શું તમારો સે*ક્સ પાવરમાં થઈ ગયો છે ઓછો, આ સરળ રીતો થી વધારો…

થોડા દિવસોથી સેક્સમાં રસ ઘટે છે? પાર્ટનરને મન હોય છે પરંતુ તમે વારંવાર તેમનાથી દૂર જવા માટે બહાના શોધતા હોવ છો. ઘણીવાર એવું થાય છે કે જ્યારે મન અને શરીર બંને થાકી જાય છે, ત્યારે સેક્સમાં રસ ઓછો થવા લાગે છે, પરંતુ વારંવાર આવું કરવું યોગ્ય નથી. જો આવું સતત થતું હોય તો તમારે તમારી સેક્સ પાવર વધારવાની જરૂર છે. આમ કરવામાં નિષ્ફળતા તમારા સેક્સ લાઇફને અસર કરી શકે છે.

જો તમને લાગે છે કે તમારી સેક્સ પાવર ઘટી રહી છે, તો તમે આ ઘરેલું ઉપાયોથી તેને વધુ સારી બનાવી શકો છો. તેનાથી લવ લાઈફમાં પણ એડવેન્ચર આવશે.જેમ લસણ અનેક બીમારીઓ સામે રક્ષણ આપે છે, તેવી જ રીતે તે સેક્સ પાવર પણ વધારે છે. જો તમે જાતીય નબળાઈ અનુભવતા હોવ તો દરરોજ લસણની બે-ત્રણ કળીઓ ખાવાથી સેક્સ ક્ષમતા વધે છે.ડુંગળી ખાસ કરીને સફેદ ડુંગળી પણ સેક્સ પાવર વધારવામાં મદદ કરે છે.

જો તમને સેક્સ સંબંધિત કોઈ નબળાઈ, સમસ્યા હોય તો ડુંગળીનું સેવન કરો. ડુંગળીના 6 મિલી રસમાં થોડું ઘી, બે ચમચી મધ મિક્સ કરો.દરરોજ સવારે અને સાંજે તેને પીવો. પીધા પછી સાકર ભેળવીને દૂધ પીવું. બે મહિના સુધી આમ કરવાથી વીર્ય વધે છે અને સેક્સ પાવર વધે છે.

દિવસમાં બે વાર બેરી ખાવી પણ ખૂબ જ ફાયદાકારક છે જો સેક્સમાં રસ ઓછો થઈ રહ્યો હોય તો આ સમસ્યા માટે જલ્દી જ કોઈ ઉપાય અપનાવો, નહીંતર સંબંધો પર અસર થઈ શકે છે. સેક્સની ઈચ્છા વધારવા માટે 150 ગ્રામ ગાજર કાપી લો. અડધું બાફેલું ઈંડું અને 1 ચમચી મધ મિક્સ કરીને બે મહિના સુધી દિવસમાં એકવાર ખાઓ. શિયાળાની ઋતુમાં બે-ત્રણ ખજૂરને ઘીમાં શેકીને સવારે નિયમિતપણે ખાઓ.

1 ગ્રામ જાયફળનું ચૂર્ણ સવારે નવશેકા પાણી સાથે લેવાથી સેક્સ પાવર વધે છે.ખજૂર ખાવાથી સેક્સ પાવર વધારવામાં પણ મદદ મળે છે. આ માટે દરરોજ 100 ગ્રામ ખજૂર ખાઓ.થોડી કિસમિસને પાણીથી સારી રીતે ધોઈને દૂધમાં ઉકાળો. આના કારણે તેઓ ફૂલી જશે અને મીઠી બનશે. તેમને ખાધા પછી દૂધ પીવો. લાભ થશે. સવારે નાસ્તો કરતી વખતે એક ગ્લાસ ટામેટાના રસમાં થોડું મધ ભેળવીને પીવાથી શરીરની શક્તિ વધે છે.