શું તમને ખબર છે સે*ક્સ દરમિયાન છોકરીઓ જોર જોરથી અવાજો કેમ કાઢે છે, જાણો શું છે તેનું રહસ્ય…

તમે ઉહ, આહ.ઓચ! તમે સાઉન્ડ ટ્રેક સાંભળ્યો હોય કે ન સાંભળ્યો હોય, પરંતુ ઓહ ગોડ એવું થાય છે અને કેટલાક લોકો સેક્સ સંબંધો દરમિયાન આવા અવાજો કાઢે છે, તો કેટલાક એવા હોય છે જેમને આવા અવાજો સાંભળવા ગમે છે. પણ શા માટે? ઓહ, આહ.ઓચ જ્યારે તમે કોઈ સ્ત્રીના અવાજનો ઉલ્લેખ કરો છો, ત્યારે તમે કોઈ સ્ત્રીના કાલ્પનિક અવાજની કલ્પના કરો છો અથવા જો તમે આવો સેક્સી અવાજ ક્યાંક સાંભળ્યો હોય, તો તમને તે ક્ષણ યાદ આવે છે. સવાલ એ છે કે મોટાભાગની મહિલાઓ આવા અવાજો શા માટે કરે છે?

શું આવા અવાજો આનંદની અભિવ્યક્તિ છે? શું તે મનોરંજનની પરાકાષ્ઠા છે કે એક રસ્તો જ્યારે વ્યક્તિ નશાની દુનિયામાં જાય છે અને સે*ક્સનો નશો આ રીતે પ્રગટ થાય છે? આ એવા કેટલાક સવાલો છે જેના પર વિજ્ઞાનની દુનિયા ઘણું કહી જાય છે. અને વૈજ્ઞાનિક અને મનોવિજ્ઞાનના નિષ્ણાતો આ પ્રશ્નોના જવાબ વિવિધ સંકેતો સાથે આપે છે.

મનુષ્યના જાતીય વર્તન પર સંશોધન કરી રહેલા ગેઈલ બ્રુઅર અને કોલિન એ. હેન્ડીએ સેક્સ દરમિયાન આવા અવાજો આવવાના કારણો જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.તેમના સંશોધનમાં બંનેએ સેક્સ્યુઅલી એક્ટિવ હેટેરોસેક્સ્યુઅલ મહિલાઓના જાતીય જીવન અને આદતોને જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.જ્યારે મહિલાઓને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તેઓ સે*ક્સ દરમિયાન આ પ્રકારના અવાજને તેમના સેક્સ ક્લાઈમેક્સ સાથે જોડે છે? આ મુદ્દા પર મોટાભાગની મહિલાઓએ હામાં જવાબ આપ્યો પરંતુ સાથે જ તેઓએ એમ પણ કહ્યું કે હા પરંતુ તેઓ પરંતુ તે સંપૂર્ણપણે તેમનો પોતાનો જાતીય અનુભવ નથી.

સ્ત્રીઓમાં, ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક મોટે ભાગે ફોર પ્લે દરમિયાન જોવા મળે છે. આ દરમિયાન મહિલાઓમાં સેક્સી અવાજો..ઉહ, આહ.ઓચ સંભળાય છે અને આ મેલ શિક્ષણ પહેલા અને પછી વધુ છે. મતલબ કે જ્યારે પુરૂષ તેની ચરમસીમા પર હોય ત્યારે, તેના પહેલા અને તેના પછી જ સ્ત્રીઓ આવા વધુ અવાજો કરે છે. પ્રશ્ન એ થાય છે કે શા માટે? 92 ટકા મહિલાઓ માને છે કે..ઉહ, આહ.ઓચ તેના સે*ક્સી અવાજો દ્વારા તે પોતાના પાર્ટનરના આત્મસંતોષને વધારવા માટે આવું કરે છે. કેટલીક મહિલાઓનું કહેવું છે કે આવા અવાજો તેમના પાર્ટનરને સ્પીડ વધારવાનો સંકેત આપવા માટે હોય છે, તો કેટલીક મહિલાઓ પીડા, થાક દૂર કરવા માટે પણ આવા અવાજો કરે છે.

આઉચ.આ નેચરલ સાઉન્ડ તમારા મોઢામાંથી ત્યારે નિકળે છે જ્યારે તમે એન્જોય કરતા-કરતા હર્ટ થઈ જાઓ છો. આ પેન (દર્દ) થોડા સમય માટે હોય છે, પણ પુરૂષને આ સાંભળીને સારું લાગે છે. ખાસ કરીને જયારે એ તમને બાઈટ કરે,વાઈલ્ડ થઈને તમારા હાથ-પગ પકડી લે કે તમારા વાળ ખેંચીને તમારા ચહેરાને કિસ કરવા માટે નિકટ લાવે.

યેહ્હ્હ્હ્.આનો અર્થ એ છે કે તમે જે સ્ટેજ પર છો, એ એને પૂરી રીતે એન્જોય કરી રહ્યા છો. આ અવાજ તમારા પાર્ટનરનું એક્સાઈટમેન્ટ એટલું વધારી નાખશે કે એ તમને સેટિસ્ફાઈટ કર્યા વગર રોકી નહી શકે.

આહ.આ એ સાઉન્ડ છે, જે તમે ફિલ્મી સીનમાં સાંભળ્યો હશે. આ સાઉન્ડ સે*ક્સના એ સમયે સંભળાય છે જ્યારે તમે પ્રેમના સાગરમાં સુખનો અનુભવ કરતા ડુબકી લગાવી રહ્યા હશો.

યેસ.આ સાઉન્ડ ક્લાઈમેક્સ તરફ વધવાના ઈશારા છે. જ્યારે મહિલાઓની એક્સાઈટમેન્ટ પીક પર હોય છે ત્યારે આ અવાજ સંભળાઈ શકે છે.

ઓહ બેબી.આ એ વર્ડ છે, જે દરેક પુરૂષ સે*ક્સ કરતી વખતે સાંભળવા ઈચ્છે છે.

સેક્સ એ એક એવો શબ્દ છે જેને વધુ સારા પરફોર્મન્સ તરીકે જોવામાં આવે છે અને સમા-ગમ પાર્ટનરનું ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક તેનું સૌથી મહત્ત્વનું લક્ષણ છે. એવું નથી કે સેક્સમાં અવાજ માત્ર સ્ત્રી અને પુરૂષના સેક્સ દરમિયાન જ બહાર આવે છે, પરંતુ ઘણા રિસર્ચ અનુસાર પ્રાણીઓમાં પણ સેક્સ દરમિયાન એક ખાસ પ્રકારનો અવાજ સંભળાય છે. વધુમાં, ઈન્ટરનેટ પર જોવા મળતા અસંખ્ય પોર્ન વીડિયોના આર્કાઈવ્સ અને તેમની વારંવાર ઉપલબ્ધતા, આપણે સેક્સને કેવી રીતે જોઈએ છીએ તે પ્રભાવિત કરે છે. વિજાતીય મહિલાઓમાં સે*ક્સ દરમિયાન બોલ્ડ વસ્તુઓ જોવા મળે છે.