બેડરૂમમાં પાર્ટનર સાથે પ્રેમનો સમય વધારવા માટે આ પાંચ વાતોનું રાખો ધ્યાન..

આજના ભાગદોડભર્યા જીવનમાં જીવનશૈલી સાથે જોડાયેલી એવી ઘણી સમસ્યાઓ છે જે સ્વાસ્થ્યને અસર કરે છે કામની સમયમર્યાદા રોજબરોજની ધમાલ અને જીવનની ધમાલ સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર કરે છે તે તમારા સ્વાસ્થ્ય તેમજ તમારી લાગણીઓને અસર કરે છે કેટલીકવાર તે તમારા શારી-રિક સં-બંધોને પણ અસર કરે છે ઘણીવાર યુવાન યુગલોમાં જોવા મળે છે કે તેઓ નજીક આવે છે પરંતુ સમય પહેલા રસ ગુમાવે છે અથવા થાકી જાય છે આના ઘણા કારણો હોઈ શકે છે જો તમારી સાથે પણ આવું થાય છે તો કેટલીક ખાસ બાબતોનું ધ્યાન રાખીને તમે નજીક વિતાવેલી પળોને વધારી શકો છો.

Advertisement

ધ્યાનમાં રાખો આ પાંચ વાતો ઘણીવાર લોકો સાથે એવું બને છે કે જ્યારે તેઓ તેમના પાર્ટનરની નજીક હોય છે ત્યારે તેઓ તે ક્ષણોમાં તેમના પ્રદર્શનને લઈને ચિંતિત થઈ જાય છે આ ચિંતા તમારા પરફોર્મન્સને અસર કરી શકે છે આવી સ્થિતિમાં લોકો ઘણીવાર તેમની ભૂમિકાને વધુ સારી રીતે ભજવવા માટે અથવા તણાવમાં રહેવા માટે સમયનો યોગ્ય રીતે આનંદ લેતા નથી જેના કારણે તેઓ સમય પહેલાં અથવા ઓછા સમયમાં ઉત્તેજના અનુભવવાનું બંધ કરે છે તો જો આવું જ હોય ​​તો તમારું પ્રદર્શન કેવું રહેશે તેની ચિંતા કરશો નહીં ફક્ત આરામ કરો અને તમારા જીવનસાથી સાથેની નજીકની ક્ષણોનો આનંદ માણો લોકો માને છે કે આલ્કોહોલ અથવા ડ્રગ્સનું સેવન કર્યા પછી તેઓ તેમના પાર્ટનરની નજીક રહેવામાં વધુ આરામદાયક અનુભવે છે.

પરંતુ તે નથી હા આ એક દંતકથા છે કે આલ્કોહોલ અથવા અન્ય કોઈ નશો સેક્સને વધુ સારું બનાવી શકે છે પરંતુ વાસ્તવિકતા તેનાથી વિપરીત છે નશાની સ્થિતિમાં તમે તમારા મન અને શરીરનું સંતુલન યોગ્ય રીતે જાળવી શકતા નથી જેના કારણે સંબંધોમાં સમસ્યા આવી શકે છે કેટલીકવાર આ સમયગાળા દરમિયાન સ્ટ્રેસને કારણે મહિલા પાર્ટનરને લુબ્રિકન્ટની અછતનો સામનો કરવો પડી શકે છે આ કિસ્સામાં તમે બજારમાં ઉપલબ્ધ લ્યુબ્રિકન્ટ્સનો ઉપયોગ કરી શકો છો તે કોઈ રોગ સામે લડવા અથવા લાંબા સમય સુધી કોઈપણ દવા લેવાથી પણ થઈ શકે છે જેમ કે ડાયાબિટીસ અથવા બીપી વગેરે માટે નિયમિત દવા લેવાથી તે કિસ્સામા તમારા ડૉક્ટર સાથે ખુલ્લેઆમ વાત કરો ખાણી-પીણી તમારા જીવનને દરેક રીતે અસર કરે છે એટલા માટે એ જરૂરી છે કે તમે તમારા આહારનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો.

ત્યારબાદ જાણીએ અન્ય ઉપાય વિશે.મેથીના દાણા.આ માટે રાત્રે અડધો ગ્લાસ પાણી સાથે મેથીની 2 ચમચી ગળી ચાવવું નહીં યોગ્ય છે મેથીમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોન અને એસ્ટ્રોજન હોર્મોન્સ બંને હોય છે આ સાથે પત્નીની કામવાસના ઝડપથી વધવા લાગશે તે જ સમયે જાતીય સંબંધો પણ વધુ સારા રહેશે સોયાબીન.આયુર્વેદ મુજબ કામવાસના વધારવા માટે સોયાબીનનું સેવન વધારવું કારણ કે તેમાં વધારે એસ્ટ્રોજન હોય છે કામવાસનામાં વધારો કરે છે તે જ સમયે તે મહિલાઓના શરીરને સ્વસ્થ અને સ્વસ્થ રાખે છે જીવનસાથી પ્રત્યેનું આકર્ષણ પણ રહે છે ઉડદ ની દાળ.તમારી પત્નીની કામવાસના વધારવા માટે તમારે તેઓને અઠવાડિયામાં બે વાર કાળા ઉરદ દાળ લેવી જોઈએ કારણ કે આખા કાળા યુરાદના સેવનથી ટેસ્ટોસ્ટેરોન વધે છે.

