સમા-ગમ દરમિયાન આ પોઝીશન અજમાંવાથી 100 ટકા મહિલાને થશે ચરમસુખનો અનુભવ…

સામાન્ય રીતે જ્યારે સ્ત્રીઓ અને પુરુષો શારી-રિક સં-બંધો બનાવે છે ત્યારે તેમના મગજમાં પ્રથમ વસ્તુ આવે છે જે સં-બંધ બનાવવા માટે યોગ્ય સ્થિતિ છે કારણ કે મહિલાઓ માટે યોગ્ય સ્થિતિમાં સે-ક્સ કરવું વધુ જરૂરી છે કારણ કે આ કારણથી મહિલાઓ આરામથી પોતાનો પરમ આનંદ મેળવે છે આવી સ્થિતિમાં અમે મહિલાઓને સૌથી આરામદાયક સ્થિતિ જણાવી રહ્યા છીએ જેના કારણે તેઓ સંબંધ બાંધવાનો સંપૂર્ણ આનંદ મેળવી શકે છે.

Advertisement

સ્ત્રી ટોચ પર આ આસનમાં પુરુષ બેડ પર તેની પીઠ પર સૂતો હોય છે અને સ્ત્રી તેના શરીરની ટોચ પર હોય છે સ્ત્રી શરીરની ટોચ પર પડેલી છે આ સ્થિતિમાં જ્યારે થોડો થાક લાગે છે ત્યારે સ્ત્રી તેના શરીરના ઉપરના ભાગને હવામાં ઊંચો કરીને બેડ પર તેના બંને હાથને આરામ કરીને ટેકો મેળવી શકે છે આ પોઝિશન મહિલાઓ માટે સૌથી આરામદાયક અને સરળ પોઝિશન છે એક તે મિશનરી મુદ્રાની એકવિધતાને દૂર કરે છે.

પુરુષો નીચે અને સ્ત્રીઓ ઉપર અને બીજું સ્ત્રી જાતીય સં-ભોગને નિયંત્રિત કરે છે જેથી તેણીને પણ અત્યંત આનંદ મળે છે આ ઉપરાંત સં-ભોગ દરમિયાન સ્ત્રીઓને કોઈ દુખાવો થતો નથી પીડાના કિસ્સામાં સ્ત્રી પોતાની રીતે સ્ટ્રોકનું સંચાલન કરી શકે છે સ્ત્રી જાતીય સં-ભોગને પોતાની રીતે નિયંત્રિત કરે છે જેના કારણે તેને ઓર્ગેઝમનો વાસ્તવિક આનંદ મળે છે પુરૂષો પણ તેમની સ્ત્રી પાર્ટનરને ડ્રાઈવ કરતા જોઈને ઉત્સાહ ખુશી અને આનંદથી ભરાઈ જાય છે.

આમાં પુરૂષના વહેલા સ્ખલનનું જોખમ ઘણું ઓછું થઈ જાય છે જે બંને ભાગીદારોને ભારે આનંદ મેળવવાની તકો વધારે છે આ પોઝિશન જેમાં મહિલા પોતાના પાર્ટનર પર બેસી જાય છે સામાન્ય રીતે મહિલાઓને હાવી થવાનું પસંદ આવે છે અને આ પોઝિશનમાં તે વાતનો અહેસાસ વધુ થાય છે આ પોઝિશનમાં મહિલાઓ ખૂબ જલ્દી ચરમ સીમા એટલે કે રતિ નિષ્પત્તિની અવસ્થામાં પહોંચી જાય છે આ દરમિયાન પુરૂષે મહિલાને સંપૂર્ણ સહયોગ આપવો જોઇએ.

અને નીચેથી ઉપરથી તરફ દબાણ પણ બનાવવું જોઇએ પોઝિશન 66 આ પોઝિશન એકદમ કારગર અને રોમાંચક માનવામાં આવે છે જેમ કે અમે તમને પહેલાં બતાવી ચૂક્યાં છીએ કે મહિલાઓને અલગ-અલગ પ્રકારે સે-ક્સ માણવું ગમે છે પોઝિશન 66 પ્રેમ અને સે-ક્સનો અલગ અનુભવ કરાવે છે આ પોઝિશનમાં મહિલા પોતાના પુરૂષ પાર્ટનરની ઉપર પીઠ કરીને બેસી જાય છે આ પોઝિશનમાં જો પુરૂષ પોતાની પાર્ટનરની છાતી પર મસાજ કરે તો વધુ મદદગાર સાબિત થઇ શકે છે.

