શું તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને પણ કિસ કરે છે? તો તેનું આ હોય શકે છે કારણ…

શું તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને પણ કિસ કરે છે? જો હા, તો આ તમારા માટે સરસ છે. તમારા પાર્ટનરને કિસ કરવાથી ખબર પડે છે કે તમે તમારા પાર્ટનરને ખૂબ પ્રેમ કરો છો. કિસ એ તમારા પ્રેમને વ્યક્ત કરવાની એક રીત છે. આમ કરવાથી તમને ઘણી રાહત પણ મળે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે જો તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને કિસ કરે તો તેનો અર્થ શું થાય છે?

Advertisement

જો તમારો પાર્ટનર તમારા હોઠને કિસ કરે છે તો તેનો અર્થ એ છે કે તમારો પાર્ટનર તમારી ખૂબ નજીક આવવા માંગે છે. પરંતુ જો તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને કિસ કરે છે તો આજે અમે તમને જણાવીશું કે તેનો અર્થ શું છે? જ્યારે તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળ પર કિસ કરે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તે તમને ખૂબ પ્રેમ કરે છે. આ કરીને તે તમારા આત્માને સ્પર્શવા માંગે છે. તે તમને જણાવવા માંગે છે કે તે તમને કેટલો પ્રેમ કરે છે.

જો વૈજ્ઞાનિક રીતે જોવામાં આવે તો, કપાળ પર કિસ કરવાથી પીનિયલ ગ્રંથિ ઉત્તેજિત થાય છે. આમ કરવાથી તમે માનસિક રીતે સારું અનુભવશો અને તમને શાંતિ પણ મળશે. જો તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને કિસ કરી રહ્યો છે, તો તેનો અર્થ એ પણ છે કે તે તમારી સાથે ખૂબ જ ભાવનાત્મક રીતે જોડાયેલ છે. તે ઈચ્છે છે કે તમે હંમેશા તેની સાથે રહો. જ્યારે કોઈ માણસ કપાળને કિસ કરે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તે તમારી ખૂબ નજીક છે. આ કરીને, તે બતાવવા માંગે છે કે તે હંમેશા તમારી સાથે રહેશે અને તે તમારી સાથે ગાઢ સંબંધ ઇચ્છે છે.

જો કે, લોકો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માટે હોઠ પર ચુંબન કરે છે. પરંતુ જો કોઈ માણસ તમારા કપાળને ચુંબન કરે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તે તમને ખૂબ માન આપે છે. તે તમને કહેવાનો પ્રયત્ન કરે છે કે તે તમને ઘણો પ્રેમ કરે છે અને તે માત્ર તમારા શરીરને જ નહીં, પણ તમારી આદતોને પણ ચાહે છે. આવી વ્યક્તિના મનમાં તે વ્યક્તિ પ્રત્યે ઘણું માન હોય છે. જ્યારે તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને ચુંબન કરે છે, તો તેનો અર્થ એ પણ થાય છે કે તે તમને તેટલો જ પ્રેમ કરવા માંગે છે જેટલો તે તમને પ્રેમ કરે છે. તે પણ ઇચ્છે છે કે તે તમને આપે તેટલો તમે તેનો આદર કરો. તે નથી ઈચ્છતો કે તમારા પ્રેમ અને તેના પ્રેમમાં કોઈ ફરક હોવો જોઈએ.

હવે જ્યારે પણ તમારો પાર્ટનર તમારા કપાળને કિસ કરે છે તો તેનો અર્થ એ નથી કે તે તમને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે, તેનો અર્થ એ પણ થઈ શકે છે કે તમારો પાર્ટનર તમારા પર જાતીય આકર્ષણ ઘટી રહ્યું છે. તેનો અર્થ એ કે તમારે હવે ખ્યાલ રાખવો જોઈએ. જો તમારો પાર્ટનર સેક્સની શરૂઆત કરવાનું બંધ કરી દે તો શક્ય છે કે તમારા પાર્ટનરનું જાતીય આકર્ષણ ઘટી રહ્યું હોય.

Advertisement