બપોરનો આ સમય હોય છે શારી-રિક સંબંધ માટે સૌથી બેસ્ટ, જાણો કેમ…

સેક્સ મજા છે, તેને રૂટિન ન બનાવવું જોઈએ. ઘણી વખત, થાક અને સમયના અભાવને કારણે, તમે દિવસ દરમિયાન સેક્સ કરવાના મૂડમાં નથી અનુભવતા. આવી સ્થિતિમાં, તમે રાત્રે તેનો આનંદ માણી શકો છો. ઠીક છે, ઘણા લોકો વિચારે છે કે રાત્રિનો સમય સેક્સ માટે વધુ સારો છે અને તેઓ તેને નિયમિત બનાવે છે. સેક્સને રૂટિન બનાવવાનું ટાળો, તો જ વધુ મજા આવે છે. મોટાભાગના લોકો કામ પરથી પાછા આવ્યા પછી થાક અનુભવે છે, જેના કારણે તેઓ તરત જ સૂઈ જાય છે.

Advertisement

આવા લોકો પોતાના સંબંધોમાં તાજગી રાખવા માટે સવારે સેક્સ માણી શકે છે. એટલું જ નહીં, તમે કામ પર જતા પહેલા પણ સેક્સ સંબંધનો આનંદ માણી શકો છો.સેક્સ અંગે યુગલોની જાગૃતિ દૃષ્ટિ પર કરવામાં આવે છે. સવારના સમયને સામાન્ય રીતે સેક્સ માટે શ્રેષ્ઠ સમય માનવામાં આવે છે. પરંતુ તાજેતરમાં એવું સામે આવ્યું છે કે આ માટે અનુકૂળ સમય સવાર કરતાં બપોરનો છે. બપોરના ત્રણ વાગ્યાનો સમય સે*ક્સ માટે શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે.

પરંતુ એ વાત અલગ છે કે તે સમયે મોટાભાગના લોકો ઓફિસમાં હોય છે.વિમેન્સ હાર્મનેસ કોટના એક્સપર્ટના મતે આ તે સમય છે જ્યારે સેક્સ પુરુષ અને સ્ત્રી વિટી અનુસાર, બપોરે સ્ત્રીના હોર્મોન કોર્ટિસોલનું સ્તર વધે છે. તે જ સમયે, બંનેના એસ્ટ્રોજનનું સ્તર પણ વધે છે, જેના કારણે બંને સે*ક્સ કરતી વખતે ભાવનાત્મક રીતે એકબીજાની નજીક આવે છે.

બપોરે સેક્સ કરવાથી સૌથી વધુ સંતોષ મળે છે. આ સમયે પુરૂષોને સેક્સ કરવાની પહેલ કરવામાં વધુ રસ હોય છે અને તેઓ વધુ સારી રીતે સેક્સ કરે છે.પુરુષો માટે બપોરનો સમય સેક્સ કરવા માટે પણ સારો સમય છે કારણ કે જ્યાં તેમના ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું સ્તર ઘટે છે તે જ સમયે એસ્ટ્રોજનનું સ્તર વધે છે. અગાઉના સંશોધનમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે સે*ક્સ કરવાનો શ્રેષ્ઠ સમય સવારનો છે કારણ કે તે સમયે સ્ત્રી અને પુરૂષ સંપૂર્ણ રીતે ફ્રેશ હોય છે.

ડેઈલી મેલમાં છપાયેલા અભ્યાસ મુજબ, સેક્સ કરવાનો યોગ્ય સમય સાંજના ત્રણ વાગ્યાનો છે. આ સમયે, સ્ત્રીઓમાં કોર્ટિસોલ હોર્મોનનું વધુ ઉત્પાદન થાય છે, જે તેમને વધુ ઉત્તેજિત બનાવે છે. એટલું જ નહીં, ટેસ્ટોસ્ટેરોન હોર્મોનનું સ્તર પણ મધ્ય-સવારે વધી જાય છે. આ હોર્મોન્સ સેક્સ સ્ટીમ્યુલેશન વધારવાની સાથે પરફોર્મન્સ વધારવામાં મદદરૂપ થાય છે. એટલા માટે આ સમય સેક્સ માટે સારો છે. બેડરૂમ સિવાય તમે રસોડા અને પલંગનો પણ ઉપયોગ કરીને સેક્સનો વધુ આનંદ લઈ શકો છો.

Advertisement