આ છે લિં@ગ ને લાંબુ અને જાડુ કરવાનો 100% કારગર ઉપાય..

આજકાલ મોટા ભાગના યુવાનો સે@ક્સ વિશે વધુ વિચારે છે અને બધુ સાચુ થઈ ગયા પછી પણ તેઓ ઘણી વાર તેમના મગજમાં ખોટી વાતો મૂકે છે, હું પૂરતો સે@ક્સ કરી શકતો નથી, અમારું પેનિસ નાનું છે અને અલગ-અલગ વસ્તુઓ વિચારે છે જે ક્યારેક કારણ બની જાય છે. તેમના માટે નપુંસકતા.

Advertisement

આજકાલ ઘણા લોકો લિં@ગની સાઇઝ વધારવા માટે વિવિધ ઉપાયો અપનાવે છે. ઘણા લોકો દવાઓ ખરીદીને ખાય છે, જ્યારે ઘણા લોકો પેનિસની સાઈઝ વધારવા માટે ઈન્જેક્શન પણ લે છે, જેઓ આવું કરી રહ્યા છે. આવનારા સમયમાં તેમના સે@ક્સમાં સમસ્યાઓ વધી રહી છે. લિં@ગની સાઇઝ વધારવા માટે લોકો સર્જરી કરાવી રહ્યા છે. આ પ્રકારની સર્જરીમાં લોકો લાખો રૂપિયા ખર્ચી રહ્યા છે.

લિં@ગને મોટું કરવા માટે લોકો જુદી જુદી રીતો અજમાવતા હોય છે. પરંતુ તેઓ નથી જાણતા કે આ બધું કરીને તેઓ તેમની સે@ક્સ લાઈફને બરબાદ કરી રહ્યા છે. મોટાભાગના પુરૂષોને ચિંતા હોય છે કે તેમનો પાર્ટનર તેનાથી સંતુષ્ટ થશે કે નહીં. અને આ મામલે તે તેના જીવ સાથે રમત રમી રહ્યો છે.

પરંતુ સત્ય એ છે કે સંતોષ માટે સે@ક્સમાં પ્રેમ અને રોમાંસ હોવો જોઈએ.કારણ કે મહિલાઓની યોનિના બહારના ભાગમાં ઘર્ષણ તેમને ઉત્તેજિત કરે છે અને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચે છે.તેથી લિં@ગની લંબાઈમાં કોઈ ફરક પડતો નથી.લિં@ગને લાંબુ અને જાડું બનાવવાનો આયુર્વેદિક ઉપાય.

આ ઔષધોનો ઉપયોગ.શતાવરી, અશ્વગંધા, કુથ, જટામાંસી અને કટાહાળીના ફળોને ચાર ગણા દૂધમાં ભેળવીને અથવા તેલમાં પકાવીને લગાવવાથી લિં@ગ જાડું થાય છે અને લિં@ગની લંબાઈ પણ વધે છે.

અશ્વગંધા અને ચમેલી.અશ્વગંધા પાવડરને ચમેલીના તેલમાં ભેળવીને લિં@ગ પર લગાવવાથી લિં@ગ મજબૂત થાય છે.

સુકા જવ અને તલનું તેલ.સૂકા જવને પીસીને તલના તેલમાં મિક્સ કરીને પેનિસ પર લગાવવાથી સે@ક્સ સંબંધિત ઘણી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે.

લવિંગ અને તલનું તેલ.50 ગ્રામ તલના તેલમાં 20 ગ્રામ લવિંગ નાખીને માલિશ કરવાથી લિં@ગ મજબૂત થાય છે અને તેનું કદ પણ વધે છે.

હિંગ અને દેશી ઘી.હીંગને દેશી ઘીમાં પકાવો અને થોડી ઠંડી થાય પછી તેને લિં@ગ પર લગાવો અને ઉપર સુતરાઉ કાપડ બાંધી દો. આ નુસ્ખા સતત થોડા દિવસો સુધી કરવાથી થોડા જ દિવસોમાં લિં@ગ મજબૂત બને છે.

મધ અને સુહાગે.શેકેલા સુહાગેને મધ સાથે પીસીને લિં@ગ પર લગાવવાથી લિં@ગ મજબૂત અને શક્તિશાળી બને છે.

મધ અને બેલના પાન.બેલના પાનના રસમાં મધ મેળવીને લગાવવાથી હસ્ત-મૈથુનથી થતા વિકારો દૂર થાય છે અને લિં@ગ મજબૂત બને છે.

તલનું તેલ.બદામનું તેલ, તજનું તેલ, જામલગોટાનું તેલ અને પિસ્તાનું તેલ.બધા જ તેલને સરખી માત્રામાં લઈને મિક્સ કરી લો. રાત્રે સૂતી વખતે તેને લિં@ગ પર એક ટીપાંની માત્રામાં લગાવો અને ઉપર પાન બાંધીને સૂતા પહેલા એક મહિના સુધી આ નુસ્ખો અપનાવવાથી લિં@ગની વક્રતા, પાતળાપણું અને અસમાનતા દૂર થાય છે અને તે શક્તિશાળી બને છે.

Advertisement