માત્ર 5 મિનિટ માં કોઈ પણ વાસના ની ભૂખી મહિલા થઈ જશે સંતુષ્ટ…આટલું કરજો..

જ્યારે તમે માતા-પિતા બનો છો ત્યારે બધું જ બદલાઈ જાય છે. જેમાં તમારી સેક્સ કરવાની રીતનો સમાવેશ થાય છે. માતા-પિતા બન્યા પછી સેક્સ ખૂબ આગળ વધે છે. પરંતુ કોઈપણ સંબંધ માટે સેક્સ ખૂબ જ જરૂરી છે. જો સેક્સ ન હોય તો સંબંધોમાં તિરાડ પડવાનો ડર પણ રહે છે. દરેક વ્યક્તિને સેક્સની જરૂર હોય છે. તેથી જ્યારે તમે માતા-પિતા બનો છો, તો તમારે કોઈ રસ્તો શોધવો પડશે જે વધુ સારો હોય અને તે તમારી સેક્સ લાઈફને પણ અસર ન કરે. આવી સ્થિતિમાં ઝડપી સેક્સ તમારો શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ બની શકે છે. આ તમને આવા સમય દરમિયાન સેક્સના તમામ તણાવ-મુક્ત, સંબંધ-મજબૂત લાભોનો આનંદ માણવા દે છે.

Advertisement

જ્યારે આત્મીયતા, જોડાણ અને સમય લક્ઝરી હોય છે. અલબત્ત, ઝડપી સેક્સ માટે અમુક કૌશલ્યની જરૂર હોય છે. સેક્સને ઝડપી બનાવવા માટે નીચે કેટલીક પ્રોફેશનલ ટિપ્સ આપી છે. આવો જાણીએ કે તમે કેવી રીતે 5 મિનિટમાં વધુ સારી રીતે સેક્સ કરી શકો છો. જ્યારે તમે તમારા પાર્ટનરને સરસ અને સેક્સી મેસેજ મોકલો છો, ત્યારે તે તે ટેક્સ્ટ્સ વાંચીને ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ જશે. તમારે આ જ યુક્તિને અનુસરવી પડશે. તમે એકબીજાને ટેક્સ્ટ કરો.

આ પરીક્ષણો એવા હોવા જોઈએ કે તેઓ ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ જાય. જ્યારે તમે માતા-પિતા બનો છો, ત્યારે તમારે દરેક વસ્તુનું ધ્યાન રાખવું પડશે. આવી સ્થિતિમાં તમે તમારા પાર્ટનરને ટેક્સ્ટ દ્વારા ઉત્તેજિત કરી શકો છો. આ પછી, જ્યારે તમે બંને સાથે હોવ, ત્યારે તમે ઝડપી સેક્સ કરી શકો છો. તે ખૂબ જ રોમાંચક હશે, કારણ કે તમે બંને આખો દિવસ એકબીજા સાથે સેક્સી વાતો કરતા હતા. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે તમે એકબીજાને મળો છો, ત્યારે ઉત્તેજના આપોઆપ આવશે અને તમે ઝડપથી સેક્સ પણ કરી શકશો.

આજના ભાગદોડભર્યા જીવનમાં લોકો માટે સેક્સ માટે સમય કાઢવો મુશ્કેલ બની જાય છે કારણ કે તેઓ સેક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ લઈ શકતા નથી. તો આજે અમે તમને એવી જ કેટલીક વાતો જણાવીશું જે તમને સે*ક્સની સાથે ખૂબ જ મજા કરવામાં મદદ કરશે. પરંતુ આ માટે બંને ભાગીદારોની સંમતિ જરૂરી છે. મૂવી થિયેટર એક એવી જગ્યા છે જ્યાં તમે તમારા પાર્ટનર સાથે પૂરતો સમય વિતાવી શકો છો. પરંતુ મૂવી થિયેટરની પસંદગી સમજદારીપૂર્વક થવી જોઈએ.

તમે અને તમારા જીવનસાથી લિફ્ટમાં એકબીજાનો આનંદ માણી શકો છો. જો તમે પ્રોફેશનલ છો અને કામ કર્યા પછી આરામ કરવા માંગો છો તો લિફ્ટ પણ તમારા માટે શ્રેષ્ઠ જગ્યા છે. જ્યાં તમે લિફ્ટ રોકી શકો છો અને તમારા પ્રોફેશનલ સાથે સેક્સ કરી શકો છો. ક્લબ અને રેસ્ટોરન્ટ શ્રેષ્ઠ સ્થાનો છે. જ્યાં તમે એકલા એકબીજાને એન્જોય કરી શકો છો.તમે ઇચ્છો તો તમારા પાર્ટનરના શરીરને સ્પર્શ કરી શકો છો. કારમાં સેક્સ કરવાની રીત જૂની છે પરંતુ આજે પણ તેને શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે. ફક્ત ધ્યાન રાખો કે જાહેર સ્થળે આવું ન કરો.

ઝડપી શરૂઆત કરવા માટે સારું સ્થાન શોધવું એ એક સ્માર્ટ રીત છે. અલબત્ત, આટલી ઝડપથી સેક્સ કરવા માટે તમારે હંમેશા ઘરથી દૂર હોવું જરૂરી નથી. તમે અન્ય પદ્ધતિઓ અજમાવી શકો છો. જેમ કે એકસાથે શાવર પર જવું એ બીજો શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ છે. આપણે ત્યાં પહેલેથી જ નગ્ન રહેવાની આદત છે. આ રીતે, તમે શાવર સેક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ માણી શકો છો. સલાહ માટે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે જોખમી લાગતી પોઝિશન તમને જલ્દી ઓર્ગે-ઝમ કરાવી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે એવી જગ્યા પસંદ કરવી પડશે જ્યાં તમે ઝડપથી સે*ક્સ કરી શકો.

કપડાં ઉતારવા એ ખૂબ જ રોમેન્ટિક કામ હોઈ શકે છે. જો તમારી પાસે સમય હોય. જો નહિં, તો પ્રક્રિયાને સંપૂર્ણપણે છોડી દેવા વિશે વિચારો. તમારે ક્યારે શું પહેરવું જોઈએ?તમારે આ જાણવું જોઈએ. જો તમે ઝડપી સેક્સ કરી રહ્યા હોવ, તો કપડાં ઉતારવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત ન કરો, તેના બદલે એવા કપડાં પસંદ કરો કે જે તમે ઉતાર્યા વિના સેક્સ કરી શકો. જેમ કે છોકરીઓ સ્કર્ટ પહેરી શકે છે.

છોકરાઓ પણ જીન્સ પહેરીને સેક્સ ન કરે તો સારું રહેશે. જો કે, સ્ત્રીઓએ કપડાંની પસંદગી કાળજીપૂર્વક કરવી જોઈએ. જો તમે ઝડપથી સેક્સ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો તમારા પાર્ટનરની પસંદગીઓને ધ્યાનમાં રાખો. તમારે જાણવું જોઈએ કે તેઓ શું પસંદ કરે છે. જેથી તમે સીધા ત્યાંથી શરૂઆત કરી શકો. તેની સાથે જ, તમારા પાર્ટનરને સૌથી વધુ શું ઉત્તેજિત કરે છે તે શોધો અને તેને તરત જ કરો. સમય બગાડો નહીં.

Advertisement