મહિલાની બોડી લેંગ્વેજ બતાવે છે કે તે તમારી સાથે સે*ક્સ કરવા માંગે છે કે નહિ…

શું તમે મહિલાઓની બોડી લેંગ્વેજને સંપૂર્ણપણે સમજો છો? જો હા, તો તમને એ પણ ખબર પડી જ હશે કે તે તમને કેવી રીતે સેક્સ માટે પૂછે છે.પુરૂષો પોતાની મહિલા પાર્ટનર સાથે સેક્સ વિશે ખુલ્લેઆમ વાત કરે છે,પરંતુ મહિલાઓ ડાયરેક્ટ સેક્સ વિશે વાત નથી કરતી.સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે હાવભાવમાં તેમના પાર્ટનર સાથે સેક્સ વિશે વાત કરે છે. ઘણા પુરુષો આ હાવભાવ સમજે છે.

Advertisement

પરંતુ ઘણા એવા પુરૂષો છે જે મહિલાઓની આ હરકતોને સમજી શકતા નથી. સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે તેમના પાર્ટનરને ઈશારામાં કહે છે કે તેઓ તેમની સાથે સૂવા માંગે છે. એટલા માટે પુરુષો માટે એ સમજવું જરૂરી છે કે તેમનો પાર્ટનર તેમની પાસેથી ક્યારે અને શું ઈચ્છે છે? જો તમને આ કરવું મુશ્કેલ લાગી રહ્યું છે, તો આજે અમે તમને જણાવીશું કે આખરે, જ્યારે મહિલાઓ તમારી સાથે સૂવા માંગે છે, તો તેઓ તમને કેવી રીતે સંકેત આપે છે?.

બસ, તમારે મહિલાઓની બોડી લેંગ્વેજ સમજવાની જરૂર છે. અહીં તમારે આ વાત યાદ રાખવી જોઈએ કે અમે તમને ચોક્કસ જણાવીશું કે મહિલાઓ કયા ઈશારામાં તમને કહેવા માંગે છે કે તેઓ તમારી સાથે સૂવા માંગે છે. પરંતુ તમારે હંમેશા યાદ રાખવું જોઈએ કે તમારે હંમેશા ધીરજથી કામ લેવું જોઈએ. હમેશા એવી છોકરીઓનું સન્માન કરો જેની મર્યાદા હોય.

જ્યારે કોઈ મહિલા તમારા પ્રાઈવેટ પાર્ટને સ્પર્શ કરે છે.જો કોઈ મહિલા તમારા પ્રાઈવેટ પાર્ટને સ્પર્શ કરે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તે તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે. આ સ્ત્રીની નિશાની છે કે તે તમારામાં રસ ધરાવે છે અને આજે તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે.

તેથી તમારે આ તક બિલકુલ ગુમાવવી જોઈએ નહીં. તમારા માટે આ એક સુવર્ણ તક છે. ઘણી બધી સ્ત્રીઓ તમને એવી જગ્યાએ સ્પર્શ કરશે જ્યાં સ્પર્શ કરવાથી તમે ઉત્તેજિત થઈ જશો. ઉદાહરણ તરીકે, જો કોઈ સ્ત્રી તમારી જાંઘ પર હાથ મૂકે છે અને તમને જોઈને સ્મિત કરે છે, તો તમારે સમજવું જોઈએ કે તે તમારી પાસેથી કંઈક ઇચ્છે છે.

સેક્સ વિશે વાતો.શું તમારા પાર્ટનરએ તમને ક્યારેય એવી વાતો કહી છે, જેને સાંભળીને તમે ઉત્સાહિત થઈ જાવ છો. જો તમારી સાથે આવું બન્યું હોય તો તેનો અર્થ એ છે કે મહિલા તમારી સાથે સૂવા માંગે છે. ઘણી સ્ત્રીઓ જ્યારે પણ પોતાના પાર્ટનર સાથે સેક્સ કરવા ઈચ્છે છે ત્યારે તેની સાથે કામુક રીતે વાત કરે છે અથવા તો એવા કામ કરે છે જેને સાંભળીને તમે ઉત્સાહિત થઈ જાવ છો. તમારે આવી હરકતો સમજવી જોઈએ.

