ના હોય, સે*ક્સની જાણકારી લેવા માટે આજકાલની છોકરીઓ કરે છે આવા આવા કામ, જાણીને તમને પણ નવાઈ લાગશે….

આજના સમયમાં લોકો સેક્સને લઈને ઘણા જાગૃત થઈ ગયા છે. પહેલા ભારતમાં સેક્સ વિશે વાત કરવી સારી માનવામાં આવતી ન હતી, જેના કારણે લોકોમાં એક પ્રકારની ખચકાટ રહેતી હતી. પરંતુ હવે લોકોની વિચારસરણી મોટા પ્રમાણમાં બદલાઈ ગઈ છે. આ જ કારણ છે કે સમાજ હવે દરેક લડાઈ ખુલ્લેઆમ લડી શકે છે.

Advertisement

આપને જણાવી દઈએ કે આ જાગૃતિના કારણે સૌથી વધુ ફાયદો છોકરીઓને થયો છે. અગાઉ, સમાજમાં ફેલાયેલી ગેરસમજ છોકરીઓ માટે સતત સમસ્યા હતી. છોકરીઓ તેમની પીડા શેર કરવામાં ખૂબ ડરી ગઈ હતી. તેણે પોતાની જાતને ઘણી કેદમાં રાખવી પડી. પરંતુ હવે છોકરીઓ છોકરાઓ સાથે ખભે ખભા મિલાવીને ચાલી રહી છે.આ દિવસોમાં છોકરીઓ સે*ક્સ વિશે જાણકારી મેળવવા માટે આવા કામો કરતી હોય છે.

તેમનામાં પણ સેક્સ પ્રત્યે જાગૃતિ આવે છે. લગ્ન પહેલા હોય કે પછી. તેઓ જાણે છે કે ક્યારે અને કેવી રીતે સેક્સ કરવું. શું સાવચેતી તમારા ધ્યાનમાં રાખવાની છે. સમાજને આ ચહેરો આપવામાં સોશિયલ મીડિયાની ભૂમિકા ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહી છે. આજે છોકરીઓ પોતાની સમસ્યાઓ તેમના પરિવારના સભ્યો સાથે શેર કરવામાં ખચકાટ અનુભવતી નથી.એક રિપોર્ટ અનુસાર, હવે છોકરીઓ પોતાની દરેક સમસ્યાનો ઉકેલ ઈન્ટરનેટ પર સરળતાથી શોધી શકે છે અને તેના માટે છોકરીઓને ક્યાંય જવું પડતું નથી. સે*ક્સ વિશે હવે પહેલા કરતા વધુ વાત કરે છે.

સ્ત્રીઓ પણ સેક્સ વિશે કાલ્પનિક વણી લે છે. હવે મહિલાઓ સેક્સની વાત કરવામાં પાછળ નથી રહી. મહિલાઓ હવે ખુલ્લેઆમ પોતાની સેક્સ ઈચ્છાઓ વ્યક્ત કરે છે. જે રીતે કોઈ પુરુષ સુંદર છોકરી સાથે સેક્સ કરવા વિશે વિચારવા લાગે છે, એ જ રીતે કેટલીક સ્ત્રીઓ પણ વિચારે છે.મહિલાઓની ખુબજ ઈચ્છા હોય છે કે તેમનો પાર્ટનર સંપૂર્ણપણે અપરિણીત અને બિનઅનુભવી હોવો જોઈએ. તે જ સમયે, તેણે મજબૂત હોવું જોઈએ અને તેમના સેક્સ સ્લેવ તરીકે રહેવું જોઈએ. તેઓ જે કહે તે કરો. તે સેક્સ માટે હંમેશા તૈયાર રહેતો હતો. જો સે*ક્સ દરમિયાન ધ્યાન આપવામાં આવે તો તે મહિલાઓની બોડી લેંગ્વેજ પરથી અનુભવી શકાય છે.

સ્ત્રીઓ સેક્સ દરમિયાન તેમના વાસ્તવિક જીવનસાથીને તેમની પૂર્વધારણાઓમાં ધ્યાનમાં રાખે છે.સ્ત્રીઓ તેમની સેક્સ ફેન્ટસીમાં અજાણ્યા, મજબૂત અને સેક્સી પુરુષોની કલ્પના કરે છે. ઉપરાંત, સેક્સ ફેન્ટસીમાં, સ્ત્રીઓ સ્નાતકને સેક્સ પાઠ શીખવવાની કલ્પના કરે છે. મહિલાઓ પણ સેક્સમાં હોમોસેક્સ્યુઅલ એક્ટિવિટીને એન્જોય કરવા માંગે છે. સાથે જ તેઓ ગ્રૂપ સેક્સ એક્ટિવિટીનો પણ આનંદ લેવા માંગે છે. એક અભ્યાસમાં એવું પણ સામે આવ્યું છે કે ગ્રૂપ સેક્સમાં ભાગ લેવો એ મહિલાઓની દબાયેલી પરંતુ દિલથી ઈચ્છાઓમાં સામેલ છે. જો કે આવી મહિલાઓની સંખ્યા વધારે નથી.

Advertisement