હસ્તમૈથુન દરમિયાન છોકરી કરે છે આવા ગંદા ગંદા કામ,જાણીને ચોકી જશો..

માત્ર છોકરાઓ જ નહીં છોકરીઓ પણ હસ્તમૈથુન કરે છે છોકરીઓ હસ્તમૈથુનમાં ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે જો તમે નથી જાણતા તો હવે તમને ખબર પડશે કે તમે કઈ કઈ વસ્તુઓ થી હસ્તમૈથુન કરી શકો છો તમે પહેલાથી જ જાણો છો કે પુરૂષોની જેમ મહિલાઓ પણ પોતાની ઉત્તેજના શાંત કરવા માટે હસ્તમૈથુન કરે છે જ્યારે તે એકલી હોય અથવા તેનો પાર્ટનર તેની સાથે ન હોય ત્યારે તે ઘણી વખત હસ્તમૈથુનનો આશરો લે છે.

Advertisement

જેથી તે તેની ઉત્તેજના શાંત કરી શકે આવો જાણીએ મહિલાઓ પણ હસ્તમૈથુન માટે શાકભાજીનો ઉપયોગ કરે છે તે થોડું વિચિત્ર લાગશે પરંતુ તે સાચું છે મહિલાઓ કાકડી ગાજર લીલા રીંગણ કે મૂળાની મદદથી હસ્તમૈથુન કરે છે મહિલાઓ ખૂબ જ સે-ક્સી અને કામુક રીતે કેળા ખાય છે મહિલાઓ કાચા કેળાની મદદથી હસ્તમૈથુન કરે છે આ તેમનું મનપસંદ હસ્તમૈથુન સાધન છે મીણબત્તી ફળ કરતાં કઠણ હોય છે તેના કારણે હસ્તમૈથુનમાં તેનો ઉપયોગ મહિલાઓને વધુ આનંદ આપે છે.

તેથી ઘણી વાર તેઓ મીણબત્તીનો ઉપયોગ કરે છે જેથી તેઓ વધુ આનંદ માણી શકે મોટાભાગની મહિલાઓ દારૂ પીધા પછી બોટલમાંથી હસ્તમૈથુન કરે છે જો કે હસ્તમૈથુનની આ પદ્ધતિ ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે મહિલાઓને મસ્ટરબેશન દ્વારા જ સૌથી જબરદસ્ત ઑર્ગેઝમનો અનુભવ થઈ જાય છે તો પછી મહિલાઓ તે વધુ પ્રમાણમાં કેમ નથી કરતી હોતી?84% પુરુષોની સામે 10 ટકા મહિલાઓએ જ સ્વીકાર્યું હતું.

અને આ અંગે નિષ્ણાતો નો એવુ કહેવુ છે કે માસ્ટબેશન એક મશીની પ્રક્રિયા હોય છે અને તેમાં ક્યાંય પ્રેમ તો છે જ નહીં અને બધું માત્ર ઑર્ગેઝમ પૂરતું જ મર્યાદિત હોય છે અને મહિલા ઓ પ્રેમ ઈચ્છતી હોય છે અને તેમના માટે ઑર્ગેઝમ એટલું જરૂરી નથી હોતું જો જોવા જોઈએ તો મનોવિજ્ઞાનના પિતા સિંગ્મડ ફ્રૉયડનું માનવું એ છે કે યુવતીઓ માસ્ટરબેશનને પોતાના તે નિરાશાજનક અનુભવો સાથે જોડીને જોતી હોય છે.

જે પુરુષો ના જન અગોની સાથે પોતાના જન અગોની તુલના કરતી વખતે તેમને થયા હતા પણ અમે આ વાતથી સંયોગ ધરાવતા પણ નથી તો તમને જણાવી દઇએ કે કેટલીક સ્ત્રીઓને સખત વસ્તુઓથી હસ્તમૈથુન કરવાનો શોખ હોય છે અને આવા કિસ્સાઓમાં તેઓ મીણબત્તીઓનો ઉપયોગ કરે છે.

તેમજ આ સિવાય કેટલીક મહિલાઓ મીણબત્તીઓ પર કોન્ડોમ પણ લગાવે છે તો કેટલીક સ્ત્રીઓ તેમના કામના કલાકો દરમિયાન પણ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે અને આવા કિસ્સા ઓમાં તેઓ હસ્તમૈથુન માટે ખુરશીઓનો પણ ઉપયોગ કરે છે અને મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે તે ખુરશીના હાથ પર તેને ગુપ્તાંગ માં લગાવે છે જેનો તે ખૂબ આનંદ કરે છે અને આ સિવાય ઘણીવાર મહિલાઓ કેળાનો ઉપયોગ ખોરાક તેમજ હસ્તમૈથુન માટે પણ કરે છે.

