આ પોઝીશન નો ઉપયોગ કરતા પહેલા 100 વાર વિચારજો,નહીં તો તમારો જીવ પણ જઈ શકે છે….

સે-ક્સ માણવી એ એક એવી ઈચ્છા છે જે ક્યારેય સમય જોઈને કે સ્થળ જોઈને થતું નથી તેના બદલે તે તમારી સાથે ગમે ત્યારે થઈ શકે છે પરંતુ જ્યારે પણ તમે ઉત્તેજના અનુભવો છો અને તમારો પાર્ટનર તેના માટે તૈયાર નથી તો તમે આ દ્વારા તમારી ઈચ્છા પૂરી કરી શકો છો બાય ધ વે મોટાભાગના લોકો જ્યારે પણ મન થાય ત્યારે સે-ક્સ કરે છે ઘણીવાર આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સે-ક્સ દરેક છોકરીની જરૂરિયાત છે પરંતુ તેમાં કેટલીક બાબતોનું ધ્યાન રાખવું ખૂબ જ જરૂરી છે.

Advertisement

સે-ક્સ દરમિયાન કપલ્સ અલગ-અલગ પોઝિશન અપનાવે છે આજે અમે તમને એવી પોઝિશન્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ખૂબ જ ખતરનાક સાબિત થાય છે અને તમારા જીવનમાં પણ આવી શકે છે ચાલો જાણીએ બાથરૂમ સે-ક્સ.આ સે-ક્સ કપલ્સે ભૂલીને પણ ન કરવું જોઈએ જો કે એવું કહેવામાં આવે છે કે બાથરૂમમાં સે-ક્સ કરવાની ઘણી મજા આવે છે પરંતુ સે-ક્સ એક્સપર્ટનું કહેવું છે કે આ સે-ક્સ સૌથી ખતરનાક છે.

આવું કરનાર વ્યક્તિ હોસ્પિટલમાં જઈ શકે છે ડોગી સ્ટાઇલ સે-ક્સ.તમને જણાવી દઇએ કે આ સે-ક્સ પોઝિશન પુરૂષ માટે વધારે ખતરનાક સાબિત થઇ શકે છે તેમા પુરૂષના લિંગ પર હદથી વધાકે દબાણ પડે છે જે ખતરનાક હોય શકે છે ઓરલ સે-ક્સ.સે-ક્સના જાણકાર કહે છે કે કપલે આ પોઝિશનનો ઉપયોગ ન કરવો જોઇએ ખરેખર ઘણી વખત આ પ્રકારના કેસ સામે આવ્યા છે જેમા મહિલા પાર્ટનરના મોંમાં ઇજા થઇ ગઇ છે.

અને પુરૂષના પ્રાઇવેટ પાર્ટને પણ નુકસાન થયું છે ટેબલ અને ખુરશી સે-ક્સ.આ તે છે જે ઘણા યુગલો પણ કરે છે આ દરમિયાન ઘણી વખત ઉત્તેજના વધી જાય છે પછી તેમાં કોઈ અપ્રિય વસ્તુ થઈ શકે છે આ કારણોસર તેનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ.સે-ક્સ દરમિયાન ઘણી વખત તેને ખોળામાં લઈને સે-ક્સ કરવામાં આવે છે આ સ્થિતિમાં બંને ઉભા રહે છે અને પુરુષ સ્ત્રી પાર્ટનરને પોતાના ખોળામાં લે છે સારું તે ખૂબ નુકસાનકારક હોઈ શકે છે.

હવે આપણે જાણીએ છીએ કે સે-ક્સ પોઝિશન વિશે સાવચેત રહેવાની બાબતો પ્રથમ વખત સે-ક્સ પોઝીશનર્સ માટે ટિપ્સ જો તમે પહેલીવાર સે-ક્સ પોઝિશન ટ્રાય કરવા જઈ રહ્યા છો તો ગભરાશો નહીં તમારે માત્ર થોડીક બાબતો ધ્યાનમાં રાખવાની છે આનાથી તમે અને તમારા પાર્ટનર સે-ક્સ લાઈફનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો સરળ સે-ક્સ પોઝિશન્સ અજમાવો સે-ક્સ પોઝિશન કરતા પહેલા તેના વિશે જાણી લો ફિલ્મોની જેમ નકલ કરશો નહીં કોઈ ઉતાવળ નથી જીવનસાથી ઉભા થઈ શકે છે.