સ્પૂન ફિટિંગ પોઝિશન મહિલાઓને સ્પૂન ફિટિંગ પોઝિશન પણ ખૂબ પસંદ પડે છે આ પોઝિશનમાં જે પ્રમાણે બે ચમચી એક બીજામાં ફીટ થઇ જાય છે તે પ્રકારે મહિલા પુરૂષ એકબીજાના આલિંગનમાં ખોવાઇ જાય છે પુરૂષ પાછળની તરફ રહે છે અને મહિલાને આનંદની ચરમસીમાએ પહોંચાડે છે સૌ પ્રથમ અમે તમને જણાવી દઈએ કે મિશનરી ખૂબ જ સરળ અને આરામદાયક સ્થિતિ છે આ પદને 67 પોઝિશન તરીકે પણ નામ આપવામાં આવ્યું છે.

આ પોઝિશનમાં સે-ક્સ કરવાથી બંને પાર્ટનરને સમાન આનંદ મળશે આ પોઝિશનમાં સે-ક્સ કરવાથી તમારી સ્કિન તમારા પાર્ટનરની સ્કિન કરતાં વધુ ટચ કરશે એટલે કે આ પોઝિશનમાં તમે એકબીજાની નજીક આવી શકશો અને સે-ક્સ પણ સારું રહેશે જે પુરુષ આ પદ પર છે તે સ્ત્રીથી ઉપર છે સાથે જ આ પોઝિશનની ખાસ વાત એ છે કે આ પોઝિશનમાં તમે તમારા પાર્ટનરની આંખોમાં આંખો નાખીને સેક્સ કરી શકો છો.

આ સે-ક્સ પોઝિશન ખૂબ જ સરળ છે મોટાભાગના લોકો આ પોઝિશનમાં જ સ-ક્સ કરે છે જો કે લોકો ઘણીવાર એક જ પોઝિશનમાં સે-ક્સ કરવાથી કંટાળી જાય છે આ પોઝિશનમાં સે-ક્સ કરવું ખૂબ જ સરળ માનવામાં આવે છે સૌપ્રથમ તો મહિલાએ પલંગ પર સીધું સૂવું પડશે આ પછી માણસ તેના પાર્ટનરની ટોચ પર તેના પેટ પર આવશે જે બાદ પુરૂષ તેનું લિંગ મહિલાની યોનિમાં દાખલ કરશે આ દરમિયાન સ્ત્રી અને પુરુષના શરીર એકબીજાને સ્પર્શતા હશે જે એક મહાન અનુભૂતિ હશે.

આ પોઝિશનને ખૂબ જ સુરક્ષિત પોઝિશન કહેવામાં આવે છે અને જે પુરુષ આ સ્થિતિમાં હોય છે તે સ્ત્રી પર આધિપત્ય જમાવે છે મિશનરી પદના ઘણા ફાયદા છે સૌથી મહત્વની વાત એ છે કે આ પોઝિશનમાં ખૂબ જ કામુકતા છે તેનું કારણ એ છે કે આ પોઝિશનમાં સ્ત્રી અને પુરુષનું શરીર એકબીજાને સ્પર્શતું હોય છે જે કામુકતાનું મોટું કારણ છે તેમજ આ પોઝિશન સે-ક્સ કરવા માટે ખૂબ જ સારી માનવામાં આવે છે.

જે લોકો પહેલીવાર સે-ક્સ કરી રહ્યા છે તેમના માટે પણ આ પોઝિશન સારી છે જે લોકો પહેલીવાર સે-ક્સ કરી રહ્યા છે તેમણે આ સ્થિતિમાં સે-ક્સ કરવું જોઈએ જે મહિલા આ સ્થિતિમાં હોય છે તે પોતાના પાર્ટનરને ગળે લગાવી શકે છે મહિલાઓને પણ આ રીતે સે-ક્સ કરવું ગમે છે.

આ સે-ક્સ પોઝીશનમાં તમે એકબીજાને કિસ પણ કરી શકો છો કિસ કરવાથી પ્રેમ વધે છે અને સેક્સુઆલિટી પણ આ સે-ક્સ પોઝિશનમાં તમે તમારા પાર્ટનરનો ચહેરો જોઈને તેના એક્સપ્રેશન જાણી શકો છો સાથે જ જો કોઈ વ્યક્તિ થાકી રહ્યો હોય તો તે પણ તમે જાણી શકશો.

Advertisement