સમા-ગમ માટે સ્ત્રી ને કેવી રીતે તૈયાર કરવી?,જાણો એક્સપર્ટ શુ કહે છે..

પુરૂષો જો તમને લાગતું હોય કે સ્ત્રીઓ તમારી સાથે એ જ રીતે ઉત્તેજના અનુભવે છે જે તમે કરો છો તો તમે ખોટા છો સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવી એ સરળ કાર્ય નથી તે પોતાનામાં એક કળા છે અને માત્ર સાચા પુરુષો જ તેને અનુભવે છે ઘણા પુરુષો છે જેઓ આ બાબતમાં ખૂબ બડાઈ મારતા હોય છે આજે અમે તમને જણાવીશું કે જો તમે સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવા માંગતા હોવ તો તમારે શું કરવું જોઈએ અહીં કેટલીક બાબતોની નોંધ લેવી જરૂરી છે.

Advertisement

પ્રથમ અને અગ્રણી તમારે સ્ત્રીઓને એવી વસ્તુઓ તરીકે જોવાનું બંધ કરવાની જરૂર છે જે તમે કોઈપણ સમયે ચાલુ કરી શકો છો સ્ત્રીનું દરેક રીતે સન્માન થવું જોઈએ તેઓને જાણવાની જરૂર છે કે તેઓને જોવામાં અને સાંભળવામાં આવે છે તમારે તેની સામે તમારી જાતને સંવેદનશીલ બનવાની જરૂર છે તેને ક્યારેય એવું ન અનુભવવા દો કે તે તમારું કોઈ નથી જો તમને લાગે કે ત્વરિત ગંદી વાત મદદ કરશે તો તમારે કંઈક શીખવાની જરૂર છે ડર્ટી ટોક ચોક્કસપણે મદદ કરી શકે છે.

પરંતુ તમારે તેને તમારી પ્રથમ ચાલ તરીકે રજૂ કરવી જોઈએ નહીં સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવાની શ્રેષ્ઠ રીત એ છે કે તેણીને વિશેષ અનુભવ કરાવવી તમે આ કેવી રીતે કરશો સારું શરૂઆત માટે તમે તેમને બતાવો છો કે તમે બાકીના પુરુષો કરતાં અલગ છો તેમના વ્યક્તિત્વ પર ધ્યાન આપો તેમના દેખાવ પર નહીં સ્ત્રીને સાંભળવાની જરૂર છે તેણીની કાળજી લેવાની જરૂર છે તેણી ઇચ્છે છે કે તમે તેનું હૃદય જીતવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો.

આધુનિક સમયમાં હિંમત રાખવાનો અર્થ એ છે કે સ્ત્રીનું બેંક ખાતું સામાજિક સ્થિતિ વગેરેને ધ્યાનમાં લીધા વિના તમે સ્ત્રી માટે શું કરી શકો તે વિશે વાત કરવી તે નાની વસ્તુઓ વિશે છે જેનો અર્થ સ્ત્રી માટે ઘણો છે તમારે પહેલા તેમની સાથે તમારા મિત્રની જેમ વર્તવાની જરૂર છે તેમને વધુ સારી રીતે જાણવા માટે સમય ફાળવો તેમની સાથે સમય વિતાવવાની આ એક સરસ રીત છે તેમને સારા પ્રશ્નો પૂછો અને ટૂંકી વાતચીતને બદલે ઊંડા વાર્તાલાપ કરો તેમને શું ગમે છે સે-ક્સ ઉત્તેજના મેળવવા માટે દરેક સ્ત્રી માટે અલગ અલગ રીતો હોય છે.

કેટલીક સ્ત્રીઓ સે-ક્સી વાતો દ્વારા ઉત્તેજિત થાય છે જ્યારે કેટલીક સ્રી તેમના જીવનસાથીના કામુક સ્પર્શથી ઉત્તેજિત થાય છે જો તમને ખબર નથી હોતી કે સે-ક્સ માટે મહિલાઓને કેવી રીતે ઉત્તેજિત કરવી તો પછી આ લેખમાં અમે તમને જણાવીશું કે કેવી રીતે સે-ક્સ માટે સ્ત્રી ને ઉત્તેજિત કરવી જો તમે તમારી સ્ત્રી પાર્ટનરથી દૂર છો તો તમે તેની નજીક આવ્યા વિના પણ તેને સે-ક્સ માટે ઉતેજીત કરી શકો છો.

