ડ્રાઇવર જોડે પ્રેમ થઈ જતા કરોડપતિની વહુ 47 લાખ રૂપિયા લઈને થઈ ગઈ ફરાર…

આ દિવસોમાં કરોડપતિની પત્નીએ મધ્યપ્રદેશની ઈન્દોર પોલીસની ચિંતા વધારી દીધી છે. કરોડપતિ પ્રોપર્ટી બ્રોકરની પત્નીની શોધમાં ઈન્દોર પોલીસ ગુજરાત, મુંબઈથી લઈને એમપીના ઉજ્જૈન, રતલામ અને અન્ય શહેરોમાં ચક્કર લગાવી રહી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પ્રોપર્ટી ડીલરની પત્નીનું દિલ તેની ઉંમર કરતા 13 વર્ષ નાના ઓટો ડ્રાઈવર પર આવી ગયું હતું. આ પછી બંને ફરાર થઈ ગયા છે. પત્ની પણ તેની સાથે 47 લાખ રૂપિયા લઈ ગઈ હતી.

Advertisement

જો કે, તેમાંથી પોલીસે આરોપી ઓટો ડ્રાઈવરના બે મિત્રો પાસેથી 34 લાખ રૂપિયા રિકવર કર્યા છે. પરંતુ પોલીસ હજુ સુધી મહિલા અને તેના પ્રેમી ઓટો ડ્રાઈવર સુધી પહોંચી શકી નથી.પોલીસે જણાવ્યું કે પ્રોપર્ટી બ્રોકરે આ મામલે લેખિત ફરિયાદ કરી છે. દલાલની પત્ની 45 વર્ષની છે, જે તેના 32 વર્ષીય બોયફ્રેન્ડ ઈમરાન સાથે ફરાર થઈ ગઈ છે. પોલીસે ઈમરાનના બે મિત્રો રિતેશ ઠાકુર અને ફુરકાન પાસેથી 34 લાખ રૂપિયા રિકવર કરવાનો દાવો કર્યો છે.

જણાવી દઈએ કે ત્રણ દિવસ પહેલા પ્રોપર્ટી બ્રોકરે ઈન્દોર પોલીસને ઘરમાંથી 47 લાખ રૂપિયાની ચોરીની ફરિયાદ કરી હતી. તેણે તેની પત્ની પર ચોરીની શંકા વ્યક્ત કરી અને તેમાં તેના પ્રેમી ઈમરાનની ભૂમિકા પણ જણાવી. ત્યારથી પોલીસે આ મામલે તપાસ શરૂ કરી હતી. પોલીસે ઈમરાનના મિત્રો પાસેથી રોકડ કબજે કરી હતી. ફરિયાદીનું કહેવું છે કે તિજોરીની ચાવી પત્ની પાસે હતી.પોલીસના જણાવ્યા પ્રમાણે, કરોડપતિ દંપતી ઈન્દોરની હાજી કોલોનીમાં રહે છે.

પતિ પાસે કરોડોની જમીન અને ઘણી બધી જંગમ મિલકત છે. મહિલાના મામા પણ શ્રીમંત છે. તેણીને ઓટો ડ્રાઈવર ઈમરાન સાથે થોડા મહિના પહેલા પ્રેમસંબંધ હતો. ઈન્દોર પોલીસની ટીમ દ્વારા રતલામ, ઉજ્જૈન અને જાવરામાં બંનેની શોધ કરવામાં આવી છે.ઈન્દોર પોલીસમાં ફરિયાદમાં પ્રોપર્ટી બ્રોકર પતિએ જણાવ્યું હતું કે પત્ની જાણ કર્યા વિના ઘરેથી ગુમ થઈ ગઈ હતી. મોબાઈલ પણ બંધ છે. બાદમાં જાણવા મળ્યું કે તેનું ઓટો ડ્રાઈવર સાથે અફેર હતું. તે તેની સાથે રોકડ લઈને ભાગી ગયો હતો.