જ્યારે કોઈ સ્ત્રી તેના હોઠ વડે કામુકતા વ્યક્ત કરે છે, ત્યારે તેને શૈલીમાં જુઓ.જ્યારે પણ કોઈ સ્ત્રી તમારી સાથે વાત કરતી વખતે તમારા હોઠ તરફ જોઈ રહી હોય. તેણીની તે શૈલી ખૂબ જ લૈંગિક હોઈ શકે છે. તેથી તમારે સમજવું જોઈએ કે તે તમારી સાથે સેક્સ કરવા તૈયાર છે.

તે સમયે તે વિચારે છે કે જો તે તમારા હોઠને ચુંબન કરશે તો તેને કેવું લાગશે. તમારે આ ચેષ્ટા સમજવી જોઈએ અને ચોક્કસપણે તમારા પાર્ટનરને ખુશ કરવા જોઈએ. ઘણી સ્ત્રીઓ તેમના હોઠથી સૂચવે છે કે તેઓ તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે. જ્યારે કોઈ સ્ત્રી તમને જોઈને તેના દાંતમાં વિષયાસક્તતા સાથે તેના હોઠ દબાવે છે, ત્યારે આ હાવભાવ પણ સૂચવે છે કે તે આજે તમારી સાથે સે*ક્સ કરવા માંગે છે.

જ્યારે કોઈ સ્ત્રી તમારી સાથે સેક્સ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરે છે.ઘણી સ્ત્રીઓ તેમના પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવા માટે સેક્સ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરે છે. હવે દરેક વખતે મહિલાઓ ફક્ત તેમના હાવભાવથી જ તમને સેક્સ માટે પૂછશે નહીં, પરંતુ ક્યારેક તેઓ તમારી સાથે સેક્સી વાત પણ કરશે. તમારા માટે આ હાવભાવ સમજવો મહત્વપૂર્ણ છે. જો કોઈ મહિલા તમારી સાથે સેક્સ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરે છે, તો તમારે સમજી લેવું જોઈએ કે તે ઈચ્છે છે કે તમે તેની સાથે સેક્સ કરો. તે સમયે સ્ત્રીના મગજમાં માત્ર સેક્સ જ ચાલતું હોય છે. તેથી જ તે તમારી સાથે સેક્સ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરે છે.

જ્યારે કોઈ સ્ત્રી તમને તેના ઘરે આમંત્રિત કરે છે.સાંભળો, ઘરમાં કોઈ નથી. મહેરબાની કરીને તમે આવો જો કોઈ સ્ત્રી તમને આવું કહેતી હોય, તો તમારે સંપૂર્ણપણે સમજી લેવું જોઈએ કે તેને તમારી સાથે સેક્સ કરવામાં રસ છે. તમે ફિલ્મોમાં પણ જોયું હશે કે ઘણી વખત મહિલાઓ પોતાના પાર્ટનરને પોતાના ઘરે બોલાવે છે અને પછી હીરો ઘણો ખુશ થઈ જાય છે. જ્યારે મહિલાઓ તેમના ઘરમાં એકલી હોય અને પછી તેમના પાર્ટનરને ફોન કરીને બોલાવે. તો આ એક મોટી નિશાની છે કે તે તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે.

જ્યારે મહિલાઓ સેક્સી કપડામાં તમારી સામે આવે છે.ઘણી વખત જ્યારે મહિલાઓને સેક્સની ઈચ્છા થાય છે ત્યારે તેઓ ખૂબ જ સેક્સી ડ્રેસ પહેરીને તેમની સામે આવે છે. તે તમને ઉત્તેજિત કરવા માંગે છે જેથી કરીને તમે ઉત્સાહિત થાઓ અને તેની ખૂબ નજીક આવો.

તે તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે. ઘણી વખત સ્ત્રીઓ એવો ડ્રેસ પહેરે છે જેમાં તેમનું શરીર દેખાય છે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તેણીએ સે*ક્સી સૂટ પહેર્યો છે, તો તે વારંવાર તેનો દુપટ્ટો તમારી સામે મૂકશે. જે તમને ઉત્સાહિત કરે છે. તમારે આ હાવભાવ સમજવા જોઈએ.

Advertisement