એક સંશોધનમાંથી જાણવા મળ્યું છે કે સ્ત્રીઓને સે-ક્સી સંદેશાઓ અથવા નોન-વેજ જોક્સ અને જાતીય વિડિઓઝ મોકલવાથી મહિલાની યોનિ ભીની થાય છે ભલે તમે ફોન પર સેક્સ વિશે વાત કરો અથવા ચેટ દ્વારા શારી-રિક સં-બંધ વિશે વાત કરો આ બંને પદ્ધતિઓ મહિલાઓને મોટા પ્રમાણમાં ઉતેજીત કરવાનું કામ કરે છે કોઈપણ સમયે તમે તમારા સ્ત્રી ભાગીદારને તેની સાથે સે-ક્સી અને ગરમ વાતો કરીને ઉતેજીત કરી શકો છો.

સે-ક્સ માટે તમારી સ્ત્રી જીવનસાથીને ઉત્તેજીત કરવાનો શ્રેષ્ઠ માર્ગ એ ફોર પ્લે છે સ-ક્સ માટે મહિલાઓને ઉશ્કેરવાની આ એક જૂની રીત છે સામાન્ય રીતે બધા પુરુષો તેમના મહિલા સાથીને ફોરપ્લે દ્વારા ઉતેજીત કરે છે એવું માનવામાં આવે છે કે સીધા શારી-રિક સં-બંધ બાંધવા કરતાં ફોર પ્લે કરવુ વધુ સારું છે આનું કારણ એ છે કે જો તમારી સ્ત્રી પાર્ટનર સે-ક્સ માટે તૈયાર નથી અથવા તે ઉતેજીત નથી થઈ રહી તો ફોર પ્લે કરવાથી તેના શરીરમાં ઘણી ઉથલપાથલ પેદા થઈ શકે છે.

અને તેના શારી-રિક સં-બંધ બનાવવા દરમિયાન પણ તમને યોની માં ઓછી પીડા અનુભવાશે અને શું નથી તે વિશે જાણો સ્ત્રી સારા દેખાતા પુરુષને જોઈ શકે છે પરંતુ માત્ર શારી-રિક દેખાવથી સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરી શકતી નથી એક પુરુષને સ્ત્રી સાથે ભાવનાત્મક જોડાણ સ્થાપિત કરવાની જરૂર છે અન્યથા તે તેમને ઉત્તેજીત કરી શકશે નહીં પુરુષોએ અહીં ધીરજ રાખવાની જરૂર છે કોઈપણ સ્ત્રીને સમય આપો તેને ધ્યાનથી સાંભળો તે શરીરને બદલે સ્ત્રીના મનને ઉત્તેજિત કરવા વિશે છે.

આમ કરવાથી તેમના શરીરને પરોક્ષ રીતે ઉત્તેજિત થાય છે કારણ કે સ્ત્રી માટે ભાવનાત્મક જોડાણ અનુભવ્યા વિના ઉત્તેજના અનુભવવી ખરેખર મુશ્કેલ છે સ્ત્રીઓ સાથે ફ્લર્ટ કરો સરળ બનો પરંતુ સૌથી અગત્યનું તેમની સાથે નમ્ર બનો તમારા પુરુષત્વ અથવા તમારી સિદ્ધિઓ વિશે બડાઈ મારશો નહીં ચોક્કસ તમે એવી કોઈ વસ્તુનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો જેના પર તમને ખરેખર ગર્વ છે પરંતુ તેને ચર્ચાનો મુખ્ય વિષય ન બનવા દો જો તમે સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવા માંગતા હો તો તમારે તેની બોડી લેંગ્વેજ જોવાની અને તેને સાંભળવાનો પ્રયાસ કરવાની જરૂર છે.

Advertisement