સે*ક્સ દરમિયાન પાર્ટનરની યો-નિને આ ખાસ રીતે કરો કિસ, મળશે ઓર્ગેઝમ…

તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમભર્યા પળોને વધારવા માટે સેક્સ કરવું ખૂબ જ જરૂરી છે. સેક્સ દરમિયાન આપણે ઘણી બાબતોનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. પહેલી વાત એ છે કે આપણે તેને કોઈપણ રીતે પીડા કે અસ્વસ્થતા અનુભવવી જોઈએ નહીં અને બીજું, સેક્સની સાથે તેની લાગણીઓને પણ સમજવી જોઈએ. સેક્સ એ જીવનનું સૌથી વિશેષ પાસું છે અને તમે તેને ઘણી રીતે રસપ્રદ બનાવી શકો છો. શારી-રિક સંબંધ બનાવતી વખતે મનમાં ઘણી વાતો ચાલતી હોય છે.

Advertisement

સૌથી મોટી ચિંતા એ છે કે તમારા પાર્ટનરને કેવી રીતે ખુશ કરી શકાય અને તેને જાતીય સં@ભોગની પરાકાષ્ઠા પર કેવી રીતે લઈ જઈ શકાય? એક વાતનું હંમેશા ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે ઈન્ટરકોર્સમાં ક્યારેય સીધુ ન આવવું. સે*ક્સ પહેલા તમે તમારા પાર્ટનર સાથે બેસો અને પછી ધીમે ધીમે તેની નજીક આવવાનો પ્રયાસ કરો. તમે તમારા પાર્ટનરના કામુક અથવા પ્રાઈવેટ પાર્ટને સ્પર્શ કરીને અને પછી કિસ કરીને તેની ઉત્તેજના વધારીને તેની જાતીય સંતોષ સુધી પહોંચી શકો છો.

છોકરીઓ તેને ઈચ્છે છે.દરેક સ્ત્રીની અંદર એવી ઈચ્છા હોય છે કે સેક્સ દરમિયાન તેનો પાર્ટનર તેની યોનિમાર્ગને કિસ કરે, પરંતુ તે ક્યારેય આ વાત પોતાની સામે વ્યક્ત કરવા નથી માંગતી. સેક્સ એક્સપર્ટના મતે છોકરીઓ ઈચ્છે છે કે તેમનો પાર્ટનર પોતે જ આની શરૂઆત કરે અને તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટને સ્પર્શ કરે અથવા ઓરલ સેક્સ માટે કહે.

જીવનસાથી ખુશ રહેશે.જો તમે તમારા પાર્ટનરની સેક્સ માટેની ઈચ્છા સંતોષવા ઈચ્છો છો તો તમારે તેની યોનિમાર્ગ પર કિસ કરવું જોઈએ. જો કે, તે એટલું સરળ ન હતું. જો તમારી સ્ત્રી પાર્ટનરના પ્યુબિક હેર લાંબા છે, તો તમને યોનિમાર્ગ પર કિસ કરવામાં થોડી સમસ્યા થઈ શકે છે. ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે સેક્સ દરમિયાન યોનિમાર્ગ પર કિસ કરીને તમે તમારા પાર્ટનરને કેવી રીતે પ્રભાવિત અને ખુશ કરી શકો છો અને યોનિમાર્ગને કિસ કરતી વખતે કઈ બાબતોનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ?

આ બાબતો ધ્યાનમાં રાખો.સે*ક્સની શરૂઆતમાં જ યોનિમાર્ગને કિસ કરવાનું ક્યારેય ન વિચારો. સૌપ્રથમ પાર્ટનરના સ્તનોને થોડીવાર માટે પકડી રાખો અને ધીમે ધીમે દબાવો. હવે તમે એક હાથથી સ્તનને પકડી રાખો અને બીજા હાથને તેના નીચેના ભાગમાં ખસેડીને કપડાની ઉપરથી યોનિમાર્ગને સ્તન આપો. આ દરમિયાન તમે તેને હોઠ પર કિસ કરી શકો છો.

પીડા અનુભવાતી નથી.હવે તમે ધીમે ધીમે તેના કપડા ઉતારો અને તેની પેન્ટી પર એક હાથ મૂકી તેના ભગ્નને ઘસો. અહીં ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે હળવા હાથે ઘસવું પડશે જેથી તે સારું લાગે, અને દુખાવો ન થાય. જેમ જ તમે ભગ્નને સ્પર્શ કરશો, તમે તમારા પાર્ટનરની ઉત્તેજના ઘણી હદ સુધી વધારશો અને તે તમને પકડી રાખવાનો પ્રયત્ન કરશે. જ્યાં સુધી તે લાંબા શ્વાસ લેવાનું શરૂ ન કરે અને તમારા હાથને રોકવાનો પ્રયાસ ન કરે ત્યાં સુધી તમારે તેની યોનિમાર્ગને પ્રેમ કરવો પડશે.

ફિમેલ પેનિસ.તમને જણાવી દઈએ કે યોનિમાર્ગમાં ક્લિટોરિસ નામનો એક નાજુક ભાગ હોય છે, જેને ફીમેલ પેનિસ પણ કહેવામાં આવે છે. તમે તેને અડતા જ તમારા પાર્ટનરના શરીરમાં જોરદાર ઉત્તેજના આવે છે. હવે તેના કપડાં ઉતારો અને તેને તમારા હોઠથી કિસ કરો. સૌ પ્રથમ, યોનિના ઉપરના ભાગને હળવા હાથે કિસ કરો, તેના કારણે તમારા બંનેની ઉત્તેજના ચરમસીમાએ પહોંચી જશે અને બંનેના હૃદયના ધબકારા તેજ થવા લાગશે.

જીભ વડે યોનિમાર્ગને ઘસવું.હવે તમારી આંખો બંધ કરો અને યોનિમાર્ગને સંપૂર્ણ રીતે કિસ કરો અને તમારા હોઠથી ભગ્નને ભરવાનો પ્રયાસ કરો. આ કરતી વખતે, તમારો સાથી તમને વધુ સખત દબાણ કરવા માટે કહી શકે છે. હવે તમારી જીભ વડે યોનિમાર્ગને ચારે તરફ પ્રહાર કરો અને આ ક્ષણનો ભરપૂર આનંદ લો. વચ્ચે વચ્ચે હળવાશથી કરડવાની કોશિશ કરો. ધ્યાનમાં રાખો કે આ ફક્ત તેણીને ખુશ કરવા માટે છે, તેણીને નુકસાન પહોંચાડવા માટે નહીં.

ભીનું કરવાનો પ્રયાસ કરો.હવે તમે તેની યોનિની સુગંધ અનુભવો અને તમારી જીભ વડે યોનિમાર્ગને ભીની કરવાનો પ્રયાસ કરો, આ કરતી વખતે તમારા પાર્ટનરના ચહેરા પર ચોક્કસ ધ્યાન આપો અને જો તે તમને વારંવાર થ્રસ્ટ્સ અને સ્મિત આપે છે, તો તમે સમજી શકશો કે તેને તમારું કિસ ખૂબ જ ગમ્યું.

Advertisement