આ તસવીર માં છુપાયેલ છે 1 શાકભાજી નું નામ,ખબર હોય તો કૉમેન્ટ માં જણાવો..

આવનારા દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ફની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં ક્યાંકને ક્યાંક છુપાયેલા નંબર અને તસવીરો છે. અમે તમારા માટે ફરી એકવાર આવી જ ફની તસવીર લઈને આવ્યા છીએ જેમાં એક શાકભાજીનું નામ છુપાયેલું છે.આ તસવીર જોઈને તમારે તે શાકભાજીનું સાચું નામ જણાવવું પડશે. ઠીક છે, અમે તમારું કામ અડધું સરળ કરી દીધું છે કારણ કે અમે તમને પહેલેથી જ કહ્યું છે કે જવાબ એક શાકભાજીનું નામ હશે.

Advertisement

મતલબ કે તમે હવે બીજા કોઈ વિશે વિચારતા નથી. પરંતુ તેમ છતાં મોટાભાગના લોકો તેનું નામ વિચારવામાં ખૂબ જ મૂંઝવણમાં છે અને મોટાભાગના લોકો એવા છે જે તેનું સાચું નામ કહી શકતા નથી. પણ થોડું વિચારશો તો એટલું અઘરું નહીં હોય.જો ઉકેલી લેશો તો જીનિયસ પણ ગણાશે. આ તસવીર જોઈને મોટાભાગના લોકોને પરસેવો વળી ગયો કારણ કે તેઓ વિચારે છે કે આ તસવીરમાં છુપાયેલા કોઈપણ શાકભાજીનું નામ શું હશે?

ફક્ત તમારી જાતને અજમાવી જુઓ, તેના પર તમારું મન મૂકો.જો તમે થોડો સારો પ્રયાસ કરશો તો ચોક્કસ તમે તેનું સાચું નામ જણાવી શકશો. ઘણા લોકો આ તસવીરને ડઝન વાર જોયા પછી પણ સાચું નામ નથી કહી શકતા, પરંતુ કેટલાક સારા મગજ એક-બે વાર સાચો જવાબ આપી દે છે. સારું, તે એટલું મુશ્કેલ નથી, ચાલો તમને એક સંકેત માટે કહીએ કે તે એક લીલું શાકભાજી છે જે ખૂબ ફાયદાકારક છે પરંતુ લોકોને તે વધુ ગમતું નથી. યાદ છે? જો હજુ પણ ન આવે તો અમે તમને આ કોયડાનો સીધો જવાબ આપીશું.

ભાઈ, બહુ સરળ છે, ધ્યાનથી જોજો.અંગ્રેજીમાં તાળાને લોક અને ચાવીને કી કહેવાય છે. તમારે તાળા અને ચાવીનું અંગ્રેજી એકસાથે બોલવું પડશે. કદાચ અત્યાર સુધીમાં તમે સમજી જ ગયા હશો કે સાચો જવાબ ગોળ છે. કારણ કે આ બે શબ્દો ઉમેરવાથી આપણને લોક + કી મળે છે, જેનો જવાબ આપણા મગજમાં આવે છે, લોકી. તે રમુજી કેમ નથી? જો તમને પણ આવા તથ્યો ખૂબ જ રસપ્રદ લાગે છે, તો તમારે તેને તમારા મિત્રો અને નજીકના લોકો સાથે શેર કરવું જોઈએ

Advertisement