અથવા સારી રીતે બેસી શકે છે અથવા કોઈ વસ્તુનો સહારો લઈ શકે છે આ બાબતે ખાસ કાળજી લેવી જરૂરી છે જો તમે ઉતાવળ કરો છો તો તે તમને અથવા તમારા જીવનસાથીને ગંભીર ઈજા પહોંચાડી શકે છે સે-ક્સ પોઝિશન માટે શું ન વાપરવું.સે-ક્સ પોઝિશન બનાવવા માટે ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે પોર્ન સ્ટાર્સની જેમ સે-ક્સ દરમિયાન ગમે ત્યાં કોઈપણ રીતે સરળતાથી સે-ક્સ કરવામાં સક્ષમ હોય છે તેથી તેમની જેમ ખુરશી ટેબલ દોરડા વગેરેનો ઉપયોગ કરશો નહીં.

આપણા ઘરની ખુરશીઓ ટેબલ વગેરે સરકી જાય છે તેથી તેમના પર ક્યારેય પ્રયાસ કરશો નહીં તેના બદલે પલંગ પર સે-ક્સ કરવું વધુ સારું રહેશે આ સિવાય પલંગના છેડે ઉભા રહીને અથવા અન્ય કોઈપણ રીતે સે-ક્સ ન કરો પોર્ન સ્ટાર બનવાની જરૂર નથી પોર્ન સ્ટાર્સ અનુભવી હોય છે તેઓ કોઈપણ સે;ક્સ પોઝીશન સરળતાથી કરી શકે છે પરંતુ આ માત્ર સામાન્ય લોકો માટે નથી તેથી પોર્ન વિડિયો જોઈને કંઈપણ અજમાવતા પહેલા તેનો વિચાર કરો.

જો તે જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે તો પછી તમારી જાતને સંયમિત કરો સે-ક્સ ટોય્ઝનો કાળજીપૂર્વક ઉપયોગ કરો પ્રતિબંધ હોવા છતાં ભારતમાં સે-ક્સ ટોયનું જોરદાર વેચાણ થઈ રહ્યું છે તેનું માર્કેટ જોઈને લોકોની ઉત્સુકતાનો અંદાજો લગાવવામાં આવી રહ્યો છે પરંતુ ક્યારેક સે-ક્સ ટોય જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે માટે ગળાનો પટ્ટો હાથકડી દોરડા વગેરેનો કાળજીપૂર્વક ઉપયોગ કરો કારણ કે ફિફ્ટી શેડ્સ ઓફ ગ્રે જેવી ફિલ્મો જોયા પછી ઘણા લોકો આવું જ કરવાનું વિચારે છે.

સે-ક્સ માટે જોખમ લેવાની શું જરૂર છે તે આરામથી અને સુરક્ષિત રીતે પણ કરી શકાય છે તેથી કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ ન લો પાર્ટનરને બળજબરીથી ન ઉપાડો. ગળામાં ફાંસો ન નાખવો સટ્ટાબાજી કરીને પોઝિશન્સનો પ્રયાસ કરશો નહીં આંખે પટ્ટી ન પહેરો મોજ-મસ્તીના નામે કંઈ પણ કરવા તૈયાર ન થાઓ સે-ક્સ પોઝિશન દરમિયાન ઉતાવળ ન કરો સે-ક્સ પોઝિશન સમયે ઉતાવળ કરવી પણ ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે આ દરમિયાન આરામથી ઈન્ટરકોર્સ કરો ઘણી વખત ઝડપી કરવાથી પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઈજા થાય છે આ અંગો ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે તેમને ઈજા થવાને કારણે કંઈ પણ થઈ શકે છે.

Advertisement