આ મહિલાઓની જાતીય ઉત્તેજનામાં વધારો કરે છે તે જ સમયે તેમના જાતીય સંબંધો પણ વધુ સારા છે અને મહિલાઓને પરાકાષ્ઠા થવી પણ સરળ છે તેથી ચોક્કસપણે તેનું સેવન કરો કિસ પ્રેમની લાગણી વ્યક્ત કરવાનું સૌથી ઉત્તમ માધ્યમ છે દરેક યુવતી ઈચ્છતી હોય છે કે તેનો પાર્ટનર સે-ક્સ દરમિયાન તેના શરીરનાં બધા જ અંગો ઉપર કિસ કરે કોઈ પણ એવી જગ્યા ન હોય જ્યાં તેને ચુંબનનો અહેસાસ ન થયો હોય રોમાન્સની શરૂઆત કિસથી થાય છે અને ધીમે-ધીમે સે-ક્સ તરફ આગળ વધે છે જો તમે તમારા પાર્ટનરને સે-ક્સ પ્રત્યે વધુ આર્કિષત કરવા માંગતા હોય તો તેમના શરીરનાં બધા જ અંગો ઉપર કિસ કરો મહિલાઓને ઉત્તેજનાથી ભરેલી વ્યક્તિ સારી લાગે છે જે પ્રેમ કરતી વખતે તેને તૂટીને પ્રેમ કરે દાંતથી બટકાં ભરવા લવ બાઈટ્સ સારું લાગે છે.

પરંતુ ધ્યાન રાખો કે કોઈ પણ વસ્તુનો અતિરેક સારો નથી હોતો પાર્ટનરને લઈ બાઈટ્સ કરતી વખતે એટલું ધ્યાન રાખવું કે બાઈટ એટલા જોરથી ન થઈ જાય કે તેમાં પ્રેમની લાગણીનો અહેસાસ થવાની જગ્યાએ દર્દનો અહેસાસ થવા લાગે જયારે પુરૂષો તેમની પાર્ટનર સાથે બેડ પર નોટી ટોકસ કરતા હોય ત્યારે તેમને તો સારું લાગતું જ હોય છે પરંતુ મહિલાઓ પણ તેનો ભરપૂર આનંદ લેતી હોય છે અને આ નોટી ટોક્સ તેમને નજીક આવવામાં અને પ્રેમની લાગણીઓ વ્યક્ત કરવામાં મદદરૂપ થાય છે સે-ક્સ માટે મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવા માટે નોટી ટોક્સ પણ ઉત્તમ માધ્યમ છે એક સમય હતો જ્યારે મહિલાઓ સે-ક્સ વિશે વાત કરતા પણ ડરતી હતી પરંતુ હવે તે બિન્દાસપણે સે-ક્સ વિશે વાતો કરે છે.

તેમજ સેકસમાં તેમને કેવી રીતે પરમસુખની પ્રાપ્તિ થાય છે તે વિશે ખુલ્લા મને પાર્ટનર સાથે વાત પણ કરતી હોય છે ઓરલ સે-ક્સ અથવા માઉથ સે-ક્સ પહેલાં માત્ર પુરૂષોને જ પસંદ હતું પરંતુ હવે મહિલાઓ પણ તેનો એટલો જ આનંદ માણતી હોય છે આજની આધુનિક મહિલાઓને માઉથ સે-ક્સ કરવું પણ પસંદ હોય છે અને કરાવવું પણ પસંદ હોય છે રિસ્પેક્ટ એક એવી વસ્તુ છે જે મહિલાઓ કાયમ મેળવવા ઈચ્છતી હોય છે પછી તે બેડરૂમમાં સમાગમ દરમિયાન પતિ સાથે જ કેમ ન હોય જ્યારે તમે તેમની સાથે સમાગમ કરી રહ્યા હોવ ત્યારે પણ એ વાતનું ધ્યાન રાખો કે કોઈપણ એવા અપશબ્દોનો ઉપયોગ ન થાય જેનાથી તેમની લાગણીઓ દુભાય અને તેમને તમારી સાથે સેક્સ કરવાથી પણ નફરત થઈ જાય.

Advertisement