કેવી રીતે ખબર પડશે કે પાર્ટનરને ચરમ સુખ મળ્યું છે કે નહિ….

તમે કેવી રીતે જાણો છો કે તમારા પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ થયું છે? શું તમે જાણો છો કે તમારા પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ ક્યારે આવે છે? જો હા, તો આ સારી વાત છે, પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે એવા ઘણા લોકો છે જેમને ખ્યાલ પણ નથી હોતો કે તેમના પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ આવી ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે સેક્સ દરમિયાન તમારા પાર્ટનરને પૂછો કે શું તે ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચવામાં સક્ષમ છે,.

Advertisement

તો આ પ્રશ્ન ખૂબ જ વિચિત્ર હોઈ શકે છે. કદાચ તમે તમારા જીવનસાથીને આ પ્રકારનો પ્રશ્ન પૂછવા માંગતા નથી. તમારો પાર્ટનર પણ ઈચ્છશે નહીં કે તમે તેને આવો સવાલ પૂછો. ખાસ કરીને સેક્સ દરમિયાન. તો પછી કેવી રીતે શોધી શકાય કે પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ હતું કે નહીં?

ઓર્ગેઝમ હાંસલ કર્યા પછી મહિલાઓના શરીરમાં થોડો ફેરફાર જોવા મળે છે. તે પોતાની જાતને સંકોચવાનો પ્રયત્ન કરે છે અને અચાનક તે થાકી જાય છે. સે*ક્સ દરમિયાન તમને કદાચ તે ન અનુભવાય, પરંતુ જ્યારે તે ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક પર પહોંચશે ત્યારે તમને તે અનુભવાશે.

જેમ જેમ તમારો પાર્ટનર તેની ટોચે પહોંચે છે, તમે યોનિમાર્ગના સંકોચનને અનુભવી શકો છો. ઉત્તેજિત થવા પર લિં-ગ જે રીતે સખત થાય છે, તે સખત બનશે, તેથી તમે તેને અનુભવી શકશો. તેના વિદ્યાર્થીઓ વિસ્તરશે અને સંભવતઃ તે તમારા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે નહીં. તે કદાચ તેની આંખો બંધ રાખે છે.

તેણીને જોઈને, તમે જાણી શકશો કે તેણીએ ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક હાંસલ કર્યો છે કે પછી તે ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક મેળવવાની છે. તેણીનું શરીર વધુ સંવેદનશીલ બનશે. તેણીના ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક પછી પણ, જ્યારે તમે સંભોગ કરવાનું ચાલુ રાખશો, ત્યારે તેણી વધુ પ્રતિક્રિયા આપશે કારણ કે તેણીને દરેક વસ્તુનો વધુ અનુભવ થશે. આનાથી તેમનો આનંદ પણ વધશે, પરંતુ આ દરમિયાન તેઓ વધુ પીડા પણ અનુભવે છે.

ઓર્ગેઝમ ન થવાથી સંતોષ મળતો નથી. આવી સ્થિતિમાં મહિલાઓ ચિડાઈ જાય છે. જો કે, જો તેણીને ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક થાય છે, તો તેણી ખરાબ મૂડમાં નહીં હોય, તેના બદલે તેણી પોતાની જાતે ઘનિષ્ઠ થવા માટે તમારી પાસે આવી શકે છે. જ્યારે આનંદ બે ભાગીદારોને મળે છે, ત્યારે સંબંધ બાંધવાથી તેઓ નજીક આવે છે.

ઘણા ડૉક્ટર નિષ્ણાતો કહે છે કે જ્યાં સુધી પુરૂષનું લિંગ સ્ત્રીની યોનિમાર્ગની ઊંડાઈમાં ન પ્રવેશે ત્યાં સુધી સ્ત્રીને સંપૂર્ણ આનંદ મળતો નથી. જો કે, ઉત્તેજનાને કારણે, સ્ત્રીના ગર્ભાશયમાંથી કફ જેવો દૂધિયું જાડો સ્રાવ બહાર આવે છે. હું જણાવવા માંગુ છું કે સંભોગ દરમિયાન દરેક સ્ત્રીની પીક તૃપ્તિ એકસરખી હોતી નથી.

દરેક સ્ત્રીનો ઓર્ગેઝમનો અનુભવ અલગ-અલગ હોય છે. ઉપરાંત, સ્ત્રીને લાગે છે કે તેનું ગર્ભાશય એકવાર ખુલે છે અને પછી બંધ થઈ જાય છે. આમાં ઘણી સ્ત્રીઓના મોંમાંથી સિસકારો શરૂ થાય છે.જાતીય ઉત્તેજના સમયે, સ્ત્રીની યોનિની અંદર અને ગુદાની નજીકના સ્નાયુઓ સંકુચિત થાય છે. તે તૂટક તૂટક વિસ્તરતું અને સંકોચતું રહે છે. આ પુરાવો છે કે મહિલાઓ સંભોગમાં સંપૂર્ણ સંતુષ્ટ થઈ ગઈ છે.

પુરૂષો તેમના લિંગ પરના સ્નાયુઓના વિસ્તરણ અને સંકોચનને અનુભવી શકે છે.એ પણ ઉલ્લેખનીય છે કે કેટલીક સ્ત્રીઓમાં, ગુદાથી નાભિ સુધીના સમગ્ર યોનિ પ્રદેશમાં રમ્બલિંગની લહેર શરૂ થાય છે. ક્યારેક આ તરંગ જાંઘ સુધી જાય છે. ત્યારે સ્ત્રીની આત્યંતિક ખુશીની કોઈ સીમા નથી. ઘણીવાર સ્ત્રીઓને એવું લાગે છે કે તેમની યોનિમાર્ગની અંદર ફુગ્ગા ફૂટી રહ્યા છે અથવા ફટાકડા ચાલી રહ્યા છે. આ યોનિની અંદર તીવ્ર હિલચાલની નિશાની છે, જે સ્ત્રીને આનંદથી ભરે છે.

ડોક્ટર્સનું એમ પણ કહેવું છે કે વાન્ડર અને ફિશરના જણાવ્યા અનુસાર જે સમયે મહિલાને ઈન્ટરકોર્સમાં સતત ઓર્ગેઝમ મળતું રહે છે, તે સમયે તેની આંખો બંધ હોય છે, કાનની અંદર કળતર થાય છે, તેમજ ક્યારેક ભૂખ લાગે છે. ઘણી સ્ત્રીઓને પેશાબ કરવો પડે છે.

તે જાણીતું છે કે પુરુષોના ઓર્ગેઝમ પીરિયડ દરમિયાન તેમના લિંગમાંથી વીર્ય સ્ત્રાવ થાય છે, જેમાં તેમને આનંદ મળે છે. જો કે ઓર્ગેઝમની અવસ્થામાં સ્ત્રીમાં આવો કોઈ સ્ત્રાવ થતો નથી કે નથી, પણ ઘણી સ્ત્રીઓમાં કફ જેવો પદાર્થ ગર્ભાશયમાંથી નીકળીને સમગ્ર યોનિ માર્ગને ભેજયુક્ત કરી દે છે. આ સ્ત્રાવમાં સ્નિગ્ધતા હોય છે. આ બાબતોનું ધ્યાન રાખો અને સેક્સનો ભરપૂર આનંદ લો.

Advertisement