આ રાશિના લોકો સાથે સે*ક્સ કરવું માનવામાં આવે છે ખુબજ સારું…

તમારા જીવનસાથીને કેવી રીતે સંતુષ્ટ કરવું તે અંગે પૂરતી પ્રેક્ટિસ અને જ્ઞાન સિવાય, કંઈપણ તમને શ્રેષ્ઠ સેક્સની ખાતરી આપી શકતું નથી. જ્યારે વિવિધ સેક્સ પોઝિશનમાં ઘણી લવચીકતા અને હિંમતની જરૂર હોય છે, ત્યારે જી-સ્પોટ સુધી પહોંચવા માટે તેને ઘણી બધી નેવિગેશનની જરૂર પડે છે જે જાતીય ઉત્તેજના અને ઈચ્છાનું મુખ્ય છે. પરંતુ કેટલાક લોકો એવા હોય છે જે સેક્સ દરમિયાન કુદરતી અને નિષ્કલંક હોય છે. તેઓ જાણે છે કે યોગ્ય સમયે શું કરવું અને શું બોલવું. તેથી, અહીં રાશિચક્રના સંકેતો સૂચિબદ્ધ છે જે સેક્સમાં શ્રેષ્ઠ હોવાની સંભાવના છે.

Advertisement

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને તેમની જન્મજાત વૃત્તિ દ્વારા શાસન કહેવામાં આવે છે, તેઓ ઉચ્ચ સેક્સ ડ્રાઇવ ધરાવે છે અને તે અતિ વિષયાસક્ત અને રોમેન્ટિક હોય છે. તેઓ ઉચ્ચ ધોરણો ધરાવે છે અને તેઓ માત્ર પસંદગીના અમુક લોકો સાથે જ ઘનિષ્ઠ રહેવાનું પસંદ કરે છે. જો તેઓ સંબંધમાં આવે છે, તો તેઓ તેમના પાર્ટનરને પથારીમાં પૂજશે. નિશ્ચિંત રહો, આ રાશિ ચિહ્ન સેક્સ માટે શ્રેષ્ઠ લોકોમાંથી એક હોઈ શકે છે.

મેષ રાશિ.તેમના માટે સે*ક્સ કુદરતી, ગરમ અને જુસ્સાદાર છે. વિષયાસક્ત અને જુસ્સાદાર સેક્સની જરૂરિયાત અને ઇચ્છા તેમને ડૂબી જાય છે, કારણ કે તે મેષ રાશિ માટે શ્વાસ લેવાની સમકક્ષ છે. તમે મેષ સાથેના અનફર્ગેટેબલ જાતીય અનુભવ પર વિશ્વાસ કરી શકો છો કારણ કે તેઓ પથારીમાં ખૂબ સારા છે.

મીન રાશિ.તેઓ પથારીમાં ખૂબ જ રોમેન્ટિક અને સપના જોનારા હોય છે. એકવાર તેઓ તેમના જીવનસાથી સાથે સલામત અને સુરક્ષિત અનુભવે છે, તેઓ તેમને પથારીમાં શ્રેષ્ઠ ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક આપશે. પછી તેઓ પ્રયોગ કરવાનું પસંદ કરશે અને તેમના જીવનસાથીને વિશેષ લાગે તે માટે ઉપર અને આગળ જવા માંગશે. પથારીમાં મીન રાશિના માણસને સે*ક્સ ભગવાન તરીકે વર્ણવી શકાય છે!

કન્યા રાશિ.તેઓ ઘણીવાર જ્વલંત લોકો તરીકે જોવામાં આવે છે, પરંતુ તેમની જંગલી બાજુ પથારીમાં બહાર આવે છે. તેઓ અત્યંત લૈંગિક લોકો છે જેઓ તેને તેમના જીવનસાથી સાથે રાખવાનું પસંદ કરે છે. તેને પોઝિશન્સ, રોલ પ્લેઇંગ અને નાના બોન્ડ સાથે આગળ વધવામાં પણ મજા આવે છે. કન્યાઓ શરમાળ છે, પરંતુ તેઓ બેડરૂમમાં માસ્ટર છે.

કર્ક રાશિ.તેમના માટે સે*ક્સ એ ભાવનાત્મક બંધન કરતાં વધુ છે. તેઓ તેમના પાર્ટનર સાથે જેટલા વધુ જોડાયેલા હોય છે, તેટલું જ તેઓ ઈચ્છે છે. જ્યારે તેઓ તેમના જીવનસાથીના પ્રેમમાં હોય છે ત્યારે તેઓ સ્પષ્ટપણે જાતીય બની જાય છે. એકવાર તેઓ તેમના શેલમાંથી બહાર નીકળી ગયા પછી, તેઓ જાતીય ઇચ્છા અને આનંદ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે.

Advertisement