આસારામના તે 7 કોડ વર્ડ, જેનો ઉપયોગ કરી ને કરતો હતો આવું ગંદુ કામ….

આ છોકરીને ધ્યાનની ઝૂંપડીમાં મોકલો, મીરા, જોગન, એકાંત, અથવા 400 ડાયલ કરો. આ કેટલીક એવી પંક્તિઓ છે, જે આસારામ બોલ્યા હશે, તે બધાની સામે હતા પણ સમજ્યા કે માત્ર તેના સેવકો જ છે. કારણ કે આ વસ્તુઓમાં તેનો બેશરમ કોડ છુપાયેલો હતો, જેની મદદથી તે છોકરીઓનો શિકાર કરતો હતો.

Advertisement

આ એવા કોડ હતા કે જો અંડરવર્લ્ડની દુનિયાને તેની જાણ થાય તો કોણ તેની સામે આશ્રય શોધતું જોવા મળે. હા, આસારામ પણ ભક્તિનું એ અંડરવર્લ્ડ ચલાવતા હતા જ્યાં મનના મંદિર પર શ્રદ્ધાની પિસ્તોલ તાણી હતી. હવે તે આસારામનો રાજકુમાર હોય કે જોધપુરનો કે પછી દેશની સામાન્ય જનતા, આ શરમજનક ખુલાસા બધાની સામે આવ્યા છે.

અંધશ્રદ્ધાની આંધળી ગલીમાંથી પસાર થયા પછી, ન જાણે કેટલા લોકો પોતાનું નસીબ સુધારવાના વિશ્વાસ સાથે આસારામ પાસે આવતા રહ્યા. બાબાનું પ્રવચન સાંભળ્યું, પણ ભક્તોને શું ખબર હશે કે જીભ પર રામ-રામનો જાપ કરતી વખતે આસારામની આંખો શું શોધી રહી હતી. તેના મનમાં શું હલચલ મચી ગઈ હતી અને તેનું હૃદય તેની જીભને કેવી રીતે સાથ આપતું ન હતું. તો ચાલો તમને આસારામની એ બેશરમ કોડ લેંગ્વેજના જાદુ વિશે વિગતવાર જણાવીએ.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 1- લેસર ટોર્ચ.જ્યાં ધર્મનો પ્રકાશ હોવો જોઈએ, ત્યાં છોકરીના બરબાદીનો અંધકાર જે ટોર્ચથી સત્સંગમાં બેઠેલી છોકરી પર ત્રણ વાર આસારામ ફેંકતો હતો તે ટોર્ચથી આવતો હતો. આસારામના પૂર્વ સેવકના કહેવા પ્રમાણે, આ પ્રકાશની નિશાની એ છોકરીને આસારામ માટે નોકર તરીકે તૈયાર કરવાની હતી.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 2-ધ્યાનવાળી છોકરી.જો ક્યારેય ટોર્ચ ન હોય તો આસારામ યુવતીને પોતાના ધ્યાન પર લાવવાની વાત કરતો હતો. પ્રવચન સાંભળવા આવેલા ભક્તોને લાગ્યું કે બાબા ધ્યાનની વાત કરી રહ્યા છે, જ્યારે બાબાનું ધ્યાન બીજે છે. આસારામના શિષ્યો સમજી ગયા કે તેમના ગુરુ શું ઈચ્છે છે.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 3- જોગન.આસારામના વૃદ્ધ સાધકનું કહેવું છે કે જોગી જોગનના ગીતો ગાનારા આસારામની નજર 12 વર્ષથી 20 વર્ષની છોકરીઓ પર જ હતી. જે છોકરી તેમને ગમતી હતી તે તેને વારંવાર જોગન કહીને બોલાવતી હતી. તેના કારણે જ તેમના સેવકો સમજી શક્યા કે સફેદ વસ્ત્રમાં બેઠેલા બાબાના ઈરાદા કેટલા કારા હતા.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 4- કાજુ-બદામ.આસારામના પ્રવચનના પંડાલમાં પ્રસાદ પણ સ્થિતિ પ્રમાણે નક્કી કરવામાં આવ્યો હતો. જેણે ખૂબ ઓફર કરી, તેને કાજુ-બદામ મળતી, પરંતુ પ્રજાપતિના કહેવા પ્રમાણે, આસારામની નજર કોઈ છોકરી પર પડે તો તે તેને પ્રસાદમાં કાજુ-બદામ આપતા. આ હાવભાવ નજીકના સેવકો માટે પૂરતો હતો કે આસારામ શું ઇચ્છે છે.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 5- સમર્પણ.ધર્મની આડમાં અધર્મની દુકાન ચાલતી હોય તો વેપાર માટે તેમાં શ્રદ્ધાને સ્થાન નથી. જો આરોપો પર વિશ્વાસ કરવામાં આવે તો સત્સંગમાં આસારામના સમર્પણનો અર્થ એ થયો કે જે છોકરી તેને પસંદ કરતી હતી.

