મોટા ભાગના પુરુષોને મોટા સ્તન વાળી મહિલાઓ જોડે સમાગમ કરવાની કેમ વધારે ઈચ્છા થાય છે…

સુંદર સ્ત-નો પ્રાચીન સમયથી કલાકારો લેખકો અને કવિઓને આકર્ષે છે વૈજ્ઞાનિક રીતે તે માત્ર પેશી અને ચરબી હોઈ શકે છે જે બાળજન્મ પછી દૂધ ઉત્પન્ન કરવાની શક્તિ ધરાવે છે પરંતુ સ્ત-નો સૌંદર્યલક્ષી અને લૈંગિક રીતે ખૂબ જ આકર્ષક છે પુરુષોને સ્ત-ન ગમે છે પરંતુ શા માટે પુરુષો સ્ત-નોને આટલો પ્રેમ કરે છે સે-ક્સ દરમિયાન તેમને સ્ત-ન કેમ ગમે છે ભાગ્યે જ કોઈ એવો પુરૂષ હશે જેને મહિલાઓના સ્ત-ન પસંદ ન હોય.

Advertisement

ઘણા એવા પુરૂષો પણ છે જે મહિલાઓમાં સૌથી પહેલા પોતાના સ્ત-નોને જુએ છે પુરુષોને એવી સ્ત્રીઓ ગમે છે જેમના સ્ત-ન મોટા હોય છે ખાસ કરીને સે-ક્સ કરતી વખતે મહિલાઓના સ્ત-ન પુરુષોને ખૂબ જ ઉત્તેજિત કરે છે ચાલો જાણીએ શા માટે પુરુષોને સે-ક્સ દરમિયાન સ્તન ગમે છે જેમ આપણે ઉલ્લેખ કર્યો છે કે પુરુષોને સ્ત્રીઓના સ્ત-નો ખૂબ જ ગમે છે આવી સ્થિતિમાં જ્યારે પુરૂષો સે-ક્સ કરી રહ્યા હોય ત્યારે તેમને સ્ત-નને નજીકથી જોવાનો અને સ્પર્શ કરવાનો મોકો મળે છે.

જેના કારણે તેમનામાં ઉત્સાહ વધી જાય છે સ્ત્રીઓ માટે તેમના સ્ત-નોને જોવું અને એવી વસ્તુઓની આદત પાડવી એ રોજિંદી બાબત બની શકે છે જે પુરુષો માટે કલાના વિષયાસક્ત કાર્યો છે તેઓ ચમત્કારનો એક ભાગ છે એટલા માટે પુરૂષો મહિલાઓના સ્ત-નને પાગલોની જેમ પ્રેમ કરે છે સે-ક્સ દરમિયાન પુરૂષો મોટાભાગે મહિલાઓના સ્તનોને પકડી રાખવા માંગે છે જેનાથી તેમના હાથ ભરેલા લાગે છે તેનાથી પુરુષોની ઉત્તેજના ઘણી હદે વધે છે મહિલાઓને એ પણ પસંદ હોય છે કે તેમનો પાર્ટનર સે-ક્સ દરમિયાન તેમના સ્તન-ને પકડી રાખે છે.

અને સે-ક્સ કરે છે જેના કારણે પુરુષો ખૂબ જ ઉત્તેજક બની જાય છે ફોરપ્લે માટે પણ મહિલાઓના સ્તન વધુ સારા હોય છે સ્ત-નની ડીંટડી વિસ્તાર અને મહાન ઇરોજેનસ ઝોન આનંદની લાગણીઓને વધારે છે સ્ત-નો અને સ્ત-નની ડીંટી પર્યાપ્ત ઉત્તેજનાથી ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક થઈ શકે છે સ્ત-નો પર પૂરતું ધ્યાન આપીને તમે કોઈપણ જાતની ઉત્તેજના વિના તમારી સ્ત્રીને ઓર્ગેઝમ બનાવી શકો છો સ્ત્રીના સ્ત-નોને સ્પર્શ કરવાથી અને ચુંબન કરવાથી તે ખૂબ જ ઉત્તેજિત થઈ જાય છે.

