શું છોકરાઓને પણ પહેલીવાર સે@ક્સ કરતી વખતે લોહી નીકળે છે?…

લોકો માને છે કે પહેલીવાર સેક્સ કરતી વખતે માત્ર મહિલાઓને જ લોહી નીકળે છે, પરંતુ એવું નથી. કેટલાક પુરૂષોને પહેલીવાર સેક્સ કરવાથી રક્તસ્ત્રાવ પણ થાય છે. કેટલાક લોકો માને છે કે વર્જિનિટી ફક્ત છોકરીઓમાં જ હોય ​​છે, જ્યારે એવું નથી. છોકરાઓ પણ વર્જિન હોય છે અને તેમને પણ પહેલીવાર સે*ક્સ દરમિયાન દુખાવો થાય છે.

Advertisement

જ્યારે કોઈ છોકરો પહેલીવાર સેક્સ કરે છે અને તેનું પેનિસ સરળતાથી મહિલાના ગર્ભાશય સુધી પહોંચી ગયું હોય છે ત્યારે તેનું વર્જિનિટી તૂટી જાય છે. આ દરમિયાન છોકરાઓના શિશ્નમાંથી લોહી પણ નીકળે છે અને તેમને દુખાવો પણ થાય છે. જે રીતે છોકરીઓને પહેલીવાર સેક્સ કરતી વખતે દુખાવો થાય છે અને તેમની વર્જિનિટીનું ઉલ્લંઘન થાય છે. છોકરાઓ સાથે પણ એવું જ થાય છે. જ્યારે કોઈ છોકરો પહેલીવાર સેક્સ કરે છે ત્યારે તેના લિંગના જે ભાગમાંથી વીર્ય બહાર આવે છે, તેમાં દબાણ આવે છે અને તેમનું વર્જિનિટી પણ તૂટી જાય છે.

આવી સ્થિતિમાં છોકરો વર્જિન હોવાનું જાણવા મળે છે. આ છોકરાઓ માટે પ્રથમ વખત સેક્સની નિશાની છે. તમે સાંભળ્યું હશે કે પહેલીવાર સેક્સ દરમિયાન છોકરીઓને દુખાવો થાય છે અને તેમને યોનિમાંથી લોહી નીકળે છે. છોકરાઓ સાથે પણ આવું જ થાય છે.પહેલીવાર સેક્સ દરમિયાન છોકરાઓની વર્જિનિટી તૂટે છે એટલું જ નહીં તેની સાથે તેમના મનમાં અનેક સવાલો ઉઠે છે. સે*ક્સ પ્રત્યે સંકોચ અને શરમની લાગણી પણ છે.

જે રીતે છોકરીઓ પહેલીવાર સેક્સ કરતા પહેલા અથવા સેક્સ દરમિયાન પોતાના મનમાં હજારો વિચારો રાખે છે, તેવી જ રીતે છોકરાઓ પણ તેમના મનમાં સતત ડરતા રહે છે. વિવિધ પ્રકારના પ્રશ્નો પૂછતા રહે છે જે ક્યાંકને ક્યાંક ન્યાયી હોય છે. આ સંપૂર્ણ રીતે સાચો છે. તેનો અર્થ એ પણ છે કે છોકરાનું લિંગ સંપૂર્ણપણે છોકરીના સંપર્કમાં આવી ગયું છે. તમે તેને સામાન્ય ભાષામાં સંપૂર્ણ સે*ક્સનો આનંદ કહી શકો. સમજવા જેવું છે કે આ સામાન્ય છે અને તે સાચું પણ છે.