પરંતુ આ સમય દરમિયાન મહિલાઓ કાચા કેળાનો ઉપયોગ કરે છે હસ્તમૈથુન કરવું એ કંઈ પણ ખોટું નથી જો તમે માનો છો કે કોઈ છોકરીનો હસ્તમૈથુન કરવું એ ખોટું છે તો તે એકદમ ખોટું છે અને આ દુનિયામાં કોઈ એવું પ્રાણી નથી કે જે હસ્તમૈથુન નથી કરતો દરેકને હસ્તમૈથુન કરવાનો અધિકાર છે કારણ કે દરેક છોકરીને સંભોગ માણવાની જરૂર હોય છે અને આ માટે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન કરે છે અને છોકરીઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે વિવિધ વસ્તુઓનો ઉપયોગ પણ કરે છે.

પોતાની જાતને ખુશ કરવા માટે છોકરીઓ તેના હાથની વચ્ચેની આંગળીથી સ્નેહ કરે છે તેને ફિંગરિંગ પણ કહેવાય છે મહિલાઓએ આ વાતનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે હસ્તમૈથુન કરતા પહેલા પોતાના હાથને સારા સાબુ કે હેન્ડ વોશથી ધોવા જોઈએ કારણ કે આમ કરવાથી તેમની યોનિમાર્ગમાં કોઈ બળતરા થશે નહીં અને ઈન્ફેક્શન પણ થશે નહીં છોકરીઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે ગાજર મૂળા કેળા લાંબા રીંગણ આવી ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે પરંતુ આમ કરવું તમને મોંઘુ પડી શકે છે તેથી જ માર્કેટમાં વાઇબ્રેટર ડીલ્ડો જેવી ઘણી બધી વસ્તુઓ ઉપલબ્ધ છે જો તમે આ શાકભાજી અથવા ફળોનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હોવ તો તમે કોન્ડોમનો ઉપયોગ કરીને તેને યોનિમાર્ગમાં મૂકી શકો છો.

આમ કરવાથી તમને કોઈ લુબ્રિકન્ટની જરૂર નહીં પડે અને તમારી યોનિ પણ સાફ રહેશે અને તમને આનંદ પણ આવશે તમે ડોટેડ કોન્ડોમનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો આજકાલ મહિલાઓના કોન્ડોમ પણ બજારમાં ઉપલબ્ધ છે કોઈપણ મેડિકલ અને મેડિકલ ખરીદવામાં શરમાવાની જરૂર નથી જો તમે પરિણીત નથી તો તમારે હસ્તમૈથુન જ કરવું જોઈએ હસ્તમૈથુન કરવાથી તમારી યોનિમાર્ગને સંપૂર્ણ આરામ મળે છે જ્યાં સુધી તમારી યોનિ શાંત ન થાય ત્યાં સુધી તમારે હસ્તમૈથુન કરવાનું ચાલુ રાખવું જોઈએ.

જો તમે હસ્તમૈથુન નહીં કરો તો તમારા શરીરને સંપૂર્ણ આરામ નહીં મળે તમે ક્યારેય એવું કર્યું જ હશે કે હસ્તમૈથુન કર્યા પછી શરીર સંપૂર્ણ રીતે રિલેક્સ થઈ જાય થોડા દિવસો પછી હસ્તમૈથુન કરવાથી તમારો માનસિક તણાવ પણ દૂર થઈ જાય છે જેથી તમે જે પણ કાર્ય કરો તેમાં સફળતા મળે છે જો તમે કોઈ બિન-પુરુષ સાથે સંભોગ કરો છો તો તમારે તેના બદલે હસ્તમૈથુન કરવું જોઈએ જેથી કરીને તમે કોઈ બહારના પુરુષ સાથે અવૈધ સંબંધો ન બાંધો અને તમને હસ્તમૈથુન કરવાથી પણ મજા આવશે હસ્તમૈથુન કરવાથી તમે બિલકુલ ગર્ભવતી નથી થતા તેથી હસ્તમૈથુન કરવું ખૂબ જ યોગ્ય અને સારું છે.

Advertisement