લાંબા સમય સુધી સમા-ગમ નો આનંદ લેવા માંગો છો આટલું કરો..

જ્યારે પણ તમે શહેરના જૂના વિસ્તારોની શેરીઓમાં કે રેલ્વે સ્ટેશનની આજુબાજુની દીવાલો પર જુઓ છો, ત્યારે તમને છુપાયેલા રોગો અને શીઘ્રસ્ખલનની સારવાર માટે દરેક જગ્યાએ પોસ્ટરો ચોંટેલા જોવા મળે છે.આપણા દેશમાં સે@ક્સ અને સે@ક્સ સંબંધિત રોગો વિશે લોકોની જાગૃતિ એટલી ઓછી છે કે કોઈપણ તેમને મૂર્ખ બનાવે છે અને સારવાર માટે ખોટી દવાઓ વેચે છે જે ઘણી વખત નુકસાનકારક પણ હોઈ શકે છે.

Advertisement

સે@ક્સ પાવર વધારવા માટે શીઘ્ર સ્ખલન અથવા કોઈપણ ગુપ્ત રોગની સારવાર માટે કોઈ બાબા કે ક્વેક ડૉક્ટર પાસે જવાની જરૂર નથી.પહેલા તે રોગ વિશે માહિતી મેળવો,તેના લક્ષણોને ઓળખો અને પછી તેના નિષ્ણાત ડોક્ટર પાસે જઈને સારવાર કરાવો.સે@ક્સને લગતી ઘણી સમસ્યાઓ છે,જેને તમે કેટલાક ઘરેલું ઉપાય અપનાવીને જ ઠીક કરી શકો છો.

પ્રીમેચ્યોર ઇજેક્યુલેશન આવી જ એક સમસ્યા છે.તમારામાંથી ઘણા શીઘ્ર સ્ખલન અથવા શીઘ્ર સ્ખલનથી પીડાતા હશે.ચાલો શીઘ્ર સ્ખલન વિશે વિગતવાર જાણીએશીઘ્રપતન સમસ્યા શું છે.સૌથી પહેલા એ સમજવું જરૂરી છે કે શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યા શું છે? જ્યારે પણ પુરૂષ સંભોગ કરે છે અને જો તે શરૂઆતની બે થી ત્રણ મિનિટમાં સ્ખલન થઈ જાય અથવા તેનું વીર્ય બહાર આવે તો આ સમસ્યાને વહેલા સ્ખલન રોગ કહેવાય છે.

આનો અર્થ એ છે કે આ રોગથી પીડિત દર્દીઓની સે@ક્સની અવધિ ખૂબ જ ઓછી છે. જો કે સં@ભોગ કરવા માટે કુલ કેટલો સમય લેવો જોઈએ અને કેટલા સમય પછી વીર્ય સ્ખલન થવું જોઈએ તેના માટે કોઈ નિર્ધારિત માપદંડ નથી. સામાન્ય રીતે, સ્વસ્થ પુરૂષ માટે સં@ભોગનો સમયગાળો 2 થી 5 મિનિટની વચ્ચેનો ગણવામાં આવે છે, જ્યારે શીઘ્ર સ્ખલનથી પીડિત કેટલાક દર્દીઓ એક મિનિટમાં સ્ખલન થઈ જાય છે.

શીઘ્રપતનના કારણો.જો તમે પહેલીવાર સે@ક્સ કરો ત્યારે તમારી સાથે આવું થઈ રહ્યું હોય તો તે એકદમ સામાન્ય વાત છે, પરંતુ જો દરેક વખતે સેક્સ દરમિયાન તમને ઝડપથી સ્ખલન થતું હોય તો જાણી લો કે તે સમસ્યા છે. શીઘ્ર સ્ખલન માટે સે@ક્સ અનુભવનો અભાવ અને માનસિક તણાવ મુખ્ય કારણો છે. આ સિવાય કેટલાક પુરૂષો પોતાની ઉત્તેજના પર કાબૂ રાખી શકતા નથી, તેના કારણે પણ આ સમસ્યા થાય છે. સ્ટ્રેસ, ડિપ્રેશન, સંબંધોમાં તણાવ કે ચિંતાને કારણે તમને શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યા પણ થઈ શકે છે.

