આ રીતે જાણી શકાય છે કોઈ છોકરો વર્જિન છે કે નહીં?,જાણો યુવતીઓ..

જો કોઈ છોકરો જાણવા માંગે છે કે તેનો પાર્ટનર વર્જિન છે કે નહીં? તો એક છોકરી પણ એ જાણવા માટે ઉત્સુક હોય છે કે તેનો પાર્ટનર વર્જિન છે કે નહીં. સૌથી પહેલા અમે તમને જણાવી દઈએ કે કોઈ પણ વ્યક્તિની વર્જિનિટી એક ટેસ્ટથી જાણી શકાતી નથી, બલ્કે તમારે ઘણી વસ્તુઓ જોવી પડશે. જો તમે પણ તમારા પાર્ટનરની વર્જિનિટી ટેસ્ટ કરવા માંગો છો, તો આજે અમે તમને આ કામમાં ચોક્કસ મદદ કરીશું. પરંતુ તમારે એ જાણવાની જરૂર છે કે સૌથી પહેલા તમારે તમારા પાર્ટનર પર વિશ્વાસ કરવો પડશે. ઘણી વખત આપણે ઘણી બધી બાબતોથી જાણીએ છીએ કે વ્યક્તિ વર્જિન છે કે નહીં, પરંતુ ઘણી વખત એવું પણ જોવામાં આવ્યું છે કે આ તમામ ટેસ્ટ કોઈપણ વ્યક્તિ પર ફેલ થઈ જાય છે.

Advertisement

છોકરીને અડતા શરમ.એવું કહેવાય છે કે જો કોઈ છોકરાને કોઈ છોકરીને સ્પર્શ કરવામાં શરમ આવે છે તો સમજી લેવું કે તે પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યો છે જેથી કહી શકાય કે તે વર્જિન છે કારણ કે કદાચ તેણે પહેલા ક્યારેય સે@ક્સ કર્યું નથી.

છોકરાઓ ઘણીવાર છોકરીઓ સાથે વાત કરવામાં શરમ અનુભવે છે અને શરમથી દૂર રહે છે. જો એમ હોય તો તેણી કુંવારી હોવાનું કહેવાય છે.

સં-ભોગ દરમિયાન છોકરાને શરમ આવે તે માન્યતા તરફ દોરી જાય છે કે છોકરો કુંવારો છે અને છોકરી સાથે સે@ક્સ કરવામાં શરમ આવે છે.

જ્યારે તમે પહેલીવાર સે@ક્સ કરો છો ત્યારે તમે ખૂબ જ બેચેન થઈ શકો છો. કદાચ તમારા મનમાં ઘણા બધા પ્રશ્નો છે. જે તમે ઇન્ટરનેટ પર પણ સર્ચ કર્યું જ હશે. પરંતુ પ્રથમ વખત સે@ક્સ કરતા પહેલા, તે છોકરો હોય કે છોકરી, બંનેને ચોક્કસપણે ડર લાગે છે. જ્યારે તે પહેલીવાર સે@ક્સ કરે છે ત્યારે તે ગભરાઈ જાય છે. જો કે છોકરાઓ હંમેશા તેમના ડરને છુપાવે છે, પરંતુ દરેક વ્યક્તિ સે@ક્સ કરતી વખતે થોડો નર્વસ અથવા નર્વસ હોય છે. તેઓ એ પણ જાણતા નથી કે સે@ક્સ ક્યાંથી શરૂ કરવું.

જો કોઈ પુરુષ પહેલીવાર સે@ક્સ કરે છે અને લિં@ગ એક જ વારમાં યો-નિની અંદર ન જાય તો છોકરો ખૂબ જ નર્વસ થઈ શકે છે. આવા છોકરાઓ કુંવારા હોય છે. તમારે એ હકીકત પરથી સમજવું જોઈએ કે તમારો પાર્ટનર વર્જિન છે. આ દિવસોમાં મોટાભાગના લોકો પો-ર્ન જુએ છે. તે પો-ર્નમાં પણ જુએ છે કે લોકો કેવી રીતે ફોરપ્લે કરે છે. હવે જ્યારે તે વાસ્તવમાં પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યો હશે, તો તે પો-ર્નમાં જે રીતે કરે છે તેવી જ રીતે ફોરપ્લે કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. પરંતુ વાસ્તવમાં તે યોગ્ય રીતે ફોરપ્લે કરી શકશે નહીં. કહેવાય છે કે સે@ક્સની ટોચ પર પહોંચવા માટે ફોરપ્લે ખૂબ જ જરૂરી છે.

જો કે, જો કોઈ વ્યક્તિ પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યો હોય અને તેને ખબર ન હોય કે ફોરપ્લે શું છે અને શા માટે? તેથી તે સીધો જ સે@ક્સ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આનાથી તમે કહી શકો છો કે તે વ્યક્તિ વર્જિન છે અને તેને ફોરપ્લે વિશે પણ ખબર નથી.જો કોઈ પુરુષ પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યો હોય તો તે ખૂબ જ નર્વસ થઈ જાય છે. તે પહેલીવાર સે@ક્સ કરવા માટે નર્વસ હશે. ઉપરાંત, તે ભાગ્યે જ સે@ક્સની શરૂઆત કરે છે.

મોટાભાગના પુરૂષો પ્રથમ વખત સે@ક્સ માણે છે ત્યારે તેઓ સે@ક્સ કરવાનું શરૂ કરતા નથી. આવી સ્થિતિમાં, તમારે સમજવું જોઈએ કે તે પુરુષ કુંવારી છે. જે છોકરાઓ પહેલા શારી-રિક સંબંધ બાંધી ચૂક્યા છે, તેઓ સે@ક્સની શરૂઆત કેવી રીતે કરવી તે જાણે છે અને તેઓ કોઈપણ સંકોચ વિના સે@ક્સ શરૂ કરે છે. જો કે, તમામ કેસોમાં આવું થતું નથી. જે પુરુષો કો@ન્ડોમનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો તે જાણતા નથી તેઓ પણ વર્જિન હોઈ શકે છે.

જે લોકોએ પહેલા સે@ક્સ કર્યું છે તે જાણવું જોઈએ કે કો-ન્ડોમનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો.જે પુરૂષો પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યા છે તેઓ તેમના લિંગ પર કો-ન્ડોમ કેવી રીતે લગાવે? તે સારી રીતે જાણીતું નથી અને જ્યારે તે તેને પહેરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે, ત્યારે તે આ કાર્ય યોગ્ય રીતે કરી શકશે નહીં. જ્યારે જે છોકરાઓ પહેલા સે@ક્સ કરી ચૂક્યા છે, તેઓ જાણે છે કે સે@ક્સ કરતી વખતે કો-ન્ડોમ ક્યારે લપસી શકે છે અને તે માટે તૈયાર છે.

મોટા ભાગના કિસ્સાઓમાં, જ્યારે પણ કોઈ પુરુષ પહેલીવાર સે@ક્સ કરે છે, ત્યારે પુરુષને જલ્દી જ ઓર્ગેઝમ થઈ જાય છે. જો કે આ કોઈ સમસ્યા નથી, પરંતુ જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ પહેલીવાર સે@ક્સ કરે છે, ત્યારે તે ખૂબ જ ઉત્તેજિત થઈ શકે છે જેના કારણે તેને જલ્દી જ ઓર્ગેઝમ થઈ જાય છે. તેમજ તમે જાણી શકો છો કે છોકરો વર્જિન છે કે નહીં. જો કે, કેટલાક પુરુષો એવા હોય છે જેમને શરૂઆતમાં પણ ઓર્ગેઝમ નથી મળતું.

Advertisement