આવી મહિલાઓ શારી-રિક સંબંધ બનાવવામાં પુરુષો થી પણ હોઈ છે આગળ….

લગ્ન એક એવો શબ્દ છે કે દરેક છોકરીને સુનાવણી પર વિચાર આવે છે કે તેણી પણ લગ્ન કરશે આ બધું વિચાર્યા પછી તેનું મન પણ ખુશીથી જ ખુશ થાય છે કે તે તેની પસંદગીના છોકરા સાથે લગ્ન કરે છે તે દરેક છોકરીના મગજમાં રહે છે કે તેનો પતિ પણ તેને ખૂબ જ ચાહે છે અને તેની સંપૂર્ણ કાળજી લે છે છોકરીઓ માટે લગ્નનો દિવસ એટલો જ ખાસ હોય છે જેટલો તે છોકરાઓ માટે હોય છે આ બંનેની નવી જિંદગી લગ્ન પછી શરૂ થાય છે.

Advertisement

તમારી માહિતી માટે અમને જણાવો કે લગ્ન પછી, સ્ત્રીઓએ ગાવાનું છે સિંગર એક પરિણીત સ્ત્રીના જીવનમાં ઘણું મહત્વ ધરાવે છે કારણ કે સુહાગન છે તે સ્ત્રી ગાયક તરીકે ઓળખાય છે ॐ શાંતિ ઓમમાં દીપિકા પાદુકોણ એક સંવાદ બોલી હતી જો તમને યાદ આવે કે ચૂટકી સિંદૂર રમેશ બાબુના ભાવ વિશે તમે શું જાણો છો જો વડીલો અનુસાર જોવામાં આવે તો સ્ત્રીઓની માંગમાં સિંદૂર ખૂબ જ મહત્વનું છે.

સ્ત્રીઓના જીવનમાં સિંદૂર રોપવાનું ઘણા મહત્વ છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે સ્ત્રીઓનું સિંદૂર લગાવવાથી તેમના પતિની ઉંમર વધે છે અને તે તેમના પતિની નિશાની છે આજે અમે તમને સિંદૂરના આવા ફાયદા વિશે જણાવીશું જાણીને કે તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે સિંદૂર સ્ત્રીઓના બીપીને કંટ્રોલ કરે છે આની સાથે સિંદૂર લગાવવાથી મહિલાઓની જાતીય ઈચ્છા પણ જાગૃત થાય છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે જે મહિલાઓ સિંદૂર લગાવે છે તેમને શારી-રિક સંબંધ બાંધવાની ઇચ્છા હોય છે આવી સ્ત્રીઓ અન્ય મહિલાઓની તુલનામાં જોવા મળી છે કે આવી મહિલાઓ તેમની કરતાં સેક્સ માણવાની વધારે ક્ષમતા ધરાવે છે તમને જણાવી દઈએ કે સિંદૂર જોઈને મહિલાઓ સંબંધની લાલસામાં હોય છે આજનો સમય એવો બની ગયો છે કે લોકો ખૂબ જ ઓછા બતાવવા માટે માત્ર સિંદૂર લગાવે છે પરંતુ તમારે સિંદૂરના ફાયદા જાણીને પણ આશ્ચર્યચકિત થવું જ જોઇએ એવું નોંધવામાં આવ્યું છે કે આવી મહિલાઓ પુરુષો કરતા વધારે સે@ક્સ માણવામાં રસ ધરાવે છે.

મિત્રો હવે આપણે જાણીશું કે કઈ ઉંમરમાં સ@ભોગ કરવાની વધારે મજા આવે છે તો ચાલો જાણીએ.સે@ક્સ એ જીવનનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે રોમાંસ વિના જીવન અધૂરું છે તે જીવન માટે પણ જરૂરી છે સે@ક્સ એ જીવનનો એક અલગ ભાગ છે જે દરેક જીવવા માંગે છે. સે@ક્સ વિશે પુરુષ અથવા સ્ત્રીના જુદા જુદા મત હોય છે.અને તેનો આનંદ માણવા માટે પુરુષો અને સ્ત્રીઓની જુદી જુદી ઉંમર હોય છે રિસર્ચમાં એવું પણ બહાર આવ્યું છે કે સે@ક્સ માણવાની એક યુગ હોય છે જેમાં યુગલો વધુ આનંદ માણી શકે છે જાણો કે કઈ વય અહીં છે.

