છોકરીઓ જવાન થતાં જ ગ્રુપમાં બેસીને કરે છે આવી વાતો, જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં કેટલાક એવા રહસ્યો હોય છે જે તેઓ કોઈની સાથે શેર કરતા નથી પછી તે સ્ત્રી હોય કે પુરુષ તેઓ પણ આ વાતો તેમના જીવનસાથી સાથે શેર કરતા નથી ઘણીવાર યુવાનીની ઉંમરે છોકરા-છોકરીઓ તેમના જીવનનો ઘણો આનંદ માણે છે છોકરીઓ આ ઉંમરે પોતાની ડ્રેસિંગ સ્ટાઈલ અને વ્યક્તિત્વ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપે છે તે જ સમયે જો આ ઉંમરે બે છોકરીઓ સાથે હોય તો તેમની વાતો ક્યારેય સમાપ્ત થતી નથી કિશોરાવસ્થામાં છોકરીઓને વાત કરતી જોઈને લોકો ઘણીવાર આશ્ચર્ય કરે છે કે તેઓ શું વાત કરે છે.

Advertisement

છોકરીઓ પોતાની વચ્ચે શું વાત કરે છે દરેક છોકરીને ગપસપ કરવી ગમે છે તે કોલેજના સૌથી હેન્ડસમ છોકરા વિશે વાત કરે છે તેમની પાસે ગપસપ કરવા માટે એક કરતા વધુ વિષયો છે દરેક છોકરીને કોઈ ને કોઈ અભિનેતા ગમે છે આવી સ્થિતિમાં તે અન્ય છોકરીઓ સાથે તેના વિશે વાત કરે છે છોકરીઓ સૌથી વધુ ખરીદીની વાત કરે છે તેની ઉંમરની છોકરીઓને મળતાની સાથે જ તે એક્સેસરીઝથી લઈને કપડાં સુધીની વસ્તુઓ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરે છે આ ઉંમરે છોકરીઓ પોતાના ચહેરાની સુંદરતાને લઈને ઘણી ગંભીર હોય છે હું મેકઅપ વગર બહાર જઈ શકતી નથી તે તેના મિત્રો સાથે મેકઅપ ટિપ્સ શેર કરે છે.

હવે આપણે જાણીશું કે દરેક પત્ની પોતાના પતિથી આ વાતો છુપાવે છે કોઈ પણ સમયે કોઈના પર ક્રશ થઈ શકે છે કોઈના પર ક્રશ હોવો એ ખૂબ જ સ્વાભાવિક છે એમાં કંઈ ખોટું નથી દરેક સ્ત્રીનો એક એવો ક્રશ હોય છે જેના વિશે ક્યારેય કોઈ સ્ત્રી તેના પતિને કહેતી નથી! મહિલાઓ આ વાત હંમેશા છુપાવીને રાખે છે મહિલાઓ પોતાની પીટીઆઈ સાથે આવી વાતો શેર કરવા નથી માંગતી કારણ કે તેમને ડર લાગે છે કે આ જાણીને તેમના સંબંધો પર કોઈ ખરાબ અસર ન પડે પરંતુ કેટલીક મહિલાઓ આ વાતો તેમના પતિને નહીં કહીને તેમના મિત્રોને કહે છે તેના હૃદયનું રહસ્ય રાખે છે પતિ-પત્ની વચ્ચે પ્રેમ હોય તો કેટલીક બાબતોને લઈને ઝઘડો પણ થાય છે પરિણીત જીવનમાં ઝઘડા સામાન્ય છે.

કારણ કે બે અલગ-અલગ લોકોની વિચારસરણી અલગ હોય છે અને જ્યારે કોઈ એક વિષય પર બંનેના અલગ-અલગ મંતવ્યો હોય ત્યારે દલીલ થાય છે પરંતુ જો કેટલીક મહિલાઓ પોતાના પતિના વિચારો સાથે સહમત નથી હોતી તો આ વાત તેમના પતિથી છુપાવીને તેઓ પોતાના પતિના વિચારોને સાચા સાબિત કરવાનો ઢોંગ કરે છે પતિ-પત્નીની ખાસ પળોનો અનુભવ કરો મોટાભાગની મહિલાઓ પતિ-પત્નીની ખાસ પળો વિશે પોતાના પતિ સાથે ખુલીને વાત કરવાનું પસંદ કરતી નથી તેણી હંમેશા તેના પતિ સાથે વાત કરવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવે છે કે તે ખાસ ક્ષણો દરમિયાન કેવું અનુભવે છે.

