પિતા એ કેળાની લાલચ આપી પુત્રીની બહેનપણી ને બનાવી વાસનાનો શિકાર..

ચાર સંતાનો બાદ પાંચમી વખત ગર્ભ રહેતાં ચાર મહિનાથી વતન ગયેલી પત્નીની ગેરહાજરી વચ્ચે હવસનો કીડો સળવળતાં પાંડેસરામાં 34 વર્ષીય યુવાને પુત્રી સાથે રમતી પાંચ વર્ષીય બાળકીને હવસનો શિકાર બનાવી હતી કેળું આપવાના બહાને ઘરે લઇ જઇ બાળકી સાથે બળાત્કાર ગુજારવાની શનિવારે બનેલી ઘટનાને પગલે દોડતી થયેલી પાંડેસરા પોલીસે હવસખોર દિનેશ પ્રજાપતિને ઝડપી લીધો હતો સુરતમાં સતત બાળકી સાથેની દુષ્કર્મની ઘટના સામે આવી રહી છે ત્યારે વધુ એક ઘટના સામે આવતા ચકચાર મચી જવા પામી છે.

Advertisement

સુરતમાં બનેલી આ ઘટનામાં ચાર સંતાનો બાદ પાંચમો ગર્ભ પત્ની ઘરે ગયો હતો જ્યારે પત્નીની ગેરહાજરીમાં પિતાએ પુત્રીની બહેનને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી હતી એકલા રહેતા આરોપી પિતા પર ભૂતે બળાત્કાર ગુજાર્યો અને 5 વર્ષની બાળકી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો ઘટના બાદ પડોશીઓ ભેગા થઈ ગયા અને પાડોશી સાથે ઝપાઝપી કરી અને આરોપીને પોલીસને હવાલે કર્યો.

ઘટનાની મળતી માહિતી મુજબ સુરતના પાંડેસરા વિસ્તાર પાસેની ચાલીમાં રહેતા યુપીના એક પરિવારની પાંચ વર્ષની પુત્રી શનિવારે રાત્રે 8.30 વાગ્યાના સુમારે રડતી રડતી ઘરે આવી હતી માતાએ પૂછતા પહેલા કંઈ કહ્યું ન હતું દીકરી પણ જેમ જેમ માતાની ચિંતા વધી દીકરીએ જે કહ્યું તે સમજાવ્યું અને માતાના પગ નીચેથી સરકી ગયા પુત્રીએ જણાવ્યું કે બાજુમાં રહેતા તેના કાકાએ તેને કેળા આપવાના બહાને ઘરમાંથી અપહરણ કર્યું હતું.

આરોપીએ છુપાઈને ઠોકર ખાઈને ગંદું કામ કર્યું હોવાનું જાણીને માતા ચોંકી ગઈ હતી જેથી માતાએ તેના પતિને ઘટના અંગે જાણ કરી હતી આ પછી પરિવારજનોએ પોલીસને જાણ કરી અને કાફલો ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગયો પોલીસે બાળકીને સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરી હતી અને આરોપીને પણ ઝડપી લીધો હતો આરોપીની ઓળખ દિનેશ પ્રજાપતિ તરીકે થઈ છે જે એમ્બ્રોઈડરી ફેક્ટરીમાં કામ કરે છે.

પોતાની સાથે નજીકની ચાલીમાં રહેતા દિનેશ મદારીલાલ પ્રજાપતિએ ગુપ્ત ભાગે અડપલાં કરી ગંદુ કામ કર્યું હોવાનું જણાવતાં માતા ગભરાઇ ગઇ હતી ત્વરિત તેણે પતિને જાણ કરવાની સાથે જ પોલીસને પણ જાણ કરતાં ઇન્સ્પેક્ટર એ.પી.ચૌધરી સહિતનો કાફલો ઘટનાસ્થળે દોડી ગયો હતો

બાળકીને સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવાની સાથે આરોપીને પણ દબોચી લીધો હતો બાળકીના જણાવ્યા પ્રમાણે આ અંકલ તેને કેળાં અપાવવાના બહાને રાત્રે સવા આઠેક વાગ્યાના અરસામાં ધર પાસેથી અપહરણ કરીને ઘરે લઇ ગયા હતા અને બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો પોલીસે આરોપીને દબોચી લઈ ધોલાઈ કરી હતી.

