આ મહિલાનું છે દુનિયાનું સૌથી મોટું મોં, મિનિટોની કમાણી સાંભળીને તમે પણ દંગ રહી જશો…

એક મહિલા વિશે એવો દાવો કરવામાં આવે છે કે તેનું મોં વિશ્વમાં સૌથી મોટું છે. એટલે કે આ મહિલા સૌથી વધુ મોં ખોલી શકે છે.તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના જીવન સાથે જોડાયેલા તમામ અપડેટ્સ શેર કરતી રહે છે. તેનું મોં એટલું ખુલી શકે છે, જેની કલ્પના કરવી મુશ્કેલ છે.તેના મોટા મોંને કારણે તેનું નામ ગિનિસ બુક ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં પણ નોંધાયેલું છે, તે સૌથી મોટા મોંવાળી મહિલા છે. તેમના વિશે એવો રેકોર્ડ છે કે તેમનું મોં 6.52 સેમી સુધી ખુલી શકે છે.

Advertisement

ફિમેલ આ મહિલાનું નામ સામંથા રેમ્સડેલ છે. તેની ઉંમર 32 વર્ષ છે.તેના મોટા મોંને કારણે તેનું નામ ગિનિસ બુક ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં નોંધાયેલું છે. સામંથા અમેરિકાના કનેક્ટિકટ રાજ્યના સ્ટેમફોર્ડની રહેવાસી છે. એક મહિલા ટિકટોક સ્ટાર પણ છે. આ મહિલાના Tiktok પર 30 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે

જો કે, ગયા વર્ષે જ્યારે તેનું નામ ગિનિસ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં નોંધાયું હતું. તો આ વાતની ખરાઈ કરવા માટે ગીનીસ બુક ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડની ટીમ સામંથા નજીક સાઉથ નોરવોક (અમેરિકા) પહોંચી હતી. આ દરમિયાન ગિનીસની સત્તાવાર જ્યુરી પણ ત્યાં હાજર હતી. ડૉ. એલ્કે ચ્યુંગે પછી ડિજિટલ કેલિપર્સથી તેનો ચહેરો માપ્યો.

આ દરમિયાન ટીમે જોયું કે તે કેટલું મોઢું ખોલી શકે છે. ડેઇલીમેલના અહેવાલ મુજબ, સમંથાએ સાબિત કરવું પડ્યું હતું કે ગિનીસ બુક ઓફ રેકોર્ડ્સનું ટાઇટલ મેળવતા પહેલા તેણે કોઈ સર્જરી કરાવી નથી. સામંથા તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર તેના ઘણા મોંથી આર્ટ કરતી વખતે ઘણા પ્રકારના ફોટા પોસ્ટ કરતી રહે છે.

સ્ટેમફોર્ડમાં રહેતી સામંથા રેમ્સડેલ પોતાની વિચિત્ર પ્રતિભાને કારણે ચર્ચામાં છે. 30 વર્ષીય સામંથા તેના મોઢાના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. તેને વુમન વિથ વર્લ્ડસ બિગેસ્ટ માઉથનો એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો છે. શું તમે અમારી પાસેથી સાંભળીને આશ્ચર્ય પામ્યા? પરંતુ આ વાત કોરોનાવાયરસ જેટલી જ સાચી છે.

સામંથા રેમ્સડેલ પણ તેના અજબ-ગજબ ટેલેન્ટથી ઘણી કમાણી કરી રહી છે. તમને સાંભળીને નવાઈ લાગશે કે સામંથાને તેનો ચહેરો ફાડવાના વીડિયો માટે 11 લાખ રૂપિયા મળે છે.સમંથાએ જણાવ્યું કે તેને ગાવાનો અને એક્ટિંગનો ખૂબ જ શોખ હતો.

પોતાની પ્રતિભાને લોકો સુધી પહોંચાડવા માટે, તેણે Tiktop પર વીડિયો અપલોડ કરવાનું શરૂ કર્યું. પરંતુ થોડા દિવસો પછી તેણે જોયું કે લોકો તેના અભિનય અને ગાયકી કરતાં તેના મોંની સાઈઝ વિશે વધુ બોલે છે. આ પછી તેણે પોતાનો ચહેરો ફાડી નાખતા વીડિયો બનાવવાનું શરૂ કર્યું અને લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરવા લાગ્યા.

સમંથાએ દાવો કર્યો કે કોરોના વાયરસના કારણે લોકડાઉનમાં તેને 7 લાખ 40 હજાર ફોલોઅર્સ મળ્યા છે. હવે તે મોઢું ફાડીને ખૂબ પૈસા કમાઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે સામંથા સ્ટેમફોર્ડમાં મેડિકલ સેલ્સ રિપ્રેઝન્ટેટિવ ​​છે.

Advertisement