એટલાન્ટાના દારાસમાં સેક્સ ટોય ઉત્પાદક લારાહનીએ એક સર્વેક્ષણ કર્યું જેમાં 18 થી 65 વર્ષની વયના 1000 લોકોનો સમાવેશ થાય છે આ સર્વે અનુસાર 26 વર્ષની વયે સ્ત્રીઓ તેમના જીવનમાં સેક્સનો સૌથી વધુ આનંદ લે છે જ્યારે 32 વર્ષની ઉંમરે પુરુષો સે*ક્સનો સૌથી વધુ આનંદ લે છે.

તે જ સમયે, સર્વેમાં સામેલ લોકોના જવાબો પરથી, તે બહાર આવ્યું છે કે જ્યાં પુરુષોએ 17 વર્ષની ઉંમરે પહેલી વાર સેક્સ કર્યું હતું, છોકરીઓએ 16 વર્ષની ઉંમરે તેમની કુંવારી ગુમાવી દીધી હતી. પ્રથમ વખત સેક્સ કર્યા પછી જ્યાં પુરુષોને તેમની બેસ્ટ સેક્સ માટે 15 વર્ષ રાહ જોવી પડી તે જ સમયે મહિલાઓએ 10 વર્ષ પછી શ્રેષ્ઠ સેક્સનો અનુભવ કર્ય એટલે કે જ્યારે સ્ત્રી અને પુરુષની ઉંમર સેક્સનો સારો અનુભવ ધરાવે છે ત્યારે ભિન્ન હોય છે.

ઉંમરની સાથે બદલાય છે ચોઈસ ઉંમરની સાથે-સાથે મહિલાઓ અને પુરુષોની પસંદ-નાપસંદ પણ બદલાઈ જાય છે ઉંમરની સાથે-સાથે તેમની પસંદમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે તેવામાં શું આપ જાણો છો કે 26 વર્ષની ઉંમરમાં સ્ત્રીઓને કયું કામ સૌથી વધારે પસંદ હોય છે ખાસ કરીને તે વાત જ્યારે શારીરિક સુખ સાથે

જોડાયેલી હોય.સેક્સનો લુત્ફ ઉઠાવવાની શ્રેષ્ઠ ઉંમર.એટલાન્ટાની સેક્સ ટોય બનાવનારી કંપની સર્વે અનુસાર ગર્લ્સ પોતાના જીવનમાં સેક્સનો સૌથી વધુ આનંદ 26 વર્ષની ઉંમરમાં માણે છે એટલે કે આખા જીવનકાળમાં સેક્સનો સૌથી વધુ લુત્ફ તેઓ 26 વર્ષની ઉંમરમાં લે છે જ્યારે પુરુષો 32 વર્ષની ઉંમરે સૌથી વધુ સે*ક્સનો આનંદ માણે છે.

પુરુષોને જોવી પડે છે 15 વર્ષ રાહ,1000 લોકો પર કરાયેલા સર્વેમાં 18થી 65 વર્ષની ઉંમર ધરાવતા લોકોએ ભાગ લીધો હતો સર્વેમાં સામેલ લોકોએ આપેલા જવાબમાં જાણવા મળ્યું હતું કે પુરુષો 17 વર્ષની વયે સેક્સ માણી લે છ જ્યારે ગર્લ્સ 16 વર્ષની ઉંમરે વર્જિનિટી ગુમાવે છે પહેલી વાર સેક્સ કર્યા બાદ પુરુષોને પોતાના બેસ્ટ સેક્સ માટે 15 વર્ષ રાહ જોવી પડી હતી જ્યારે મહિલાઓએ 19 વર્ષ બાદ બેસ્ટ સે*ક્સનો અનુભવ કર્યો હતો.

