લગ્ન પહેલા જ યુવતીને ખબર પડી મંગેતરનું મોટું રહસ્ય, 30 લાખ રૂપિયાનું નુકશાન…

કોઈની સાથે લગ્ન કરતા પહેલા દરેક વ્યક્તિ સામેની વ્યક્તિ વિશેની બધી બાબતો સારી રીતે જાણવાનો પ્રયત્ન કરે છે. પરંતુ ઘણી વખત લોકો પોતાના વિશે ઘણી બધી વાતો છુપાવી રાખે છે જેના કારણે પાછળથી સંબંધ તૂટી જાય છે. તાજેતરમાં જ એક છોકરી સાથે આવું જ કંઈક થયું. આ છોકરીને લગ્ન પહેલા તેની મંગેતર વિશે કંઈક ખબર પડી, જેના કારણે તે દંગ રહી ગઈ. તમને જણાવી દઈએ કે લગ્નના થોડા મહિના પહેલા યુવતીને ખબર પડી હતી કે તેનો મંગેતર હજુ પણ તેની પત્ની સાથે છે અને તેમની વચ્ચે કોઈ છૂટાછેડા નથી.

Advertisement

સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની વ્યથા વ્યક્ત કરતાં યુવતીએ જણાવ્યું કે તેણે આ લગ્ન માટે 30 હજાર પાઉન્ડ ખર્ચ્યા છે, પરંતુ હવે તેને લગ્ન તોડવા પડશે. સોશિયલ મીડિયા પર લખેલી પોસ્ટમાં યુવતીએ જણાવ્યું કે તેના મંગેતરના તેની પત્ની સાથે હજુ છૂટાછેડા થયા નથી. તે મંગેતર નહોતો પરંતુ તેની પત્નીએ યુવતીને કહ્યું હતું કે તેઓ હજુ પણ કાયદેસર રીતે પતિ-પત્ની છે.મંગેતરની પત્નીએ દાવો કર્યો હતો કે તેઓ ઘણા સમય પહેલા અલગ થઈ ગયા હતા પરંતુ હજુ સુધી તેમના છૂટાછેડા થયા નથી. આ અંગે મંગેતરે કહ્યું કે, તેને યાદ નથી કે બંનેના છૂટાછેડા થયા છે કે નહીં, આ અંગે જાણ થતાં યુવતીને સમગ્ર મામલાની સત્યતા જાણવા મળી.

મંગેતર કહે છે કે તેણે આ વર્ષની શરૂઆતમાં છૂટાછેડા માટે કાનૂની કાર્યવાહી શરૂ કરી હતી, પરંતુ હવે એવું લાગે છે કે તે તેમના લગ્નની તારીખ સુધી પૂર્ણ થશે નહીં. યુવતીએ કહ્યું કે તે તેના મંગેતરના આ કૃત્યથી ખૂબ જ નિરાશ છે. લગ્નની તમામ તૈયારીઓ પૂર્ણ કરી લેવામાં આવી છે અને તમામ મહેમાનોને આમંત્રણ પત્રિકાઓ નીકળી ગયા છે. યુવતીએ કહ્યું કે તેણીને ખબર નથી કે તેનો મંગેતર પણ તેની સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે કે કેમ.

યુવતીએ કહ્યું કે, તેણે લગ્નમાં જે 30 હજાર પાઉન્ડ રોક્યા હતા તે હવે સંપૂર્ણપણે વેડફાઈ ગયા છે. હવે લાગે છે કે મારે આ લગ્ન રદ કરવા જોઈએ. યુવતીની આ પોસ્ટ પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ કરી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું- મંગેતરની વાત સાંભળીને એવું લાગે છે કે તે તમને પ્રેમ નથી કરતો અને ન તો તે લગ્ન કરવા માંગતો હતો. તે જ સમયે, અન્ય વ્યક્તિએ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી અને લખ્યું જો હું તમારી જગ્યાએ હોત, તો મેં ચોક્કસપણે આ લગ્ન રદ કર્યા હોત. માણસ કેવી રીતે ભૂલી શકે કે તેણે છૂટાછેડા લીધા છે કે નહીં

Advertisement