આ રીતે તમે જાણી શકો છો તમે લેસ્બિયન છો કે નહીં?…

જે મહિલાઓને પુરૂષોમાં રસ નથી અથવા એમ કહીએ કે જે મહિલાઓને પુરૂષો પ્રત્યે સે*ક્સ્યુઅલી આકર્ષણ નથી તે લેસ્બિયન બની શકે છે. આવી સ્ત્રીઓ પુરૂષોમાં નહીં પરંતુ માત્ર સ્ત્રીઓમાં જ રસ બતાવે છે. જે મહિલા લેસ્બિયન છે તે અન્ય મહિલાઓ પ્રત્યે લૈંગિક રીતે આકર્ષિત થશે. ઘણી સ્ત્રીઓ એ જાણવાનો પ્રયત્ન કરે છે કે તે લેસ્બિયન છે કે નહીં.

Advertisement

આ વિષય પર ચર્ચા પણ જરૂરી છે કારણ કે સમાજમાં આ મુદ્દો દબાયેલો છે. જેના કારણે લેસ્બિયન મહિલાઓ ખુલ્લેઆમ પોતાના વિચારો વ્યક્ત કરી શકતી નથી. ઘણી સ્ત્રીઓને એ પણ ખબર નથી હોતી કે તેઓ લેસ્બિયન છે. એવી મહિલાઓ છે જેઓ જાણે છે કે તેઓ લેસ્બિયન છે.

પરંતુ સમાજના કારણે તેઓ તેને જાહેર કરવામાં શરમ અનુભવે છે. આજે અમે તમને જણાવીશું કે લેસ્બિયન મહિલાઓ કેવી હોય છે? અમે તમને આવા જ કેટલાક લક્ષણો જણાવીશું જેનાથી તમારા માટે એ જાણવું સરળ થઈ જશે કે તમે લેસ્બિયન છો કે નહીં.

મોટાભાગની સ્ત્રીઓ છોકરીઓ વિશે શું વિચારે છે.જે છોકરીઓ મહિલાઓ વિશે વિચારતી રહે છે, તો આવી છોકરીઓ લેસ્બિયન બની શકે છે. જે છોકરીઓને પુરૂષો સાથે સમય પસાર કરવો બિલકુલ પસંદ નથી અને હંમેશા છોકરીઓ સાથે સમય પસાર કરવા માટે ઉત્સુક હોય છે, તે છોકરીઓ લેસ્બિયન બની શકે છે. જો તમારામાં પણ આવા લક્ષણો છે, તો તમે પણ લેસ્બિયન બની શકો છો.

હંમેશા છોકરીઓ પર ધ્યાન આપો.જે છોકરીઓ લેસ્બિયન છે તેમને દરેક જગ્યાએ માત્ર છોકરીઓ જ દેખાય છે. તે છોકરાઓ પ્રત્યે બિલકુલ આકર્ષિત નથી. જો તમે ક્યાંક માર્કેટમાં હો કે મોલમાં ફરતા હોવ તો તમને માત્ર છોકરીઓ જ દેખાય છે અને તમારી નજર છોકરાઓ સિવાય માત્ર છોકરીઓ પર જ ટકેલી હોય છે.

તો આ પણ એક સંકેત છે કે તમે લેસ્બિયન હોઈ શકો છો. લેસ્બિયન્સ માત્ર છોકરીઓ પર ધ્યાન આપે છે અને તેઓ છોકરીઓની જેમ પુરુષો પર ધ્યાન આપતા નથી. જે છોકરીઓને પુરુષો કરતાં છોકરીઓ વધુ આકર્ષક લાગે છે તે લેસ્બિયન હોઈ શકે છે.

છોકરીની પ્રેમમાં.જે છોકરીઓ બીજી છોકરીના પ્રેમમાં પડે છે અને તેની સાથે રહેવા માંગે છે તો આવી છોકરીઓ લેસ્બિયન બની શકે છે. જો કોઈ છોકરી કોઈ પુરુષને પ્રેમ કરે છે તો તે લેસ્બિયન નહીં હોય, પરંતુ જો તે કોઈ છોકરીને પ્રેમ કરે છે તો તે લેસ્બિયન બની શકે છે.લેસ્બિયન સ્ત્રીઓ ક્યારેય પુરુષ સાથે સંબંધ બાંધવા માંગતી નથી, તેના બદલે તેઓ પોતાનું જીવન સ્ત્રી સાથે વિતાવશે. જો તમને પણ કોઈ બીજી છોકરી સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હોય તો સમજી લેવું કે તમે લેસ્બિયન છો.

હસ્ત-મૈથુન દરમિયાન છોકરીઓ વિશે વિચારવું.હસ્ત-મૈથુન કરતી વખતે જો કોઈ સ્ત્રી પુરુષ વિશે વિચારવાને બદલે બીજી સ્ત્રી વિશે વિચારે તો તે લેસ્બિયન બની શકે છે. લેસ્બિયન મહિલાઓ અન્ય મહિલાઓ સાથે સે*ક્સ માણવાનું પસંદ કરે છે અને તેમને પુરુષોમાં રસ નથી. જો તમે પણ હસ્ત-મૈથુન કરતી વખતે કોઈ સ્ત્રીની કલ્પના કરો છો, તો સમજી લો કે તમે લેસ્બિયન બની શકો છો.

Advertisement