સેક્સ અત્યંત આનંદદાયક અને સ્ફૂર્તિલી ઘટના છે એ તો આપણે સૌ જાણીએ છીએ પણ સેક્સ દરમ્યાન સ્ત્રીને વધારે મજા આવે છે કે પુરુષને એ બાબતે આપણે અજાણ છીએ કાં તો ન્યુટ્રલ છીએ શક્ય છે કે પુરુષને સેક્સ વખતે વધારે આનંદ આવતો હોય એટલે જ તે વધારે પડતો આક્રમક અને રઘવાયો હોય છે

શક્ય છે કે પુરુષો કરતાં સ્ત્રીઓને સેક્સનો આનંદ વધુ મળતો હોય, એટલે જ તો તેઓ રોમાંચક ક્ષણોમાં પુરુષની આક્રમક્તા વેઠી લે છે તેને મજા ન આવતી હોય તો તે પુરુષની આક્રમકતાનો પ્રતિકાર કરતી હોત વળી સેક્સ દરમ્યાન સ્ત્રી ભાગ્યે જ ઉતાવળ કે રઘવાટ વ્યક્ત કરતી હશે. તે શાંતિથી આનંદ લાબા સમય સુધી માણવા ઝંખે છે.

પણ આ તો બધા માત્ર તર્ક છે સેક્સની મજા પુરુષને વધુ આવે કે સ્ત્રીને એનો સો ટકા સાચો જવાબ કોઈ ન આપી શકે જવાબ આપનાર વ્યક્તિ કાં તો સ્ત્રી હશે કાં તો પુરુષ હશે તે જે હશે એનો જ અનુભવ તેને હોવાનો તે જે નથી અને જેનો તેને અનુભવ જ નથી એ બાબતે તે કઈ રીતે જવાબ આપી શકે સ્ત્રીને સેક્સ દરમ્યાન કેવો આનંદ મળે છે એ સ્ત્રી જ કહી શકે અને પુરુષને કેવો-કેટલો આનંદ મળે છે એ પુરુષ જ કહી શકે હવે કોનો આનંદ વધારે છે એની કમ્પેરિઝન કઈ રીતે કરવી.

આ બાબતે મેં એક ડૉક્ટરને પ્રશ્ન પૂછેલો અને ડૉક્ટરે બહુ માર્મિક જવાબ આપેલો કે તમે કાનમાં આંગળી નાખીને હલાવો છો ત્યારે કાનને વધારે મજા પડે છે કે આંગળીને ડૉક્ટરે આગળ કહ્યું કે સે*ક્સ દરમ્યાન સ્ત્રી અને પુરુષ બન્નેને આનંદ આવતો હોય છે એમાં કોને વધુ આનંદ મળતો હોય છે એવો પ્રશ્ન જ અપ્રસ્તુત છે ટાઇમપાસ કરવા માટે કે મનને બહેલાવવા માટે આવા પ્રશ્નો પૂછવાનું ઇન્ટરેસ્ટિંગ લગે છે એથી વિશેષ આવા પ્રશ્નોનું કશું જ મહત્વ નથી.

અનુભવીઓ જાણે છે કે પુરુષ સેક્સ દરમ્યાન એક વખત એક્સ્ટ્રીમ લેવલે પહોંચ્યા પછી તરત બીજી વખત સેક્સ કરવાને લાયક રહેતો નથી કમ સે કમ અડધો કલાક વીત્યા પછી જ એ બીજી વખત સેક્સ કરવા માટે સક્રિય થઈ શકે છે સ્ત્રીને એવું નથી હોતું તે તૃપ્ત થયા પછીયે પાર્ટનરને સહયોગ આપતી રહે છે પુરુષની સેક્સ-ક્ષમતા ખૂબ વધારે હોય તો સ્ત્રીને એક જ વખતમાં બે કે ત્રણ વખત તૃપ્તિનો અનુભવ થઈ શકે છે.

પરંતુ એથી ઊલટું હોય એટલે કે સ્ત્રીને તૃપ્ત થવાનું બાકી હોય અને પુરુષ પરાકાષ્ઠાએ પહોંચી જાય તો તે પાર્ટનરને સહયોગ આપી શકતો નથી આ બાબતે એમ કહેવું જોઈએ કે પુરુષ જીતીનેય હારી જાય છે જ્યારે સ્ત્રી હારી ગયા પછીયે જીતી જાય છે સ્ત્રીને સેક્સ બાબતે સંતોષ આપવો હોય તો સેક્સ પહેલાં ફોર-પ્લેનો પિરિયડ લાંબો અને રોમાંચક બનાવવાનું કૌશલ પુરુષે કેળવી લેવું જોઈએ.

