સાંભળવાનો પ્રયાસ કરવાની જરૂર છે.

Advertisement