જો તમે પણ પહેલીવાર કરવા જઈ રહ્યા છો સેક્સ, તો અપનાવો આ 7 સેક્સ પોઝિશન, આવી જશે મઝા…

શરૂઆતના સમયમાં સેક્સ કરવું તે જાણીતું છે, પરંતુ તે કેવી રીતે કરવું તે અંગે કોઈ ખાસ વિચાર નથી. ભલે તમે તેના વિશે કેટલું વાંચ્યું હોય અથવા તમે કેટલી ફિલ્મો જોઈ હોય, તે બધાને વાસ્તવિક જીવનમાં લાવવાનું થોડું મુશ્કેલ છે. તો જો તમે પણ તમારી લાઈફમાં સેક્સની શરૂઆત કરવા જઈ રહ્યા છો, તો અમે તમને કેટલીક સે*ક્સ સ્ટાઈલ જણાવી રહ્યા છીએ જે તમારા માટે મુશ્કેલ નહીં હોય.

Advertisement

1.મિશનરી, તમારા પગ અંદરની તરફ દોરેલા સાથે.આ સૌથી સામાન્ય સે*ક્સ સ્ટાઈલ છે, આ કરવા માટે તમારે માત્ર સૂઈ ગયા પછી તમારા પગ ફોલ્ડ કરવા પડશે. જ્યારે તે તમારી ઉપર આવે અથવા તમારામાં ઘૂસી જાય, ત્યારે તમારા પગ બંને બાજુથી તેના પર મૂકો અને તેને તમારી નજીક લાવો. આ તેને ટેકો આપશે.

2.જ્યારે ઓશીકું તમારા હિપ્સની નીચે હોય.કેટલીકવાર તેના માટે તમારામાં પ્રવેશવું મુશ્કેલ બની જાય છે કારણ કે પગના કારણે તમારા સુધી પહોંચવું તેના માટે મુશ્કેલ છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે તમારા હિપ્સની નીચે 2-3 ગાદલા રાખો, તો તે મદદ કરશે. તેની સે*ક્સ સ્ટાઈલની મદદથી તમે તે જ રીતે સેક્સ કરો છો જે રીતે તે સામાન્ય રીતે કરવામાં આવે છે.

3.જ્યારે તમે પલંગની ધાર પર આવો છો.જો તેને તમારામાં ઘૂસવામાં મુશ્કેલી થઈ રહી હોય, તો પછી બેડની બાજુમાં, તે સે*ક્સ સ્ટાઈલમાં તમારા પગ નીચે સૂઈ જાઓ અને તે ત્યાં જ ઊભો છે. તેણે તમારી નજીક આવવું જોઈએ અને તમારા પગ તેના ખભા પર જવા જોઈએ, તે હવે સરળ થઈ ગયું છે.

4.જ્યારે તમે ઉપર હોવ ત્યારે.હવે તે સૂઈ રહ્યો છે અને તમે એક્ટિવ મોડમાં છો. તેના લિંગને હાથમાં પકડો અને તેની ટોચ પર બેસીને ધીમે ધીમે આગળ વધો. જ્યારે તમારી યોનિ તેની ખૂબ નજીક હોય, ત્યારે તેને અંદર કરો. જ્યારે તમે આટલું તીવ્ર સે*ક્સ અનુભવતા ન હોવ ત્યારે આ પ્રયાસ કરો.

5.ખુરશી પર.ધ્યાનમાં રાખો કે ખુરશીમાં કોઈ હેન્ડલ્સ ન હોવા જોઈએ, અને તે સામાન્ય રીતે બેઠો હોવો જોઈએ જેમ આપણે બધા બેસીએ છીએ. તમે તેની ઉપર બેસો, એવી રીતે કે તમારા પગ ખુરશીના પાછળના પગથી જમીનને સ્પર્શી શકે અને પછી આ સે*ક્સ સ્ટાઈલમાં શ્વાસ લીધા પછી ગતિમાં આવે.

6.ડ્રેગન પોઝિશનમાં.તમારા પેટ પર સૂઈ જાઓ અને તમારા હાથ તમારા માથા ઉપર ઉભા કરો. તમારા પેટના નીચેના ભાગની પાસે એક ઓશીકું મૂકો જેથી કરીને તમે થોડું ઊંચું અનુભવો. તેને કહો કે તે બરાબર આ રીતે તમારા પર સૂઈ જાય અને પછી આ સેક્સ પોઝીશનમાં સેક્સ શરૂ કરે.

7.મેજિક માઉન્ટેન.પહેલા તમારા ઘૂંટણ પર બેસો, હવે ઘૂંટણ અને કમરની ઊંચાઈ જેટલા ઓશિકાઓ મૂકો અને તેના પર પેટ પર આવો. તેને કહો કે તે બરાબર આ સ્થિતિમાં પાછળથી તમારી પાસે આવે. તેને મૂકવા માટે જગ્યા આપવા માટે તમારા પગ ખોલો, બસ, નવી સે*ક્સ શૈલી.

Advertisement