જો પતિ તેની પત્નીને પૂછવાનો પ્રયાસ કરે છે કે તેણીને ચોક્કસ ક્ષણોમાં કેવું લાગ્યું તો સ્ત્રીઓ આ બાબતમાં સાચું બોલી શકતી નથી અને હંમેશા તેમના પતિને ફક્ત અર્ધ સત્ય કહે છે અને તેમની લાગણીઓને બહાર આવવા દેતી નથી અંગત બીમારી વિશે જણાવતું નથી ઘણી વખત સ્ત્રીઓને અંગત બીમારીઓનો સામનો કરવો પડે છે જેના વિશે તેઓ ક્યારેય તેમના પતિ સાથે વાત નથી કરતી!કારણ કે તેમને લાગે છે કે જો તેઓ તેમના પતિ સાથે વાત કરશે તો તેઓ નારાજ થઈ જશે એટલા માટે મહિલાઓ પોતાની અંગત બીમારીને પતિથી છુપાવે છે તેના ખાસ મિત્ર વિશે જણાવતી નથી દરેક સ્ત્રીનો ઓછામાં ઓછો એક ખાસ મિત્ર હોય છે જે તેના વિશે બધું જ જાણે છે.

અને તે સ્ત્રી તેના સંબંધ વિશે બધું જ તે ખાસ મિત્ર કે મિત્રને કહે છે પરંતુ તે તેના પતિને કહે છે કે તે અમારા અંગત જીવન વિશે કોઈની સાથે શેર કરતી નથી તમારા ભૂતકાળને ગુપ્ત રાખો સ્ત્રી હોય કે પુરુષ પોતાના ભૂતકાળને કોઈ ભૂલી શકતું નથી સ્ત્રીઓ પણ હંમેશા તેમના ભૂતકાળને યાદ રાખે છે તેઓ તેમના પ્રથમ પ્રેમને ક્યારેય ભૂલતી નથી તેણી તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે વિતાવેલી દરેક ક્ષણને યાદ કરે છે પરંતુ તે તેના વિશે ક્યારેય તેની પીટીઆઈ સાથે વાત કરતી નથી કારણ કે તેણીને લાગે છે કે તેના ભૂતકાળ વિશે જાણીને તેના પતિનું હૃદય તૂટી જશે અને તેમનો સંબંધ તૂટી શકે છે પૈસા છુપાવવાનું રહસ્ય જ્યારે પણ મહિલાઓને ઘરના ખર્ચ માટે પૈસા આપવામાં આવે છે.

ત્યારે દરેક મહિલા બાકીના પૈસા પોતાના પતિથી છુપાવીને રાખે છે પરંતુ તેની પાછળ કોઈ ખરાબ ટેવ કે ખરાબ લાગણી નથી તેની પાછળનો હેતુ એટલો જ છે કે જ્યારે પણ અચાનક પૈસાની જરૂર પડે છે ત્યારે તે આ પૈસા આપીને પોતાના પતિને મદદ કરે છે તમારા મેક-અપનું રહસ્ય ન જણાવો દરેક સ્ત્રી મેકઅપ પહેરવાનું પસંદ કરે છે તે મેકઅપની મદદથી વધુ સુંદર દેખાવા માંગે છે મેકઅપ માટે આ કેટલું ઉન્મત્ત છે આ વાત તે તેના પતિને ક્યારેય જાણવા દેતી નથી કારણ કે તે ક્યારેય નથી ઈચ્છતી કે તેના પતિને ખબર પડે કે તે સુંદર બનવા માટે શું કરે છે આ એવી વાતો હતી જે સ્ત્રીઓ પોતાના પતિથી છુપાવે છે પરંતુ એવું જરૂરી નથી કે દરેક સ્ત્રી આવું કરે પણ સ્ત્રીઓના મનોવૈજ્ઞાનિક સ્વભાવને જોતા મોટાભાગની સ્ત્રીઓના કિસ્સામાં આ બાબતો સામાન્ય છે.

Advertisement