તેને ફસાવીને આસારામ માટે તૈયાર કરવામાં આવી હતી.આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 6- એકાંતવાસ.ધર્મની દુનિયામાં, એકાંત ત્યાં થાય છે જ્યાં ભક્ત અને ભગવાન વચ્ચે કોઈ હોતું નથી, પરંતુ આસારામ પર આરોપ છે કે તેમનો એકાંત તેમના પ્રેક્ષકોનો અડ્ડો હતો.

આસારામનો કોડવર્ડ નંબર 7- ડાયલ 400.આસારામ વિશે આ નવો ખુલાસો જોધપુર પોલીસ દ્વારા કરવામાં આવ્યો છે, જે તેમના પર લાગેલા યૌન શોષણના આરોપોની તપાસ કરી રહી છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આસારામનો મોબાઈલ નંબર 9321***400 હતો અને તે તેને ટૂંકા સ્વરૂપમાં 400 કહેતો હતો.

જ્યારે પણ આસારામના રાજદાર જેવા કે શિલ્પી, શરતચંદ્રને આસારામ સાથે વાત કરવી હોય ત્યારે તેઓ એકબીજાને 400 નંબર પર વાત કરવાનું કહેતા અને પછી 400 નંબર પર વાત કરવાનો મતલબ એમને કોઈપણ કામ માટે છેલ્લો ઓર્ડર મળ્યો.

સગીર છોકરીઓ પાસેથી બળાત્કારના ગુનામાં આજીવન કેદની સજા સંભળાતા આસારામના ધ્રુવને હવે આખી દુનિયા સામે ખુલ્લો મૂકવામાં આવ્યો છે. ધર્મ અને આસ્થાના નામે સગીર યુવતીઓને પોતાની વાસનાનો શિકાર બનાવનારા આ દંભી બાબા દેશ માટે આતંકવાદ કરતા ઓછા નથી.

ધર્મ અને આસ્થાના નામે લોકોને લૂંટનારા આશ્રમને જોધપુર કોર્ટે તેની કાર્યવાહી બદલ સજા ફટકારી છે.સગીર પર બળાત્કાર ગુજારવાના મામલે આશારામને કોર્ટે આજીવન કેદની સજા ફટકારી છે. પરંતુ એક વાત એવી હતી કે જે દરેકને પજવી રહી હતી.

અને તે આ રીતે આસારામ 75 વર્ષની ઉંમરે બળાત્કાર કરવામાં સફળ રહ્યો, કારણ કે આટલી લાંબી ઉંમર પછી, સામાન્ય રીતે લોકો સમલૈંગિક પ્રક્રિયા કરી શકતા નથી. આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે આસારામ કયો દાવો કરે છે કે તેની પુરૂષત્વ વધારશે.તેના દ્વારા કરવામાં આવેલા સારા અને ખરાબ કાર્યોને યાદ કરીને,

તે યુગમાં આશારામએ એવું દંભ ફેલાવ્યો છે કે બાબા અને ધર્મમાંથી ધીમે ધીમે ભારતની પ્રજાની આસ્થા ઉભી થઈ રહી છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આશારામ તેની પુરૂષવાહ વધારવાનો દાવો કરે છે તે સફેદ મુસલી છે, હા, આશારામનો પર્દાફાશ થયા પછી, આ સફેદ મુસલીની માંગ આજકાલ બજારમાં થોડી વધી ગઈ છે.

આ તે જ આયુર્વેદિક દવા છે જેનો ઉપયોગ આશ્રમ કરતો હતો અને આ દાવા હંમેશા તેમના આશ્રમમાં ઉપલબ્ધ હતો.આપને જણાવી દઈએ કે આસારામનું આ રહસ્ય જોધપુર કોર્ટમાં આસારામના આશ્રમના એક સેવકે સુનાવણી દરમિયાન જાહેર કર્યું હતું.

આ નિવેદન સાંભળ્યા પછી કોર્ટરૂમમાં હાજર ન્યાયાધીશ તેમજ મેડિકલ ટીમના લોકો પણ આશ્ચર્યચકિત થયા, જે વર્ષોથી આ દિશામાં સંશોધન કરી રહ્યા હતા, પરંતુ હજી સુધી તેમને આ દિશામાં કોઈ નક્કર પુરાવા મળી શક્યા નથી. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે ત્યાં બે પ્રકારની મુસલી છે, કલાઈ મસલી અને સફેદ મુસલી, જે મુસ્લિ આશારામ તેની પુરૂષત્વ વધારવા માટે ઉપયોગમાં લેતી હતી તે સફેદ મુસલી હતી.

