જો તમે ગરોળી ને સંભોગ કરતા જોઈ લીધી તો સમજો એ હોઈ છે આ વાત નો સંકેત…

ભવિષ્યમાં શું થશે તેની કોઈને ખબર નથી પરંતુ પ્રાણીઓ પક્ષીઓ અને પ્રાણીઓ પણ આપણને ભવિષ્યની ઘટનાઓથી અલગ-અલગ રીતે વાકેફ કરે છે ગરોળી જોવી એ ખૂબ જ સામાન્ય ઘટના છે લગભગ દરેક ઘરમાં ગરોળી દીવાલ પર સરકતી કે જમીન પર ચાલતી જોવા મળે છે પરંતુ શું તમે જાણો છો કે શાસ્ત્રો અનુસાર ઘરમાં ગરોળીનું દેખાવું શુકન અને અશુભ બંને તરીકે જોવામાં આવે છે અમે તમને ગરોળી સાથે જોડાયેલા શુકન અને અશુભ શુકન વિશે જણાવી રહ્યા છીએ.

Advertisement

નવા ઘરમાં પ્રવેશ કરતી વખતે જો ઘરના માલિક ગરોળીને મૃત અને માટીથી ભરેલી જુએ તો તેમાં રહેતા લોકો બીમાર થઈ શકે છે આ અશુભ શુકનથી બચવા માટે વ્યક્તિએ સંપૂર્ણ વિધિપૂર્વક પૂજા કર્યા પછી જ નવા ઘરમાં પ્રવેશ કરવો જોઈએ.જો કોઈ વ્યક્તિ ગરોળીની જોડીને સેક્સ કરતી જુએ છે તો તે સંકેત છે કે તે ટૂંક સમયમાં કોઈ જૂના મિત્રને મળવા જઈ રહ્યો છે.

જો તમારા કપાળ પર ગરોળી પડી જાય તો એવું માનવામાં આવે છે કે તમને સંપત્તિ મળવાની છે જો ગરોળી નાક પર પડે છે તો એવું માનવામાં આવે છે કે ટૂંક સમયમાં નસીબ આવશે ગરોળી ગળા પર પડવાનો અર્થ છે ખ્યાતિની સિદ્ધિ જ્યારે ગરોળી જમણા ખભા પર પડે છે ત્યારે વિજય પ્રાપ્ત થાય છે બીજી બાજુ જો ગરોળી ડાબા ખભા પર પડે છે તો નવા દુશ્મનો બને છે.

શકુન શાસ્ત્ર અનુસાર જો તમે દિવસ દરમિયાન જમતી વખતે ગરોળી બોલતા સાંભળો છો તો તમને જલ્દી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે અથવા તમને કોઈ શુભ પરિણામ મળી શકે છે જો કે આ ઘટના ખૂબ જ દુર્લભ છે કારણ કે મોટાભાગની રાત્રિ દરમિયાન ગરોળી બોલે છે.

જમણા પગ કે જમણી એડી પર ગરોળી પડવી એટલે યાત્રા લાભ આપે છે ડાબા પગ અથવા ડાબા પગની એડી પર ગરોળી પડવાથી ઘરમાં બીમારી કે મતભેદ થશે દુ:ખ હશે જમણા પગના તળિયા પર ગરોળી પડવી એટલે ઐશ્વર્યની પ્રાપ્તિ જ્યારે ડાબા પગના તળિયા પર ગરોળી પડવાનો અર્થ વ્યવસાયમાં નુકસાન થશે.

જો બે ગરોળી લડતી જોવા મળે તો સમજી લેવું કે આવનારા સમયમાં તમારી કોઈ નજીકની વ્યક્તિ કે પ્રેમી સાથે ઝઘડો થવાની સંભાવના છે.

જમણાં ગાલ પર ગરોળીનું પડવું દર્શાવે છે કે તમને વિલાસીત જીવન મળવાની સંભાવના છે. ડાબા ગાલ પર ગરોળીનું પડવું કોઈ દુર્ઘટનાનો સંકેત આપે છે. જો ગરોળી તમારા ખભા પર થઈને ડાબા હાથ દ્વારા નીચે ઉતરે તે દર્શાવે છે કે તમારું ભવિષ્ય ઉજ્જવળ છે અને તમને ધન લાભ થવાનો છે. જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર કોઈ સ્ત્રીના શરીરના જમણાં ભાગ પર ગરોળીનું પડવું લાભદાયક છે. આવી સ્ત્રીને જલ્દી ધનલાભ થઈ શકે છે. પરંતુ ગરોળી જો ડાબા ભાગ પર પડે તેનો મતલબ નજીકના ભવિષ્યમાં સ્ત્રીના પરિવારને ધનહાનિ થઈ શકે છે.

Advertisement