મોજા પહેરીને સે*ક્સ કરવાથી થાય છે આ ફાયદા, જાણીને તમે પણ શરૂ કરી દેશો તેનો ઉપયોગ…

જીવનને સુખદ બનાવવા માટે સેક્સ જરૂરી છે. તેનાથી તણાવ ઓછો થાય છે. તમને ખુશ રાખે છે અને તમારા જીવનને જીવવાનું કારણ આપે છે. પરંતુ આ બધી વસ્તુઓ ત્યારે થાય છે જ્યારે તમને તેમાં સંપૂર્ણ સંતોષ મળે અને તમારો પાર્ટનર તમારા પ્રત્યે વફાદાર હોય.

Advertisement

તેમ છતાં ઘણી વખત લોકો એકબીજાને વફાદાર હોય છે, તો પણ તેમને સેક્સ લાઈફમાં સંતોષ નથી મળતો. શા માટે. આ ઘણા કારણોસર થાય છે અને દરેક કારણ વિવિધ પરિસ્થિતિઓ પર આધાર રાખે છે. આ બધા કારણો સેક્સોલોજિસ્ટને મળીને જ ઉકેલી શકાય છે. તેમ છતાં જો તમે તમારી સેક્સ લાઈફમાં સંતોષ ઈચ્છો છો તો અહીં આપેલા ઉપાયને અપનાવો.

આ ઉપાય છે, મોજાં પહેરવા એટલે સૂતી વખતે મોજાં પહેરવા.જો તમે સૂતી વખતે કપડાંની સાથે પગમાં મોજાં પહેરો છો તો આ સમાચાર તમારા માટે છે. શિયાળામાં ઘણા લોકો મોજાં પહેરીને સૂતા હોય છે, પરંતુ આ સમાચાર વાંચીને તમે આખું વર્ષ મોજાં પહેરીને સૂઈ જશો.

તાજેતરના એક સર્વેમાં એ વાતની પુષ્ટિ થઈ છે કે જો તમે મોજા પહેરીને સેક્સ કરો છો તો તમને ભારે આનંદ મળે છે.પગમાં ખાસ કરીને પગમાં હૂંફ રહે છે, જેના કારણે પગની રક્ત વાહિનીઓમાં રક્ત પરિભ્રમણ બરાબર રહે છે. સારા રક્ત પરિભ્રમણને કારણે, તમે સેક્સ દરમિયાન વધુ સક્રિય છો.

આ સર્વે નેધરલેન્ડની ગોનિંજામ યુનિવર્સિટી દ્વારા કરવામાં આવ્યો છે. આ સર્વેમાં સંશોધકને જાણવા મળ્યું કે મોજાં પહેરીને સે*ક્સ કરનારા 80% યુગલોને ભારે આનંદ મળ્યો. ઠીક છે, દરેક જણ આ સર્વે સાથે સહમત નથી.

ઘણા નિષ્ણાતો પણ આ અભ્યાસને સંપૂર્ણ રીતે નકારી કાઢે છે.આવા સર્વે થતા રહે છે. સર્વેના પરિણામો મોટાભાગના લોકો પર અસરકારક છે, તેથી તે અંતિમ માનવામાં આવે છે. તેનો અર્થ એ નથી કે તે દરેક માટે કામ કરે છે.

તાજેતરમાં જ એક એવો જ સર્વે સામે આવ્યો છે કે ઘરમાં સેક્સ કરવા કરતાં હોટલના રૂમમાં સેક્સ માણવામાં વધુ મજા આવે છે. આ સર્વે 11 દેશોના 2,200 લોકો પર સંશોધન કરીને તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે.

આ સર્વે મોબાઈલ બુકિંગ સેવા હોટેલ ટુનાઈટ દ્વારા હાથ ધરવામાં આવેલા સર્વે પર આધારિત હતો. તો એનો મતલબ એવો નથી કે ઘરમાં મજા નથી. દરેકની પોતાની પસંદગીઓ હોય છે અને દરેકનો પોતાનો અનુભવ હોય છે.

Advertisement