સામાન્ય રીતે, છોકરાઓમાં પ્રથમ વખત લિંગમાંથી રક્તસ્રાવનું કારણ ફ્રેન્યુલમ ફાટી જાય છે. વાસ્તવમાં, ફ્રેન્યુલમ એ લિંગની નીચેની બાજુની જેમ ત્વચાનો સંવેદનશીલ ભાગ છે, જે લિંગના માથાના મધ્યમાં સ્થિત છે. જ્યારે કોઈ છોકરો સે*ક્સ કરતા પહેલા લિંગ પર કોઈ લ્યુબ્રિકન્ટનો ઉપયોગ કરતો નથી, ત્યારે તેના કારણે ફ્રેન્યુલમમાંથી ટિયર બહાર આવે છે.આ સિવાય લિંગમાંથી ટિયર નીકળવાનું બીજું કારણ પણ છે શિશ્નની આગળની ચામડીની ટાઇટ. જ્યારે છોકરો તેના શિશ્નની આગળની ચામડીને ખૂબ જ સરળતાથી પાછી વાળવામાં અસમર્થ હોય છે,ત્યારે તે ફાટી જાય છે.

માર્ગ દ્વારા, મોટાભાગના છોકરાઓ તેમની ફોરસ્કીન પાછું ખેંચવામાં સક્ષમ છે. પરંતુ કેટલાક લોકો માટે આગળની ચામડી પાછી ખેંચવી ખૂબ મુશ્કેલ છે. આગળની ચામડીને પાછળ ખેંચવામાં પણ સમસ્યાઓ થાય છે કારણ કે વ્યક્તિ સેક્સ કરતા પહેલા અથવા હસ્ત-મૈથુન દરમિયાન તેને યોગ્ય રીતે ખેંચવાની પ્રેક્ટિસ કરતી નથી. તેથી, જ્યારે આપણે સેક્સ દરમિયાન યોનિની અંદર લિંગ દાખલ કરીએ છીએ, ત્યારે આગળની ચામડી સરળતાથી પાછી ખેંચી શકતી નથી અને યોનિમાં પ્રવેશ્યા પછી લિંગમાંથી ટિયર બહાર આવવા લાગે છે. આના કારણે પેનિસ પર લોહી આવે છે કારણ કે પેનિસ મૂળભૂત રીતે લોહીથી ભરેલું હોય છે.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે પહેલીવાર સેક્સ દરમિયાન યુવતીના પેનિસ માંથી લોહી નીકળે છે. યોનિમાર્ગ રક્તસ્રાવ તદ્દન અલગ છે. છોકરીઓના ગુપ્તાંગની રચના અલગ હોય છે અને યોનિની અંદર એક હાઇમેન હોય છે. જ્યારે સં-ભોગ દરમિયાન પુરૂષનું શિશ્ન સ્ત્રીની યોનિમાર્ગમાં પ્રવેશ કરે છે, ત્યારે વધુ પડતા દબાણ અથવા દબાણને કારણે, યોનિની અંદર સ્થિત હાઇમેનને નુકસાન થાય છે, જેના કારણે છોકરીઓને સેક્સ દરમિયાન રક્તસ્ત્રાવ થાય છે.

જ્યારે પ્રથમ વખત યોનિમાર્ગ રક્તસ્રાવ થાય છે, ત્યારે એવું માનવામાં આવે છે કે છોકરી કુંવારી હતી. પરંતુ એવું ન વિચારવું જોઈએ કે છોકરીની યોનિનો હાઈમેન અન્ય ઘણા કારણોસર તૂટી શકે છે જેમ કે રમતગમત, દોડવું, તરવું, સાયકલ ચલાવવું અને ઘોડેસવારી કરવાથી પણ ઘણી વખત હાઈમેનની પટલ તૂટી જાય છે. પરંતુ જો પહેલીવાર સે*ક્સ કર્યા પછી છોકરાના પેનિસમાંથી લોહી નીકળે તો તેનો અર્થ એ નથી કે છોકરો પહેલા વર્જિન હતો અને હવે તેની વર્જિનિટી પૂરી થઈ ગઈ છે. તેના બદલે તે આગળની ચામડીની ચુસ્તતાને કારણે છે.

Advertisement