જીભનો ઉપયોગ કરીને ડબલ સેક્સ માણો, જાણો કેવી રીતે..

સેક્સ એ ખૂબ જ અલગ લાગણી છે. દરેક વ્યક્તિ ઈચ્છે છે કે તે તેના પાર્ટનર સાથે વધુ સારી રીતે સેક્સ કરીને અત્યંત આનંદ માણી શકે. પરંતુ કેટલીકવાર કેટલીક ભૂલોને કારણે તે થતું નથી. જો કે તેની પાછળ ઘણા કારણો છે. એટલા માટે અમે તમને એક એવી વસ્તુ જણાવવા માંગીએ છીએ જેના દ્વારા તમે સેક્સનો ખૂબ જ આનંદ માણી શકો છો. સમજાવો કે સે*ક્સ દરમિયાન તમારી જીભની ભૂમિકા ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ હોઈ શકે છે.

Advertisement

જો તેનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરી શકાય. કારણ કે જીભમાં ઉત્તેજના વધારવાની મોટી ક્ષમતા હોય છે, તેથી તેનો યોગ્ય રીતે અને યોગ્ય જગ્યાએ ઉપયોગ કરવો જરૂરી છે. જણાવવા માંગુ છું કે આ શરીરનું તે અંગ છે જે ઉત્તેજિત કરવાની સાથે સેક્સ સંબંધિત લાગણીઓને ચરમસીમા પર લઈ જવાની શક્તિ પણ ધરાવે છે. તે માત્ર સેક્સ લાઇફને સુધારી શકતું નથી, પરંતુ સેક્સ સંબંધિત લાગણીઓને અનેક ગણી વધારી શકે છે. તે જાણવું જોઈએ કે જીભનો ઉપયોગ ઉત્કટને કિસ કરવાની બીજી રીત છે.

જો તમે બંને વચ્ચે વધુ જુસ્સો બતાવવા માંગો છો, તો તેનો ઉપયોગ શરીરના તે ચોક્કસ ભાગો પર કરી શકાય છે, જેના વિશે તમે પહેલાથી જ અજાણ છો. એ વાત જાણીતી છે કે વધુ સારા ઓર્ગેઝમમાં ફોરપ્લેની ભૂમિકા મહત્વપૂર્ણ છે. તેથી જો તમે તમારા પાર્ટનરને સારી રીતે સંતુષ્ટ અને ખુશ કરવા માંગો છો, તો તમારી પદ્ધતિ એવી હોવી જોઈએ જે તેમના પગ દ્વારા છાતી સુધી સંવેદના પેદા કરે. તેથી તમારી જીભનો યોગ્ય ઉપયોગ કરો.બીજી બાજુ, હું કહેવા માંગુ છું કે પુરુષોના હૃદયનો માર્ગ પેટમાંથી પસાર થાય છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારે તે જ કરવું પડશે, પરંતુ તમારી રીતે. શરીર પર સૌથી ઉપેક્ષિત અને સેક્સી સ્થળ નાભિ છે. આ વિસ્તાર ખૂબ જ સંવેદનશીલ છે. તમારી જીભનો અહીં ધીરે ધીરે અને સતત ઉપયોગ કરો અને પછી નાભિને અડીને આવેલા બાકીના પેટને એ જ રીતે સ્પર્શ કરો. જો તમે આને યોગ્ય રીતે કરશો તો તે પછી તમને તરત જ ફરક દેખાશે.આ સાથે જ છાતી એ શરીરનો એક એવો ભાગ છે જ્યાં તમે પ્રયોગ કરી શકો છો. તમે કદાચ નહીં જાણતા હોવ કે પુરુષોને તેમની છાતી પર ખૂબ ગર્વ હોય છે અને જ્યારે તમે તેમને આ વાતનો અહેસાસ કરાવો છો, ત્યારે તેઓ વધુ આત્મવિશ્વાસ અનુભવશે અને પ્રશંસાને પાત્ર બનશે.

તેથી જ કદાચ તે કહેવાની જરૂર નથી કે તમારે આ લાગણીને જાગૃત કરવા માટે શું કરવું જોઈએ. સેક્સ માટે ઉત્તેજના વધારવાના સંદર્ભમાં તમે ગળા અને કાન જેવા વિસ્તારોને કેવી રીતે ભૂલી શકો છો. આ ભાગો ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે. તેથી જો તમે તમારી જીભથી સ્પર્શ કરશો, તો તમે કલ્પના કરી શકશો નહીં કે તમે તેની પ્રતિક્રિયા કેટલી ઝડપથી મેળવી શકો છો. આ મહત્વની બાબતોને ધ્યાનમાં રાખો અને સેક્સનો આત્યંતિક આનંદ માણો.

Advertisement