આ વ્યક્તિ પોતાનું જ વી@ર્ય ઇન્જેક્શન માં ભરીને કરતો હતો આ કામ, પછી થયું એવું કે જવું પડ્યું ડૉકટર પાસે….

એક 33 વર્ષીય વ્યક્તિ હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે આવે છે અને જ્યારે ડોક્ટર્સ તેની સારવાર શરૂ કરવા માંગે છે ત્યારે તે સારવાર કર્યા વિના જ પાછો જાય છે આ ઘટનામાં ચોંકાવનારી વાત એ છે કે આ વ્યક્તિ કમરના દુખાવાથી પરેશાન છે અને તેની સામે લડવા માટે તે છેલ્લા 18 મહિનાથી પોતાના વીર્યને શરીરમાં ઈન્જેક્શન આપી રહ્યો હતો.

Advertisement

આ માહિતી ત્યારે સામે આવી જ્યારે હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે આવેલા આ વ્યક્તિએ ડૉક્ટરને આ વાત કહી ડૉક્ટરો આ સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા આ ઘટના ડબલિંગની તાલગુત યુનિવર્સિટી હોસ્પિટલમાં બની હતી.

આ કારણે હોસ્પિટલ આવ્યા મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર તે વ્યક્તિ જ્યારે તેના શરીરમાં કંઈક અલગ અનુભવવા લાગ્યો ત્યારે તે હોસ્પિટલમાં આવ્યો હતો વાસ્તવમાં જ્યાં આ વ્યક્તિ પોતાને ઈન્જેક્શન આપતો હતો ત્યાં હાથમાં એક ગઠ્ઠો હતો જેના કારણે તેને અસહ્ય દુખાવો થવા લાગ્યો હતો.

હોસ્પિટલમાં જ્યારે ડૉક્ટરોએ વ્યક્તિના હાથમાં ગઠ્ઠા વિશે પૂછપરછ કરી તો વ્યક્તિએ આખી વાત સામે મૂકી આ વ્યક્તિએ જણાવ્યું કે તે છેલ્લા 18 મહિનાથી દરરોજ વીર્યને હાથમાં ઇન્જેક્શન આપી રહ્યો હતો આ માટે તેણે હાઈપોડર્મિક સોયનો ઉપયોગ કર્યો જે તેણે ઓનલાઈન ખરીદ્યું હતું.

ડોક્ટરો માટે આ કિસ્સો ચોંકાવનારો હતો તેણે આવી કોઈ ઘટના પહેલા ક્યારેય સાંભળી ન હતી નોંધનીય બાબત એ છે કે આ રીતે વીર્યને શરીરમાં દાખલ કરવાથી વ્યક્તિને અનેક જીવલેણ રોગો થઈ શકે છે ડૉક્ટરે તેના શરીરમાંથી ગઠ્ઠો દૂર કરવા સારવાર શરૂ કરી અને તેને નસમાં એન્ટિબાયોટિક્સ આપી પરંતુ થોડા સમય પછી તે વ્યક્તિ ત્યાંથી ચાલ્યો ગયો અને તેની વધુ સારવાર ન થઈ.

આ પહેલા ક્યારેય ડોક્ટરોએ આવો કિસ્સો સાંભળ્યો ન હતો આ પ્રકારનો કેસ ડોકટરો માટે અનોખો હતો આવો કિસ્સો તેણે પહેલાં ક્યારેય જોયો કે સાંભળ્યો ન હતો નોંધનીય બાબત એ છે કે વીર્યને શરીરમાં દાખલ કરવાથી વ્યક્તિને અનેક જીવલેણ રોગો થઈ શકે છે આવી સ્થિતિમાં તબીબોએ તરત જ તેના શરીર પરના ગઠ્ઠો દૂર કરવા માટે સારવાર શરૂ કરી અને નસમાં એન્ટિબાયોટિક્સ આપી પરંતુ થોડા સમય પછી તે વ્યક્તિ હોસ્પિટલથી બહાર નીકળી ગયો અને તેની વધુ સારવાર ન થઈ જો કે તે વ્યક્તિએ પીઠના દુખાવાને પહોંચી વળવા માટે આ પદ્ધતિ કેવી રીતે અને ક્યાં મળી તે અંગે ખુલાસો કર્યો નથી.

મિત્રો બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.દુનિયામાં એક કરતા વધુ તરંગી લોકો રહે છે અને અમેરિકામાં પણ આવી જ એક વિલક્ષણ વ્યક્તિ લોકોમાં ચર્ચાનો વિષય બની છે શું તમે કલ્પના કરી શકો છો કે આ દુનિયામાં એવો કોઈ વ્યક્તિ હશે જે સિરીંજમાં વીર્ય નાખીને સ્ત્રીને ઈન્જેક્શન આપશે કદાચ તમે વિશ્વાસ નહીં કરો પરંતુ અમેરિકામાં એક વ્યક્તિએ એક એવું પાગલ કામ કર્યું છે જેના વિશે જાણીને આખી દુનિયાના લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

અને તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવતા જજે પણ ભયજનક સજા સંભળાવી છે જાણો કેવી રીતે બની આ વિચિત્ર ઘટના અમેરિકાના મેરીલેન્ડમાં એક પુરુષને વીર્યથી ભરેલી સિરીંજ વડે મહિલાને ચૂંટવા બદલ 10 વર્ષની જેલની સજા ફટકારવામાં આવી છે આ વ્યક્તિએ કરિયાણાની દુકાનમાં મહિલાની પીઠમાં વીર્ય ભરેલું વીર્ય ઇન્જેક્શન આપ્યું હતું.

