આ સ્ત્રીનું વિચિત્ર શરીર, બે પિરિયડ્સ એક સાથે આવે છે, બે અલગ-અલગ બાળકોની માતા બની શકે છે…

એક મહિલાનો દાવો છે કે તેના શરીરમાં બે યોનિ છે. આ ખૂબ જ દુર્લભ સ્થિતિ તેણીને બે પીરિયડ્સની મંજૂરી આપે છે અને બંને ગર્ભાશયમાં એક બાળક સાથે તે એક જ સમયે બે અલગ અલગ બાળકો સાથે ગર્ભવતી થઈ શકે છે. એરિઝોનાની 37 વર્ષીય લીએન બેનનો જન્મ ગર્ભાશય ડિડેલ્ફિસ સાથે થયો હતો. આ સ્થિતિમાં બાળકીના શરીરમાં બે ગર્ભાશય જોવા મળે છે. લીન જેવી કેટલીક સ્ત્રીઓને બે સર્વિક્સ અને કેટલીકવાર બે યોનિમાર્ગ હોય છે અને તેમની વચ્ચે પેશીની પાતળી દિવાલ હોય છે.

Advertisement

ડેઈલીમેઈલના સમાચાર મુજબ, ટિકટોક યુઝર @theladyleanne એ તાજેતરના વિડિયોમાં કેટલાક પ્રશ્નોના જવાબ આપતી વખતે તેની અત્યંત દુર્લભ સ્થિતિનો ખુલાસો કર્યો. મહિલાએ કહ્યું, મારું વિચિત્ર શરીર તમારા હોશ ઉડાવી દેશે. હું શરીરના વધારાના અંગો સાથે જન્મ્યો હતો. તેણીએ કહ્યું કે હું બે યોનિ, બે ગર્ભાશય અને બે સર્વિક્સ સાથે જન્મી છું. લીન બેને કહ્યું કે તે દરેક વસ્તુમાંથી પસાર થાય છે જે સામાન્ય મહિલાઓ પસાર થાય છે પરંતુ બે વાર.

બે પીરિયડ્સ એક સાથે આવે છે.તેણે કહ્યું, મારા બે પીરિયડ્સ છે અને ઘણીવાર બંને સાથે આવે છે. હું બે ટેમ્પન પહેરું છું. મેં કહ્યું તેમ, સ્ત્રી જે કરે છે તે હું બે વાર કરું છું. આ પહેલા એક વીડિયોમાં મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે તેના પીરિયડ્સ ખૂબ જ પીડાદાયક છે. તેણીએ તેની સારવાર માટે તેના ગાયનેકોલોજિસ્ટનો સંપર્ક કર્યો હતો, ત્યારબાદ તેણીને ખબર પડી કે તેણીના શરીરમાં બે ગર્ભાશય છે.

બે અલગ અલગ બાળકો સાથે ગર્ભવતી થઈ શકે છે.પોતાની પ્રેગ્નન્સી વિશે મહિલાએ કહ્યું કે તે એક જ સમયે બે અલગ-અલગ બાળકો સાથે ગર્ભવતી થઈ શકે છે પરંતુ તે હાઈ રિસ્ક પ્રેગ્નન્સી હશે. જો કે, ગર્ભાશયની ડીડેલ્ફિસ સાથે જન્મેલી સ્ત્રીઓ પણ સામાન્ય રીતે ગર્ભવતી થઈ શકે છે અને તંદુરસ્ત બાળકને જન્મ આપી શકે છે, તેમણે કહ્યું. લીએને એક ક્લિપમાં જણાવ્યું હતું કે તેણે આઠ મહિના પહેલા ઓનલાઈન ડેટિંગ શરૂ કરી હતી અને પુરુષો તેની હાલત જોઈને ડરી ગયા હતા.

Advertisement