બંનેનું લોકેશન જાવરામાં મળી આવ્યું હતું. પોલીસ ટીમ ત્યાં ગઈ, પરંતુ કોઈ સફળતા મળી ન હતી.સ્ટેશન ઈન્ચાર્જ દિનેશ શર્માએ જણાવ્યું કે મહિલાના પતિની ફરિયાદ પર ઓટો ડ્રાઈવર ઈમરાન અને તેના મિત્ર રિતેશ ઠાકુર વિરુદ્ધ ચોરીનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આ કેસમાં મહિલાની ભૂમિકા પણ તપાસવામાં આવી રહી છે. ઈમરાન અને મહિલા બંને ફરાર છે. બંનેની શોધ માટે ટીમ મુંબઈ અને ગુજરાત પણ ગઈ હતી.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો, તાજનગરી આગ્રાના પોલીસ સ્ટેશન સિકંદરાએ ભૂતકાળમાં ગુલાબ સિંહ ઉર્ફે ટલ્લી હત્યા કેસનો ખુલાસો કર્યો છે. હત્યારો બીજું કોઈ નહીં પણ મૃતકની પત્ની હોવાનું બહાર આવ્યું છે. મૃતકની પત્નીએ તેના પ્રેમી સાથે મળીને આ હત્યાને અંજામ આપ્યો હતો. હત્યાને અકસ્માત જેવો દેખાડવા માથાના ભાગે પથ્થરના ઘા માર્યા બાદ લાશને હાઇવેની બાજુમાં ફેંકી દીધી હતી. પોલીસે તપાસ કરતાં સમગ્ર મામલો બહાર આવ્યો હતો. પોલીસે મૃતકની પત્ની અને તેના પ્રેમીની ધરપકડ કરી છે. પોલીસ બંનેને જેલમાં મોકલવાની તૈયારી કરી રહી છે.ખરેખર, આગરા પોલીસ સ્ટેશન સિકંદરા હેઠળ નેશનલ હાઈવે-2ની સામે એક વ્યક્તિની લાશ પડી હતી. લાશની ઓળખ નાગલા સોહનલાલના રહેવાસી ગુલાબ સિંહ ઉર્ફે ટલ્લી તરીકે થઈ હતી.

ઘટનાની જાણ પરિવારજનોને થતાં મૃતકના ઘરમાં અફરાતફરી મચી ગઈ હતી. આ બાબતે તાત્કાલિક પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે મૃતદેહનો કબજો લઈ પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપ્યો હતો. બંને વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડા થતા હોવાથી તલ્લીની હત્યા તેની પત્નીએ કરી હોવાની આશંકા પરિવારજનોએ વ્યક્ત કરી હતી. સંબંધીઓને એવી પણ શંકા હતી કે તે છૂપી રીતે કોઈને મળી રહી છે.પોલીસે જ્યારે સમગ્ર મામલાની તપાસ શરૂ કરી તો જાણવા મળ્યું કે મૃતકની પત્ની અનિતા સની નામની વ્યક્તિ સાથે સંબંધ ધરાવે છે જે મૂળ થાણા કાગરોલનો રહેવાસી છે.

આ બંને વચ્ચે અનિતાનો પતિ અડચણરૂપ બની રહ્યો હતો. ફક્ત તેને રસ્તામાંથી દૂર કરવા માટે, તેઓએ એક યોજના બનાવી અને તેનું ગળું દબાવીને હત્યા કરી. ત્યાર બાદ તેને માથાના ભાગે પથ્થર વડે માર્યો હતો અને હત્યાને અકસ્માત જેવો લાગે તે માટે લાશને હાઇવેની બાજુમાં ફેંકી દીધી હતી. પોલીસે સમગ્ર મામલાની તપાસ કરતાં સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો હતો. પોલીસે હવે બંનેની ધરપકડ કરી છે અને પૂછપરછ કર્યા બાદ જેલમાં મોકલવાની તૈયારી કરી રહી છે.

Advertisement