બ્રેકઅપ થઈ જતાં ગુસ્સામાં યુવકે પોલીસની સામે જ ગર્લફ્રેન્ડને મારી નાખી…

રાજધાની દિલ્હીના મહેરૌલી વિસ્તારમાંથી એક હૃદયદ્રાવક મામલો સામે આવ્યો છે જ્યાં એક વ્યક્તિએ લિવિનમાં રહેતી તેની ગર્લફ્રેન્ડની ચાકુ મારીને હત્યા કરી દીધી હતી બંને વચ્ચે અગાઉ પણ ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી અને મહિલાને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરી જ્યાં સારવાર દરમિયાન તેનું મોત નીપજ્યું પોલીસમાંથી પ્રાપ્ત વિગત મુજબ પોલીસ સ્ટેશનનો પેટ્રોલિંગ સ્ટાફ સોમવારે સાંજે મહેરૌલી વિસ્તારમાં પેટ્રોલિંગ કરી રહ્યો હતો તે દરમિયાન તેણે જોયું કે એક વ્યક્તિ યુવતી પર છરી વડે હુમલો કરી રહ્યો હતો આ પછી પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી અને આરોપીની ધરપકડ કરી.

Advertisement

અને ઘાયલ યુવતીને હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવી બંને 3 વર્ષથી રિલેશનશિપમાં હતા આરોપીની ઓળખ 20 વર્ષીય હરીશ ખાન તરીકે થઈ છે મૃતક યુવતીનું નામ બીના જણાવવામાં આવી રહ્યું છે આરોપીએ પૂછપરછમાં જણાવ્યું કે બંને છેલ્લા 3 વર્ષથી મિત્રો હતા અને 2 મહિનાથી લિવિનમાં રહેતા હતા પરંતુ આરોપી એક વર્ષથી બેરોજગાર હતો જેના કારણે યુવતી તેને છોડીને તેના ઘરે ચાલી ગઈ હતી બંને વચ્ચે બોલાચાલી પહેલા હત્યા થઈ હતી સોમવારે આરોપીએ યુવતીને સમાધાન માટે મહેરૌલી બોલાવી હતી જ્યારે યુવતી આવી તો બંને રસ્તા પર વાત કરવા લાગ્યા આ દરમિયાન બંને વચ્ચે ઝઘડો થવા લાગ્યો આરોપીએ છરી કાઢીને તેના ગળા પર માર્યો ત્યારબાદ પેટ્રોલીંગ કરી રહેલા પોલીસ સ્ટાફે આરોપીને સ્થળ પરથી પકડી પાડ્યો હતો જણાવી દઈએ કે આરોપી અને મૃતક યુવતી બંને અલગ-અલગ સમુદાયના છે આ ઘટના બાદ વિસ્તારમાં અફરાતફરીનો માહોલ સર્જાયો હતો.

ત્યારબાદ બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.રાજકોટ શહેરમાં એક હોટલના રૂમમાં ડિપ્લોમા કોલેજની વિદ્યાર્થિનીનું તેના બોયફ્રેન્ડ દ્વારા કથિત રીતે ગળું દબાવીને હત્યા કરવામાં આવી હતી અને તેણે પણ ગુરુવારની મોડી રાત્રે એસિડ પીને પોતાનો જીવ લેવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો 22 વર્ષીય આરોપી જેમિશ દેવાયતકાનું છેલ્લા બે વર્ષથી યુવતી સાથે અફેર હતું અને તે અવારનવાર તેને શહેરમાં મળવા આવતો હતો પીડિતા જામનગરના કાલાવડ શહેરમાં તેના ઘરેથી દરરોજ તેની કોલેજ સુધી મુસાફરી કરતી હતી પોલીસે જણાવ્યું હતું કે જેઓ હજૂ સુધી હત્યા પાછળનો હેતુ શોધી શક્યા નથી કારણ કે આરોપી હજૂ પણ બેભાન છે અને સારવાર હેઠળ છે.

ગુરુવારની જેમિશ રાજકોટ આવ્યો હતો અને સવારે બંને બસ સ્ટેન્ડ પાછળ આવેલી હોટલમાં ગયા હતા. રૂમમાં તેમણે કથિત રૂપે પેકેજિંગ હેતુઓ માટે ઉપયોગમાં લેવાતી પ્લાસ્ટિક લોકર ટેપ વડે તેનું ગળું દબાવી દીધું હતું. ત્યાર બાદ તે મોડી રાત સુધી તેના મૃતદેહ પાસે બેઠો હતો. ત્યારબાદ તેમણે તેના મિત્ર દર્શનને ફોન કરીને લોહીના ડાઘા સાફ કરવા એસિડ લાવવાનું કહ્યું હતું, એમ પોલીસે જણાવ્યું હતું દર્શને હોટેલમાં જઈને એસિડ પીવડાવ્યું હતું. જોકે, જેમિશે તેના ભાઈને ફોન કરીને જાણ કરી કે, તે આત્મહત્યા કરી રહ્યો છે તે પહેલાં આખી બોટલ પી લીધી છે.

જેમિશ અને યુવતીના પરિવારજનોને તેમના અફેર વિશે ખબર હતી. દરમિયાન છોકરીની કાકીએ તેની ભત્રીજી વિશે પૂછવા માટે જેમિશને ફોન કર્યો હતો. આરોપીએ તેની કાકીને જણાવ્યું હતું કે, તેમણે તેને ઝેર આપ્યું છે. જ્યારે કાકીએ તેને તેના સ્થાન વિશે પૂછ્યું, ત્યારે જેમિશે તેનો ફોન બંધ કરતા પહેલા ફક્ત કરણપરાને જણાવ્યું હતું, તેમ પોલીસએ જણાવ્યું હતું. આ દરમિયાન, યુવતીના પરિવારજનો હોટલ પર દોડી આવ્યા હતા, જ્યાં સ્ટાફને પણ ઘટનાની જાણ થઈ હતી.

જેના પગલે તેઓએ પોલીસને જાણ કરી હતી આશ્ચર્યની વાત એ છે કે, અલગ-અલગ જન્મ વર્ષ ધરાવતી યુવતીના બે આધાર કાર્ડ મળી આવ્યા હતા. તેણીએ હોટલમાં રૂમ બૂક કરવા માટે જે સબમિટ કર્યું હતું તેમાં તેણીનું જન્મ વર્ષ 2003 જણાવવામાં આવ્યું હતું, જ્યારે તેના પિતાએ જે કાર્ડ આપ્યું હતું તે જણાવે છે કે તેણીનો જન્મ એ પહેલા થયો હતો એ-ડિવિઝન પોલીસ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે આ વાત ત્યારે સામે આવી જ્યારે પીડિતાના પિતાએ સગીર છોકરીને રહેવા માટે પરવાનગી આપવા માટે હોટેલ સ્ટાફ સાથે બોલાચાલી કરી હતી.

જેમિશ જે ભુજમાં પાન કિઓસ્ક ચલાવે છે અને છોકરી પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી કારણ કે ભૂતપૂર્વના મામા તેની સોસાયટીમાં રહે છે.
તેઓ અવારનવાર ફોન પર વાત કરતા હતા અને તે અવારનવાર તેણીને મળવા રાજકોટ આવતો હતો અમે બાળકીના મૃતદેહને ફોરેન્સિક પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપ્યો છે અમને રૂમમાંથી કેટલાક લોહીના ડાઘા પણ મળ્યા છે અને શંકા છે કે તેઓ શારીરિક રીતે ઘનિષ્ઠ બન્યા હતા અને પછી તેણે તેણીની હત્યા કરી હતી.

Advertisement