એક ચમચી મધમાં એક ચમચી હળદર ભેળવીને રોજ સવારે ખાલી પેટ તેનું સેવન કરો. એક મહિના સુધી દરરોજ તેનું સેવન કરવાથી સેક્સ કરવાની ક્ષમતા દસ ગણી વધી જાય છે અને શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યા પણ દૂર થાય છે.4 ગ્રામ આદુ, 4 ગ્રામ શાલ્મલી ગુંદર, 2 ગ્રામ અક્કલગારો, 28 ગ્રામ લીંડી કાળા મરી અને 30 ગ્રામ કાળા તલને એકસાથે પીસી લો. સૂતી વખતે અડધી ચમચી આ પાવડર લો અને ઉપરથી એક ગ્લાસ ગરમ દૂધ પીવો. આ તાવીજ શરીરની નબળાઈને દૂર કરે છે અને સેક્સ પાવરને ઝડપથી વધારે છે. સફેદ ડુંગળીના રસમાં 100 ગ્રામ અજમા પલાળીને સૂકવી લો. સૂકાઈ ગયા પછી તેને ફરીથી ડુંગળીના રસમાં પલાળી દો અને સૂકવવા દો. આ પ્રક્રિયા ત્રણ વખત કરો.

ત્યારબાદ પીસીને બોટલમાં ભરી લો. આ પાવડરમાં અડધી ચમચી લો અને તેમાં 1 ચમચી સાકર નાખીને ખાઓ. તેના પર હૂંફાળું દૂધ પીવો. લગભગ એક મહિના સુધી આ મિશ્રણનું સેવન કરો. આ સમય દરમિયાન સે@ક્સ ન કરો. સે@ક્સ ક્ષમતા વધારવાનો આ સૌથી સારો ઉપાય છે, 200 ગ્રામ લસણને 60 મિલી મધમાં મિક્સ કરીને એક શીશીમાં ભરીને કોઈપણ દાણા સાથે 31 દિવસ સુધી રાખો. 31 દિવસ પછી, આ મિશ્રણને 10 ગ્રામની માત્રામાં 40 દિવસ સુધી લો. તેનાથી યૌન શક્તિમાં ઘણો વધારો થશે અને નપુંસકતાની સમસ્યા પણ દૂર રહેશે.

સ્નાન કરતા પહેલા દિવસમાં એકવાર કોપરેલનું તેલ અથવા તલનું તેલ ગરમ કરો અને ઇન્દ્રિય પર પાંચથી સાત મિનિટ સુધી હળવો માલિશ કરો. આમ કરવાથી સ્પર્શેન્દ્રિય સંવેદના ઓછી થશે. વારંવાર સ્પર્શ કરવાથી ઇન્દ્રિયોના સ્પર્શની ટેવ પાડવામાં મદદ મળશે અને સ્પર્શ સાથે સ્ખલનનો દર ધીમે ધીમે ઘટશે. આ દળેલી સાકર એક ચમચી સવાર-સાંજ દૂધમાં ભેળવીને પીવી. તે વીર્યને મજબૂત બનાવે છે અને સે@ક્સ કરવાની ઈચ્છા જગાડે છે.

સૂતી વખતે એક ચમચી ત્રિફળાનું ચૂર્ણ 5 સૂકી દ્રાક્ષ સાથે લો અને ઉપરથી ઠંડુ પાણી પીવો. આ પાઉડર પેટના તમામ પ્રકારના રોગો, ઊંઘની વિકૃતિઓ અને શીઘ્ર સ્ખલનને દૂર કરીને શરીરને મજબૂત બનાવી શકે છે. એક સફરજનમાં બને તેટલી લવિંગ નાખો. એક મોટું લીંબુ લો.બને તેટલા લવિંગ ઉમેરો અને બંને ફળોને એક કપમાં એક અઠવાડિયા સુધી ઢાંકીને રાખો. એક અઠવાડિયા પછી બંને ફળોમાંથી લવિંગ કાઢીને અલગ-અલગ બોટલમાં રાખો.