આ ઘટના ફેબ્રુઆરી 2020ની છે અને મહિલા પર સિરીંજથી હુમલાની આ આખી ઘટના CCTVમાં કેદ થઈ ગઈ છે રિપોર્ટ અનુસાર થોમસ બ્રાયન સ્ટેમેન નામનો 52 વર્ષીય તરંગી વ્યક્તિ ફેબ્રુઆરી 2020માં ચર્ચટનમાં ક્રિસ્ટોફર ફાઈન ફૂડ્સમાં એક મહિલા પર હુમલો કરતો જોવા મળ્યો હતો અહેવાલ મુજબ આરોપી વ્યક્તિ ભૂતકાળમાં ઘણા કેસોમાં દોષિત ઠર્યો છે અને તેને 1986 અને 1996 વચ્ચે છ અલગ-અલગ ઘટનાઓ માટે દોષિત ઠેરવવામાં આવ્યો છે.

અને હવે ફેબ્રુઆરી 2020માં એક મહિલાને વીર્ય ભરેલું ઈન્જેક્શન લગાવવા બદલ પણ સજા ફટકારવામાં આવી છે રિપોર્ટ અનુસાર ઘટના 18 ફેબ્રુઆરી 2020ની છે અને પીડિત મહિલાએ પોલીસને ફોન પર આ ઘટનાની જાણકારી આપી હતી આરોપી થોમસ બ્રાયન ખૂબ જ સ્માર્ટ છે રિપોર્ટ અનુસાર આરોપી થોમસ બ્રાયન ખૂબ જ સ્માર્ટ છે અને તે મહિલા પર સિરીંજ વડે હુમલો કર્યા બાદ કરિયાણાની દુકાનમાં ઉભો હતો અને તેણે મહિલાને કહ્યું કે.

મને ખબર છે તે મધમાખીના ડંખ જેવું લાગે છે સિરીંજ નાખ્યા બાદ મહિલાએ પોલીસને જાણ કરી અને ત્યારબાદ પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી હવે 2021માં તેને સજા મળી મહિલા પર સિરીંજ વડે હુમલો કરવાની આ ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ થઈ ગઈ છે 18 મહિના બાદ હવે કોર્ટે આરોપી થોમસ બ્રાયનને 10 વર્ષની સખત કેદની સજા ફટકારી છે.

મહિલાએ કષ્ટદાયક અનુભવ કહ્યો મહિલાએ પોલીસને આપેલા પોતાના નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે હું સ્ટોરમાં પ્રવેશતાની સાથે જ એક વ્યક્તિએ મને માર્યો હતો અને પછી એવું લાગ્યું કે કોઈએ મારા શરીરમાં સિગારેટ નાખી દીધી છે મને ખૂબ જ દુખાવો થતો હતો અને ઘરે આવ્યા પછી મેં જોયું કે ત્યાં એક ઘા હતો જે પછી હું સ્ટોર પર પાછી ગઇ અને ત્યાંના સીસીટીવી ફૂટેજ જોયા અને પછી મેં તે વ્યક્તિને જોયો અને પછી પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી.

પોલીસને વધુ વીર્ય ભરેલા ઈન્જેક્શન મળ્યા છે મહિલાની પોલીસ ફરિયાદના આધારે સમગ્ર મામલાની તપાસ કર્યા બાદ જાણવા મળ્યું કે આરોપીનું નામ થોમસ બ્રાયન છે જ્યારે પોલીસે આરોપી થોમસ બ્રાયનની કારની તલાશી લીધી તો તેમાં પોલીસને ઘણી સિરીંજ મળી આવી જે વીર્યથી ભરેલી હતી.

પોલીસે આશંકા વ્યક્ત કરી હતી કે આરોપીઓએ બીજા ઘણા લોકોને નિશાન બનાવ્યા હશે રિપોર્ટ અનુસાર જ્યારે પોલીસે આરોપી વ્યક્તિને કોર્ટમાં રજૂ કર્યો અને જ્યારે જજને તેના દુષ્કર્મ વિશે જણાવવામાં આવ્યું તો જજ ગુસ્સે થઈ ગયા અને ત્યારબાદ તમામ પુરાવાના આધારે આરોપીને 10 વર્ષની સખત કેદની સજા ફટકારવામાં આવી છે.

Advertisement