તેમજ પુરુષો નાના સ્ત-નોવાળી મહિલા કરતાં વધુ મોટા સ્ત-નોવાળી મહિલાઓ સાથે શારી-રિક સં-બંધો માણવામાં આનંદ લે છે અને રિપોર્ટ અનુસાર પુરુષોના સ્ત-નના કદને કયા પ્રકારનું ગમે છે તે વિશે કોઈ ખાસ નિષ્કર્ષ પર પહોંચ્યો નથી પરંતુ ઘણા પુરુષોએ સ્વીકાર્યું છે કે તેઓ સ્ત-ન ઉપરાંત મહિલાઓમાં પણ બીજી ઘણી વસ્તુઓ જુએ છે જો કે સ્ત્રીઓના સ્ત-નનું કદ ગમે તે હોય જો કોઈ પુરુષ ખરેખર સ્ત્રીને પ્રેમ કરે છે તો તે જીવનસાથીના નાના અથવા મોટા સ્ત-નને વાંધો નથી.

અધ્યયનો દર્શાવે છે કે જે મહિલાઓના સ્ત-નો મોટા અને વળાંકવાળા હોય છે તેમાં સારી પ્રજનન હોય છે જે બતાવે છે કે સ્ત્રીઓમાં મોટા સ્ત-નો છે હા આ જ કારણ છે કે પુરૂષો એવી સ્ત્રીઓ તરફ આકર્ષિત થાય છે જેમનું સ્ત-ન કદ 34 અથવા તેથી વધુ હોય છે જો સ્ત-નો મોટો હોય તો તમારો સાથી ચોક્કસથી સંતુષ્ટ અને તમારી સાથે ખુશ રહેશે અને મોટા સ્ત-ન પોતાનું ધ્યાન દોરે છે

આ પણ એક મોટું કારણ છે કે પુરુષો સે-ક્સ દરમિયાન ફોરપ્લે કરીને મહિલાઓના સ્ત-નોને કિસ કરે છે અમે એ હકીકત વિશે પૂરતું કહી શકતા નથી કે બૂબ્સ જોવા માટે અવિશ્વસનીય છે સે-ક્સ દરમિયાન તમારા હાથમાં તેની અનુભૂતિ વધુ અવિશ્વસનીય છે પુરૂષોને તેમના સ્ત-ન ચાટવું ગમે છે જ્યારે લોકો કાઉગર્લ પોઝિશનમાં સે-ક્સ કરતા હોય છે ત્યારે તે દરમિયાન પુરૂષનું ધ્યાન માત્ર મહિલાઓના સ્ત-ન પર હોય છે જેના કારણે ઉત્તેજના વધે છે અને પુરૂષો પણ ખૂબ એન્જોય કરે છે.

પુરુષો મોટા સ્તનને કદાચ વધતી પ્રજનનક્ષમતાનો સંકેત માને છે માટે જ તેઓ મોટા સ્ત-ન વાળી સ્ત્રીઓને પસંદ કરે છે અને તેમના પ્રત્યે આકર્ષાય છે તમારી છાતી બોટમ જાંઘ અને નિતંબ પર પણ પર જામતી ચરબી એસ્ટ્રોજન હોર્મોનની અસરને કારણે થાય છે જે તમારી ગર્ભ ધારણ કરવાની ક્ષમતા પર પણ અસર કરે છે હાર્વર્ડ એપિડિમાયોલોજીસ્ટ ગ્રેજીના જેસિએન્સ્કાએ પોતાના અભ્યાસમાં શોધ્યું હતું.

કે મોટા સ્ત-ન ધરાવતી સ્ત્રીઓ અન્ય બોડી ટાઈપની સ્ત્રીઓ કરતા ગર્ભ ધારણ કરે તેની શક્યતા 3 ગણી વધુ હોય છે પુસ્તકમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે સ્ત-ન સ્ત્રીની ઉંમર સ્વાસ્થ્ય અને સારા જનિનની જાહેરાત કરે છે જેના કારણે માનવશાસ્ત્રીઓ એવું વિચારે છે કે તે સે-ક્સ્યુઅલ પસંદગીમાં મહત્વનો ભાગ ભજવે છે પછી ભલે કોઈ સમાજમાં સ્ત્રીઓના છાતીના હિસ્સાને બિલકુલ દેખાડવામાં ન આવતો હોય.

Advertisement