પુરુષો માટે નોંધ લો સફેદ મુસલી કોઈ વરદાનથી ઓછી નથી. સફેદ મુસલીમાં શુક્રાણુઓની સંખ્યા વધારવી અને જાતીય શક્તિ વધારવી જેવા ગુણધર્મો છે, જે સંભોગ દરમિયાન પુરુષોને એક વિશેષ શક્તિ પણ આપે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે મુસલીનો ઉપયોગ તબીબી વિજ્ઞાન દ્વારા ઘણી પ્રકારની દવાઓ બનાવવા માટે પણ થાય છે કારણ કે તેમાં ઘણી વધુ આયુર્વેદિક ગુણધર્મો જોવા મળે છે.

જે અન્ય ઘણા પ્રકારના રોગોને દૂર કરવામાં પણ મદદગાર છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે સફેદ મુસલીનો ઉપયોગ પુરુષો તેમજ મહિલાઓ માટે ખૂબ ફાયદાકારક છે. તેમાં શીલાજિત અને અન્ય પ્રકારના જાતીય રોગોને દૂર કરવાના ગુણધર્મો પણ છે. તો 75 વર્ષના આશ્રમની વાસનાથી મુક્તિ મેળવવાની આ દવા હતી.મુસ્લી, જેને સામાન્ય રીતે સફેદ મુસલી તરીકે ઓળખવામાં આવે છે તે એક દુર્લભ ભારતીય ઔષધિ છે અને તે એક લોકપ્રિય જાદુઈ લોક ઉપાય છે જેમાં પુષ્કળ હીલિંગ ગુણધર્મો છે.

તેની શક્તિશાળી એફ્રોડિસીઆક અને એડેપ્ટોજેનિક અસરો માટે પ્રખ્યાત, આ ઔષધિ તમામ પ્રકારની ઉપચાર પ્રક્રિયામાં વ્યાપકપણે ઉપયોગમાં લેવાય છે, તે આયુર્વેદ, સિદ્ધ, યુનાની, હોમિયોપેથી અથવા કામવાસનાને વધારવા માટે જાતીય નબળાઇને દૂર કરવા, જાતીય નબળાઇને દૂર કરવા, નપુંસકતા, તણાવ દૂર કરવા, બળતરા અને ઘણા વધુ ઘટાડવા.મુસ્લી જે વનસ્પતિ નામ કલોરોફાયટમ બોરીવિલિઅનમ દ્વારા જાય છે તે એસ્પરગાસી પરિવારની છે. તે એક ઉષ્ણકટિબંધીય ઔષધિ છે જે દ્વીપકલ્પના ભારતના ભીના જંગલોમાં ફેલાયેલી છે.

ઔષધિએ લેન્સોલેટ આકારના પાંદડા અને ગાઢ રેસમોસસ સફેદ રંગના ફૂલો ઉભા કર્યા છે.તે સામાન્ય રીતે 1.8 ફૂટની ઉંચાઇ સુધી વધે છે.આયુર્વેદનું સર્વગ્રાહી વિજ્ઞાન મુસલીને બૃહાન થેરેપી માટે ઉપયોગમાં લેવામાં આવતી એક મુખ્ય ઔષધિ તરીકે વર્ગીકૃત કરે છે, એક આયુર્વેદિક સારવાર જેમાં વિવિધ પ્રકારના ઔષધિઓ શામેલ છે, જે માત્ર શક્તિમાં વધારો કરે છે, પરંતુ શારીરિક પ્રભાવને પણ સુધારે છે અને શરીરની સહનશક્તિને સુધારે છે.

ડાયાબિટીઝ, અસ્થિવા, સ્નાયુબદ્ધ નબળાઇ,થાક, શરીર નિર્માણ,પુરુષની નબળાઇ વગેરે રોગોની સારવાર માટે બૃહાન ઉપચાર ખૂબ જ ફાયદાકારક છે.મુસલીના આયુર્વેદિક સંકેતો શું છે? આયુર્વેદનું સર્વગ્રાહી વિજ્ઞાન આ બળવાન ઔષધિને ​​‘સફેદ મુસલી’ તરીકે જાણે છે. તેને ભારતીય વાયગ્રા અથવા હર્બલ વાયગ્રા તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે, આ ઔષધિ પ્રાચીન કાળથી પુરુષો અને સ્ત્રીઓમાં વિવિધ જાતીય સમસ્યાઓ અને અન્ય વિકારોની સારવાર માટે વપરાય છે.

Advertisement