તેઓ તેમના પરિવારમાં 4 બાળકોના પિતા છે જો કે તેની પત્ની હજુ પાંચમી પ્રેગ્નન્સીમાં હતી તે પ્રસૂતિ માટે ચાર મહિના માટે તેમના બાળકો સાથે ઘરે ગઈ હતી ઘરમાં એકલો દિનેશ વાસનાનું ભૂત જાગી જતાં તેણે શેરીમાં રમતી પાંચ વર્ષની બાળકીને કેળા સાથે લલચાવી હતી અને ફેરિયાએ તેની સાથે ઘરમાં દુષ્કર્મ કર્યું હતું પોલીસે આરોપી સામે અપહરણ અને બળાત્કારનો ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

ત્યારબાદ બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.આ અનોખો કિસ્સો અમેરિકાના નેબ્રાસ્કા રાજ્યનો છે અહીં ટ્રેવિસ ફિલ્ડગ્રોવ નામના વ્યક્તિ પર તેની પુત્રી સામંથા કર્શનર સાથે સેક્સ કરવાનો આરોપ છે સમન્થા જ્યારે નાની હતી

ત્યારે તેના પિતાએ તેને ત્યજી દીધી હતી જો કે જ્યારે તે 17 વર્ષની થઈ ત્યારે તેના પિતા તેના જીવનમાં પાછા ફર્યા આ દરમિયાન તેને પુત્રી સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને સેક્સ પણ કર્યું બાદમાં બંનેએ લગ્ન પણ કરી લીધા હતા આશ્ચર્યની વાત એ છે કે આ તમામ બાબતો પુત્રીની સંમતિથી બની હતી.

યુવાન પુત્રીએ સંબંધ બાંધ્યો અહેવાલ મુજબ જ્યારે સામંથા 20 વર્ષની હતી ત્યારે તેણે તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખવાનું શરૂ કર્યું હતું સામંથાનો જન્મ વર્ષ 2000માં થયો હતો તેના જન્મ સમયે પિતા ટ્રેવિસે તેને નવા જીવનસાથી સાથે નવું જીવન શરૂ કરવા માટે છોડી દીધું હતું

પછી જ્યારે તેની પુત્રી યુવાન થઈ ત્યારે તે તેના જીવનમાં ફરી આવ્યો અને મામલો પ્રેમ સંબંધ સુધી પહોંચ્યો જેના કારણે પુત્રીએ તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખવા માંડ્યા હતા.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર સામંથા તેની સાવકી બહેનથી ખૂબ જ ઈર્ષ્યા કરતી હતી આ કારણે તે તેના પિતાની નજીક આવવા માંગતી હતી.

તે તેના પિતાની પ્રિય પુત્રી બનવા માંગતી હતી આવી સ્થિતિમાં પિતાની ખુશી માટે તે શારીરિક સંબંધ બાંધવા તૈયાર થઈ હતી.શરૂઆતમાં પિતા-પુત્રીએ સંબંધનો ઈન્કાર કર્યો હતો પરંતુ જ્યારે બંનેનો ડીએનએ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો ત્યારે દૂધનું દૂધ અને પાણીનું પાણી થઈ ગયું હતું ધ મિરરના એક અહેવાલ મુજબ સામંથાએ તેના પિતરાઈ ભાઈ સાથે એવી શરત પણ મૂકી હતી કે તે તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખશે આ બાબત પણ કોર્ટમાં પુરાવા તરીકે રજૂ કરવામાં આવ હતી કોર્ટે આ સજા સંભળાવી.

જ્યારે સામંથાની માતાએ તેના પૂર્વ પતિ અને પુત્રીના અફેર અંગે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારે કોર્ટે પિતાને બે વર્ષની અને પુત્રીને 22 દિવસની જેલની સજા ફટકારી હતી કોર્ટે એમ પણ કહ્યું કે સજા પૂરી થયા પછી પણ પિતા-પુત્રી એકબીજાના સંપર્કમાં રહી શકતા નથી.

પ્રાથમિક તપાસમાં પોલીસને એ પણ જાણવા મળ્યું કે પિતા-પુત્રી તેમના સંબંધોને લઈને ફેસબુક પર ઘણી પોસ્ટ કરતા હતા ફાધર ટ્રેવિસે નવેમ્બરમાં એક પોસ્ટમાં લખ્યું ગુડ મોર્નિંગ જીવન બહુ ઊંચું છે હું મારું જીવન બરબાદ કરીને કંટાળી ગયો છું પિતા અને પુત્રી વચ્ચેના સંબંધો કેવા હોવા જોઈએ તે અંગે લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટીકા કરી તેણે પૂછ્યું કે એક પિતા તેની પુત્રી સાથે આવું કેવી રીતે કરી શકે.

Advertisement