મૂડ ન હોવા છતાં પણ સે*ક્સ કરે છે છોકરીઓ, છોકરાઓએ જરૂર વાંચવું જોઈએ આ કારણ…

મહિલાઓ પોતાના લગ્ન જીવનમાં શાંતિ રાખવા માટે જ પુરૂષો સાથે સેક્સ કરે છે અથવા તેઓ કોઈ કારણ વગર માથાનો દુખાવો ટાળવા માંગે છે. મહિલાઓની યાદીમાં રોમાન્સ અને જોશનું સ્થાન ઘણું પાછળ છે. બજારમાં મહિલાઓ પર એક અભ્યાસ પર એક પુસ્તક પણ કંઈક આવું જ કહે છે.ટેક્સાસ યુનિવર્સિટીના મનોવિજ્ઞાનના પ્રોફેસરો સિન્ડી મેસ્ટન અને ડેવિડ બસ દ્વારા લખાયેલ પુસ્તક વ્હાય વુમન હેવ સેક્સમાં લગભગ 200 કારણો પ્રકાશિત કરવામાં આવ્યા છે.

Advertisement

આ પુસ્તક માટે રિસર્ચ દરમિયાન એક મહિલાએ એ પણ કબૂલ્યું કે તે સેક્સ એટલા માટે કરે છે જેથી તેનો પતિ તેના વીર્યને બહાર કાઢી શકે. રિસર્ચ દરમિયાન જોવામાં આવ્યું કે મોટાભાગના પુરૂષોને મહિલાઓ સેક્સ્યુઅલી આકર્ષક લાગે છે, જ્યારે મહિલાઓને પુરૂષોમાં આવી કોઈ વસ્તુ દેખાતી નથી. સંશોધન દરમિયાન પ્રોફેસર મેસ્ટને 1000 મહિલાઓના ઈન્ટરવ્યુ લીધા, જેમાં મહિલાઓએ પુરુષો સાથે સૂવાના સેંકડો કારણો આપ્યા.

એક મહિલાએ કહ્યું તે સેક્સ કરે છે જેથી તે આધ્યાત્મિક અનુભવ કરી શકે. તેણે દાવો કર્યો કે તે ભગવાનની નજીક અનુભવવાનો એક માર્ગ છે. પરંતુ મોટાભાગની મહિલાઓ દ્વારા આપવામાં આવેલ સેક્સનું વર્ણન આના કરતાં ઘણું વધુ ભૌતિક હતું. 84 ટકા સ્ત્રીઓ માનતી હતી કે તેઓ સે*ક્સ એટલા માટે કરે છે કે તેમના જીવનમાં કે તેમના ઘરમાં શાંતિ રહે. દુનિયાની જરૂરિયાતો પૂરી થઈ શકે. તે સરળ છે.

જ્યારે અન્ય કેટલીક સ્ત્રીઓ માટે તે આધાશીશી અને માથાનો દુખાવો માટે સારવાર છે. રિસર્ચમાં કેટલીક મહિલાઓએ એવી વાતો પણ કહી જે સાંભળવામાં અજીબ લાગી શકે છે. એક મહિલાએ કહ્યું કે હું ઘણા પુરુષો સાથે માત્ર એટલા માટે સૂતી હતી કારણ કે મને તેમના પર દયા આવતી હતી. તે જ સમયે, કેટલીક સ્ત્રીઓ તેમના સ્વાર્થ માટે સેક્સનો ઉપયોગ કરે છે, જેમ કે પૈસા માટે, અને અન્ય કિંમતો મેળવવા વગેરે. લગભગ 10 મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું કે ગિફ્ટ મળવાના કારણે તેઓ સેક્સ કરે છે.

કેટલાકે કહ્યું મારે એક માણસ સાથે અફેર હતું કારણ કે તેણે મારા માટે અદ્ભુત રાત્રિભોજનનું આયોજન કર્યું હતું અથવા કારણ કે તેણે મારા પર ઘણા પૈસા ખર્ચ્યા હતા. યુનિવર્સિટીના વિદ્યાર્થીઓ પર કરવામાં આવેલા આ સર્વેમાં, 10માંથી 6એ સ્વીકાર્યું કે તેઓ સામાન્ય રીતે એવા પુરૂષ સાથે સુતા હોય છે જે તેમનો બોયફ્રેન્ડ નથી. કેટલાકે કહ્યું – તેણી સેક્સ કરે છે જેથી તેણી તેના જાતીય પ્રદર્શનમાં સુધારો કરી શકે. આ જણાવતાં એક વિદ્યાર્થીએ કહ્યું- મેં મારા બોયફ્રેન્ડ સાથે સેક્સ કર્યું હતું જેથી હું મારી જાતીય કૌશલ્યને વધુ સુધારી શકું.

Advertisement