ગુજરાતી સ્ત્રી-પુરુષો સેક્સની બાબતમાં સૌથી નિરાળાં-અનોખાં હોય છ મૅરેજ પછી પાંચ-સાત વર્ષ સુધી જ તેઓ સેક્સમાં દિલચસ્પી રાખે છે ત્યાર બાદ બન્ને લાઇફના નવા મોડ પર પહોંચી જાય છે સ્ત્રી પોતાનાં સંતાનોને ઉછેરવામાં અને ધર્મધ્યાનમાં બિઝી થઈ જાય છે જ્યારે પુરુષ બિઝનેસ અને પૈસા કમાવવાની પ્રવૃત્તિમાં બિઝી થઈ જાય છે સાથે રહેવા છતાં જાણે બન્ને અલગ પડી ગયાં હોય એવું બને છે. ઘણી વખત એવુંય બને છે કે પતિ-પત્ની બન્નેને પરસ્પરનું આકર્ષણ સમાપ્ત થઈ ગયું હોય છે તેમન સે*ક્સ-ઍક્ટિવિટીમાંથી રોમાંચ નીતરી ચૂક્યો હોય છે.

આપણે શરૂઆતથી જ સેક્સને પાપ સમજતા રહ્યા છીએ અને કશાય કારણ વગર બ્રહ્મચર્યનો મહિમા ગાતા રહીએ છીએ આ બાબત પણ આપણી સેક્સ-લાઇફ પર ઘણો પ્રભાવ પાડે છે શારીરિક તૃપ્તિ અને સંતાનપ્રાપ્તિ પછી ફરી પાછું બ્રહ્મચર્યનું ભૂત ઘૂણવા માંડે છે સે*ક્સ આપણા માટે રોમાંચક યાત્રા બનવાને બદલે એક સામાન્ય જરૂરિયાત બની જાય ત્યારે પીછેહઠ થવી સ્વાભાવિક છ એમાંય વળી સાધુ-બાવાઓ રોજરોજ બ્રહ્મચર્યનો મરી-મસાલો ભભરાવીને આપણી આધ્યાત્મિક્તાને ટેસ્ટફુલ બનાવતા રહે છે.

દરેક વ્યક્તિની સે*ક્સ-અપીલ જુદી-જુદી હોય છે સ્ત્રીને મોટે ભાગે પુરુષનો ઘેરો અવાજ બે દિવસની વધેલી દાઢીના વાળ પુરુષની હેરસ્ટાઇલ તથા સ્પષ્ટવક્તાપણું વધારે આકર્ષે છે પરુષનું રૂપ એ સ્ત્રીની ફસ્ર્ટ ચૉઇસ નથી હોતી પુરુષને સ્ત્રીની અનેક બાબતો અપીલ કરતી રહે છે અને એ બદલાતીયે રહે છે સ્ત્રીનાં સ્તનનો ઉભાર સ્ત્રીના પરસેવાની માદક ગંધ સ્ત્રીની આંખોના નર્તન અને કટાક્ષ સ્ત્રીના ભીના-ભીના હોઠ સ્ત્રીની હસવાની મોહક અદા બાથરૂમમાંથી સ્નાન કરીને નીકળેલી સ્ત્રીનું સુગંધિત બદન તેના છૂટા કેશ અને ઘણુંબધું એકાંતમાં સ્ત્રીનો ડર પણ પુરુષને રોમાંચિત કરનારો બની રહે છે.

સ્ત્રીને કોઈ પુરુષ પ્રપોઝ કરે ત્યારે તે આનંદિત થઈ જાય છે પણ પુરુષને કોઈ સ્ત્રી પ્રપોઝ કરે તો પુરુષ તે સ્ત્રીના ચારિત્ર્ય પ્રત્યે શંકાશીલ બની શકે છે.આપણે ગુજરાતી લોકો આપણા શરીરને સે@ક્સ માટે સ્ફુર્તિલું અને સૌષ્ઠવપૂર્ણ રાખવાનું શીખ્યા જ નથી. ડિલિવરી પછી સ્ત્રી એમ સમજે છે કે હવે સુંદરતાની શી જરૂર છે મૅરેજનાં થોડાં વર્ષ પછી પુરુષ મેદસ્વી બનતો જાય છે શરીરને હૃષ્ટપુષ્ટ રાખવું.

Advertisement