બેડરૂમમાં પુરુષો માટે ખુબજ ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે આ સામાન્ય લાગતી સે*ક્સ પોઝિશન…

સેક્સ એ પતિ-પત્ની અને જીવનસાથીઓના જીવનનો એક મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે. યંગસ્ટર્સ ઘણીવાર તેમના બેડરૂમમાં કંટાળો ન આવે તે માટે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરવાનું પસંદ કરે છે. જેમાં સેક્સ ટોયથી લઈને અલગ-અલગ સેક્સ પોઝીશનનો સમાવેશ થાય છે. પરંતુ તમારે એ વાતનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે કોઈપણ સેક્સ પોઝિશન ટ્રાય કરતી વખતે, તે દરમિયાન રાખવાની સાવચેતીઓ પર ધ્યાન આપો.

Advertisement

પુરુષોના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઈજા.કાઉગર્લ પોઝિશન એવી સે*ક્સ પોઝિશન છે જેમાં મોટી સંખ્યામાં પુરૂષોના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઈજા થાય છે. આ પોઝિશનને ‘ગર્લ ઓન ધ ટોપ’ પોઝિશન પણ કહેવામાં આવે છે. ઘણા અભ્યાસોમાં, આ સ્થિતિ પુરુષો માટે સૌથી ખતરનાક માનવામાં આવે છે. થોડા સમય પહેલા એક રિસર્ચ આવ્યું હતું, જેમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે પુરુષોના પ્રાઈ-વેટ પાર્ટમાં અડધા ફ્રેક્ચર કાઉગર્લ પોઝિશનના કારણે થાય છે.

પોગો સ્ટીક.સેક્સની આ પોઝિશનમાં ઈન્ટરકોર્સ દરમિયાન પુરુષ પાર્ટનરના ઘૂંટણ પર વધુ દબાણ આવે છે. વળી, સ્ત્રી પાર્ટનરનું સમગ્ર વજન પુરુષ પાર્ટનરના હાથ પર હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, સંભોગ દરમિયાન, પુરુષ પાર્ટનરને વધુ પડતું દબાણ કરવું પડે છે, જેના કારણે તેને કમરનો દુખાવો તેમજ પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઈજા થઈ શકે છે.

ધ બેલેન્સિગ એક્ટ.આ સેક્સ પોઝિશન દરમિયાન પુરુષ પાર્ટનરનો તેના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર કંટ્રોલ નથી હોતો. કારણ કે આ દરમિયાન સમગ્ર ચાર્જ મહિલા પાર્ટનર પાસે હોય છે. આ તબક્કામાં સ્ત્રી પાર્ટનર સંપૂર્ણ નિયંત્રણમાં હોય છે અને કેટલીક વખત ઉત્તેજનાનાં કારણે પુરુષ પાર્ટનરના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ફ્રેક્ચર પણ થઈ શકે છે. તેથી, સેક્સની વિવિધ પોઝિશનો સાથે આનંદ માણો, પરંતુ સાવધાની સાથે.

બાથરૂમ સેક્સ.કેટલાક લોકો કહે છે કે બાથરૂમ સેક્સ વધુ મજેદાર છે પરંતુ સે*ક્સ પોઝિશન સૌથી ખતરનાક છે. આ તમને ઘણું નુકસાન કરી શકે છે.

ડોગી સ્ટાઈલ.તમે ઘણી વેબસાઈટ પર આ પોઝિશન વિશે વાંચ્યું હશે કે તે વધુ મજેદાર છે. પરંતુ બ્રિટનમાં ઘણી અંગ્રેજી સેક્સ વેબસાઇટ્સ આ સ્થિતિને ખતરનાક ગણાવે છે. આ રીતે સેક્સ કરવાથી પુરુષના લિંગ પર વધુ દબાણ આવે છે, તેથી આ સ્થિતિ ન અપનાવો.

સ્ત્રીની ઉપરની સ્થિતિ.જો કે ઘણા લોકો આ પોઝિશનના દિવાના હોય છે, પરંતુ આ પોઝિશનમાં જેટલો આનંદ હોય છે તેટલું જ નુકસાન થાય છે. આમાં, પુરુષના ભાગ પર વધુ દબાણ આવે છે અને સ્ત્રીને ઘણું સહન કરવું પડે છે.

ઓરલ સે*ક્સ.તમે આવા ઘણા વીડિયો જોયા હશે જેમાં આ બધું ઘણું કરવામાં આવે છે, પરંતુ કદાચ તમને ખબર નહીં હોય કે આ વીડિયો કોમ્પ્યુટરથી બનાવવામાં આવ્યો છે અને તેમાં જેટલો દેખાય છે તે વાસ્તવિક નથી. તે સામાન્ય દંપતી માટે ઉપયોગી નથી. તેનાથી સ્ત્રીના મોઢામાં અને પુરુષના ભાગમાં ઈજા થઈ શકે છે. કોઈપણ રીતે, આ ખૂબ જ ગંદું કામ છે.

બેક સાઇડ.સે*ક્સ કરતી વખતે પુરૂષો હોશ ગુમાવી દે છે અને પોતાના હથિયારો મહિલાની પાછળની બાજુએ મૂકી દે છે. આમ કરીને તે પોતાની જાતને કે પોતાના પાર્ટનરને હોસ્પિટલ લઈ જવાની તૈયારી કરી રહ્યો છે. આ સ્થિતિ તમારા બંનેની કરોડરજ્જુને નુકસાન પહોંચાડે છે. મિત્રો, પાછળની બાજુનો આ ભાગ ગંદકીથી ભરેલો છે, તેથી આ ક્ષણોમાં આવા ગંદા કામ ન કરો તો સારું.

ખોળામાં ઊંચકવું.આ સ્થિતિમાં પુરુષ સ્ત્રી પાર્ટનરને ખોળામાં ઉઠાવે છે. યુવાવસ્થામાં તમને તેમાં કોઈ નુકસાન ન લાગે, પરંતુ પછીથી તમારે તેનો ભોગ બનવું પડશે.

ટેબલ અને ખુરશી.ખુરશી કે ટેબલ પર સેક્સ કરવાનું ભૂલશો નહીં. તમે ઉત્સાહમાં નશામાં પણ પડી શકો છો અને તે તમારા માટે તમારા જીવનની સૌથી મોટી ભૂલ પણ હોઈ શકે છે.

Advertisement