પિતા એ કર્યા પોતાની 20 વર્ષીય દીકરી ના લગ્ન શારીરિક સંબંધ પણ બાંધ્યા,પણ દીકરી આનાની ખુશ છે,જાણો કેમ?.

પિતા અને પુત્રીનો સંબંધ ખૂબ જ પવિત્ર હોય છે પરંતુ કેટલીકવાર આવા કિસ્સાઓ સામે આવે છે જેમાં પિતા પોતાની પુત્રી સાથે સંભોગ કરે છે હવે આવા મોટા ભાગના કિસ્સાઓમાં પિતા તેની પુત્રીને તેની મરજી વિરુદ્ધ સંબંધ બાંધવા દબાણ કરે છે પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી દીકરીનો પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ

Advertisement

જેણે પોતાની મરજીથી પોતાના પિતા સાથે સંબંધ બાંધ્યો અને લગ્ન પણ કર્યા.જોકે આ વાતની જાણ દીકરીની માતાને થતાં હોબાળો મચી ગયો હતો તો પછી શું થયું કે દીકરી તેના પિતા સાથે સંબંધ બાંધવા તૈયાર થઈ ગઈ ચાલો જાણીએ.

દીકરી બાળપણમાં તરછોડાઈ ગઈ હતી.આ અનોખો કિસ્સો અમેરિકાના નેબ્રાસ્કા રાજ્યનો છે અહીં ટ્રેવિસ ફિલ્ડગ્રોવ નામના વ્યક્તિ પર તેની પુત્રી સામંથા કર્શનર સાથે સેક્સ કરવાનો આરોપ છે સમન્થા જ્યારે નાની હતી ત્યારે તેના પિતાએ તેને ત્યજી દીધી હતી જો કે જ્યારે તે 17 વર્ષની થઈ ત્યારે તેના પિતા તેના જીવનમાં પાછા ફર્યા આ દરમિયાન તેને પુત્રી સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને સેક્સ પણ કર્યું બાદમાં બંનેએ લગ્ન પણ કરી લીધા હતા આશ્ચર્યની વાત એ છે કે આ તમામ બાબતો પુત્રીની સંમતિથી બની હતી.

યુવાન પુત્રીએ સંબંધ બાંધ્યો.ડેઈલી સ્ટારના અહેવાલ મુજબ જ્યારે સામંથા 20 વર્ષની હતી ત્યારે તેણે તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખવાનું શરૂ કર્યું હતું સામંથાનો જન્મ વર્ષ 2000માં થયો હતો તેના જન્મ સમયે પિતા ટ્રેવિસે તેને નવા જીવનસાથી સાથે નવું જીવન શરૂ કરવા માટે છોડી દીધું હતું પછી જ્યારે તેની પુત્રી યુવાન થઈ ત્યારે તે તેના જીવનમાં ફરી આવ્યો અને મામલો પ્રેમ સંબંધ સુધી પહોંચ્યો.

જેના કારણે પુત્રીએ તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખવા માંડ્યા હતા.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર સામંથા તેની સાવકી બહેનથી ખૂબ જ ઈર્ષ્યા કરતી હતી આ કારણે તે તેના પિતાની નજીક આવવા માંગતી હતી તે તેના પિતાની પ્રિય પુત્રી બનવા માંગતી હતી આવી સ્થિતિમાં પિતાની ખુશી માટે તે શારીરિક સંબંધ બાંધવા તૈયાર થઈ હતી.

શરૂઆતમાં પિતા-પુત્રીએ સંબંધનો ઈન્કાર કર્યો હતો પરંતુ જ્યારે બંનેનો ડીએનએ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો ત્યારે દૂધનું દૂધ અને પાણીનું પાણી થઈ ગયું હતું ધ મિરરના એક અહેવાલ મુજબ સામંથાએ તેના પિતરાઈ ભાઈ સાથે એવી શરત પણ મૂકી હતી કે તે તેના પિતા સાથે સંબંધ રાખશે આ બાબત પણ કોર્ટમાં પુરાવા તરીકે રજૂ કરવામાં આવ હતી.

કોર્ટે આ સજા સંભળાવી.જ્યારે સામંથાની માતાએ તેના પૂર્વ પતિ અને પુત્રીના અફેર અંગે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારે કોર્ટે પિતાને બે વર્ષની અને પુત્રીને 22 દિવસની જેલની સજા ફટકારી હતી કોર્ટે એમ પણ કહ્યું કે સજા પૂરી થયા પછી પણ પિતા-પુત્રી એકબીજાના સંપર્કમાં રહી શકતા નથી.

પ્રાથમિક તપાસમાં પોલીસને એ પણ જાણવા મળ્યું કે પિતા-પુત્રી તેમના સંબંધોને લઈને ફેસબુક પર ઘણી પોસ્ટ કરતા હતા ફાધર ટ્રેવિસે નવેમ્બરમાં એક પોસ્ટમાં લખ્યું ગુડ મોર્નિંગ જીવન બહુ ઊંચું છે હું મારું જીવન બરબાદ કરીને કંટાળી ગયો છું પિતા અને પુત્રી વચ્ચેના સંબંધો કેવા હોવા જોઈએ તે અંગે લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટીકા કરી તેણે પૂછ્યું કે એક પિતા તેની પુત્રી સાથે આવું કેવી રીતે કરી શકે.

Advertisement