પહેલા દિવસે બકરીના દૂધ સાથે બે કળી લીંબુ લો. એ જ રીતે બીજા દિવસે સફરજનની બે કળીઓ બકરીના દૂધ સાથે લો. આ રીતે 40 દિવસ સુધી સતત 2-2 લવિંગનું સેવન કરો. તમારી સેક્સ ડ્રાઇવને ખૂબ જ ઝડપથી વધારવા માટે આ એક સરળ અને અસરકારક રીત છે.અશ્વગંધા પાવડર, અસંધા (એક જડીબુટ્ટી), વિદરી કાંડ (એક પ્રકારનો ઔષધીય છોડ)નો 100-100 ગ્રામની માત્રામાં બારીક પાવડર બનાવો. અડધી ચમચી આ ચુર્ણ સવાર-સાંજ દૂધ સાથે લેવું. આ મિશ્રણ વીર્યની શક્તિ વધારીને શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યામાં રાહત આપે છે.

બે ચમચી આમળાના રસમાં એક ચમચી સૂકા આમળાનો પાઉડર અને એક ચમચી શુદ્ધ મધ મિક્સ કરીને દિવસમાં બે વાર સેવન કરો. નિયમિત રીતે આમ કરવાથી કામેચ્છા ધીરે ધીરે વધતી જશે.300 ગ્રામ દૂધમાં ચાર-પાંચ બદામ, બે-ત્રણ કાજુ અને બે બદામ સરખા ભાગે ઉકાળો અને તેમાં બે ચમચી સાકર ભેળવીને રોજ રાત્રે સૂતા પહેલા સેવન કરો. આનાથી ન માત્ર સે@ક્સુઅલ પાવર વધશે પરંતુ સે@ક્સ પ્રત્યે અણગમો પણ દૂર થશે.

અડધો કિલો આમલીના દાણા લો અને તેને બે ભાગમાં વહેંચો. આ બીજને ત્રણ દિવસ પાણીમાં પલાળી રાખો. પછી તેની ભૂસી ઉતારી લો અને એક ચક્કીમાં સફેદ દાણા કાઢી લો. તેમાં અડધો કિલો ખાંડ ઉમેરો. પછી આ મિશ્રણને કાચની બરણીમાં મૂકો. હવે તેને સવાર-સાંજ અડધી ચમચી દૂધ સાથે લો. તે તમારા વીર્યના શીઘ્ર સ્ખલન જેવા રોગોને દૂર કરીને જાતીય સંભોગની શક્તિમાં વધારો કરશે. 100 ગ્રામ કવચના બીજ અને 100 ગ્રામ તાલમખાના (એક પ્રકારનું બીજ) પીસી પાવડર બનાવવા માટે. પછી તેમાં 200 ગ્રામ ખાંડ ઉમેરો.

આ પાવડરને અડધી ચમચી હૂંફાળા દૂધમાં ભેળવીને રોજ પીવો. તે વીર્યને ઘટ્ટ કરે છે અને નપુંસકતા મટાડે છે.15 ગ્રામ જાયફળ, 20 ગ્રામ હિંગુલ ભસ્મ, 5 ગ્રામ અક્કલગારો અને 10 ગ્રામ કેસર મિક્સ કરીને બારીક પાવડર લો. પછી તેમાં મધ ઉમેરીને પીસી લો. પછી ચણા જેવો બાઉલ બનાવો. દરરોજ 2 ગોળી રાત્રે સુતા પહેલા દૂધ સાથે લેવી. તે શિશ્નની શિથિલતા અને નપુંસકતા દૂર કરે છે. પછી તેમાં 60 ગ્રામ ખાંડ ઉમેરીને બોટલમાં ભરી લો. આ ચુર્ણ 5 ગ્રામ ગાયના દૂધ સાથે સવાર-સાંજ લેવું. તેનાથી નબળાઈનો નાશ થાય છે.

Advertisement