શારી-રિક સંબંધ બાંધ્યા પછી પુરુષ વિશે વિચારે છે કઈક આવું, મહિલાઓ જરૂર વાંચે…

તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમભર્યા સંભોગ કર્યા પછી, તમને તેમની સાથે સૂવું ગમશે. પરંતુ પુરુષો સાથે કંઈક અલગ જ થાય છે. સેક્સ કર્યા પછી પુરુષના મનમાં અનેક પ્રકારના વિચારો ચાલતા હોય છે. તેનું મન ઘણી બધી બાબતો વિચારવા લાગે છે. ઘણા પુરુષો ચિંતા કરે છે કે શું તેમના પાર્ટનરને તેમની સાથે સેક્સ માણવાનું પસંદ છે કે પછી તેઓ પથારીમાં સારા હતા કે કેમ. ચાલો જોઈએ કે જ્યારે તમે તમારા પાર્ટનર સાથે સેક્સ કરો છો ત્યારે પુરુષો સામાન્ય રીતે શું વિચારે છે.

Advertisement

શું તેણે તેનો આનંદ માણ્યો.છોકરાઓને તેમની સ્ત્રી પ્રેમનો પ્રતિસાદ સાંભળવો ગમશે કે તેઓને તેની સાથે સે*ક્સ કરવું ગમે છે કે નહીં. દરેક વ્યક્તિ એ જાણવા માંગે છે કે તેના પાર્ટનરએ તેના જેટલો સમય માણ્યો છે કે નહીં. તેઓ જોવા માંગે છે કે શું તેમનો સાથી રાઉન્ડ 2 પર જવા માટે ઉત્સાહિત છે.

શું પાર્ટનરને ચરમસૂખ મળ્યો?.સેક્સ કર્યા પછી દરેક પુરુષને આવી શંકા હોય છે. પુરૂષો સામાન્ય રીતે સ્ત્રીઓ કરતાં વધુ ઝડપથી પરાકાષ્ઠા કરતા હોવાથી, પુરુષો સેક્સ કર્યા પછી તેમના પાર્ટનર ઓર્ગેઝમ થયા છે કે કેમ તે વિશે વિચારવાનું વલણ ધરાવે છે. પુરુષોને ગમે છે કે તેમના પાર્ટનરએ ઓર્ગેઝમ હાંસલ કર્યું છે. પરંતુ મોટાભાગે તે થતું નથી. એ જાણીને માણસના અહંકારને ઠેસ પહોંચે છે કે તેનો સાથી તેની પરાકાષ્ઠાએ પહોંચ્યો નથી.

મારે રહેવું જોઈએ કે છોડવું જોઈએ.જે પુરૂષો તેમના ભાગીદારો સાથે કેઝ્યુઅલ અથવા હૂકઅપ સેક્સ કરે છે તેઓ વારંવાર વિચારે છે કે શું તેઓએ સેક્સ કર્યા પછી બંધ કરવું જોઈએ. કેઝ્યુઅલ સંબંધોમાં સેક્સ એ મુખ્ય પ્રાથમિકતા હોવાથી, સેક્સ પછી તમારા પાર્ટનર સાથે રહેવું એ એવી બાબત છે જે ઘણી સ્ત્રીઓને ગમતી નથી અથવા તે ખૂબ જ બેડોળ લાગે છે.

શું મેં ખૂબ ઝડપથી સમાપ્ત કર્યું?.દરેક માણસ જે થોડી મિનિટો કે સેકંડમાં ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક પ્રાપ્ત કરે છે તે આવું જ વિચારે છે. તેઓ તેમના જીવનસાથી કરતાં વહેલા ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક માટે શરમ અનુભવી શકે છે.

શું હું અત્યાર સુધીનો શ્રેષ્ઠ સેક્સ પાર્ટનર હતો.તમારા જીવનસાથીએ તમારી સાથે શ્રેષ્ઠ સેક્સ કર્યું છે તે જાણવું એ ઘણા લોકો માટે એક સિદ્ધિ છે. તેઓ સંપૂર્ણપણે એ હકીકતને પ્રેમ કરે છે કે તેમના પાર્ટનરને લાગે છે કે તેઓએ તેમની સાથે શ્રેષ્ઠ સેક્સ કર્યું છે. પુરૂષો આગળ જાણવા માંગે છે કે તેઓ તેમના પાર્ટનર સાથે સે*ક્સ કરનાર દરેક વ્યક્તિથી શું અલગ છે.

આ પછી શું છે.પુરૂષો એકવાર સેક્સ કર્યા પછી રાઉન્ડ 2 વિશે વિચારતા હોય છે અથવા તમને આગલી તારીખે ક્યારે બહાર લઈ જવાના તે વિશે વિચારવામાં વ્યસ્ત હોય છે. સેક્સ કર્યા પછી, પુરૂષો તે સ્ત્રીઓ સાથે ભવિષ્ય વિશે વિચારે છે જેની સાથે તેઓ હમણાં જ પ્રેમમાં પડ્યા છે. જો કે, જો તેઓ સંબંધના ભાવિ વિશે વધુ વિચારતા નથી, તો પુરુષો ગુપ્ત રીતે એપાર્ટમેન્ટમાંથી બહાર નીકળીને તેમના ઘર માટે ટેક્સી પકડવાનું વિચારે છે.

Advertisement