છોકરીઓ સાથે શારી-રિક સંબંધ બનાવતા પહેલા છોકરાઓ કરે છે આવા કામ…

સે-ક્સનું નામ સાંભળતા જ કેટલાક લોકો મોઢું બનાવી લે છે.તો કેટલાક લોકો ખુલીને વાત કરે છે તો બીજી તરફ છોકરીઓ આ વિશે કંઈ બોલવાને બદલે ચૂપ રહેવાને વધુ સારું માને છે જો તમે વિચારી રહ્યા છો કે છોકરાઓ આ બાબતમાં ખૂબ જ સ્વર અને તીક્ષ્ણ હોય છે.

Advertisement

તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આવું બિલકુલ નથી છોકરાઓ એવું લાગે છે કે સે-ક્સનો અનુભવ સારો નહીં હોય અને તેથી જ તેઓ સે-ક્સ પહેલા વોશરૂમમાં જાય છે જેથી કરીને તેઓ પોતાના માટે શુભકામનાઓ કહી શકે જો માત્ર છોકરીઓ જ અંડરવેર વિશે જાગૃત હોય તો તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે છોકરાઓ પણ તેને લઈને ખૂબ જ ચિંતિત હોય છે.

સેફ સે-ક્સ વિશે જાણો અને સમજો પરંતુ તેને લઈને જતા અચકાવું આ સાથે તેમને એ પણ ડર સતાવે છે કે જો તેઓ કોન્ડોમ ભૂલી ગયા તો સામેવાળાને તેની માંગ કેવી રીતે કરવી તેઓને લાંબા વોક પર જવાનો વિચાર પણ પસંદ નથી કારણ કે જો આ પછી રોમાંસનો વારો આવે તો તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પરના પરસેવાની ગંધ વાતાવરણને બગાડી શકે છે છોકરાઓને સૌથી મોટો ડર એ હોય છે.

કે જો તેઓ પથારીમાં પોતાના પાર્ટનરને સંતુષ્ટ નહીં કરી શકે તો શું થશે શું તમે સમજી શકો છો કે અમે શું કહેવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ જો તમને લાગે છે કે છોકરાનો રૂમ ક્યારેય સાફ ન રહેતો હોય પરંતુ આજે તેને રૂમ સાફ દેખાય તો સમજી જવાનું કે દાળમાં કઇક કાળુ છે છોકરા તેની બોડીને દરેક નવા અંદાજમાં પોતાને કાચમાં જોવાનું પસંદ કરે છે.

આ પહેલા કે તમે તેની તપાસ કરો તે પહેલા પોતે ચેક કરી લે છે કે તે સારો લાગે છે કે નહી તમે આ પહેલા ક્યારેય તમારા મનપસંદ ગીત અંગે છોકરાને જણાવ્યું હોય તો તે તમારા મનપસંદ ગીતને તમારો મૂડ સારો કરવા માટે ગીત પ્લે લિસ્ટ કરીને રાખશે આ ઘણી અગત્યની વસ્તુ છે કે તે બેડ કે તકીયા નીચે કોન્ડમ રાખે છે ઘણાં છોકરામાંથી દુર્ગંધ આવતી હોય તો તે યૌન સંબંધ કરતા પહેલા પોતાના શરીરમાંથી દુર્ગંધ દૂર કરે છે અનેક પ્રકારના પરફ્યુમ પણ ટ્રાય કરે છે જો તે યૌન સંબંધના મૂડમાં છે તો તે મોંની દુર્ગંધ પણ દૂર કરે છે. તે મિન્ટ તેમજ માઉથ ફ્રેશનો ઉપયોગ કરે છે જે વ્યક્તિ કોઇ દિવસ કિચનમાં ના આવે અને યૌન સંબંધ માટે તે તમારા માટે ટેસ્ટી ભોજન પણ બનાવે છે.

સ્ત્રીઓને સૌથી વધુ ક્લિટરિસ સ્ટિમ્યુલેશનથી ઓર્ગેઝમ મળે છે ન કે ઇંટરકોર્સથી. આ વાત તાજેતરમાં કરવામાં આવેલા ઘણા અભ્યાસોમાં સામે આવી છે. આ અધ્યયન મુજબ, વિશ્વભરમાં આવી મહિલાઓની સંખ્યા 70 ટકાની નજીક છે, જેમણે ઇંટરકોર્સને બદલે ક્લિટરિસ સ્ટિમ્યુલેશન સાથે ઓર્ગેઝમને અનુભવ્યુ છે.

સે-ક્સ પહેલાં જ નહી સે-ક્સ દરમિયાન પણ મહિલાઓ એવા સવાલો ઉઠાવતી રહે છે કે તેઓ એક્ટ દરમિયાન યોગ્ય રીતે પ્રદર્શન કરી શકતી નથી, શું તેમનો જીવનસાથી સંતુષ્ટ થઇ રહ્યો છે, શું તે પોતાની ભૂમિકામાં ફિટ છે અથવા તેઓએ કંઈક વધુ સર્જનાત્મક કરવું પડશે? આવા પ્રશ્નો તેના મનમાં સતત રહે છે મોટાભાગના છોકરાઓ તેમની ફોરસ્કીન પાછું ખેંચવામાં સક્ષમ છે. પરંતુ કેટલાક લોકો માટે આગળની ચામડી પાછી ખેંચવી ખૂબ મુશ્કેલ છે.

આગળની ચામડીને પાછળ ખેંચવામાં પણ સમસ્યાઓ થાય છે કારણ કે વ્યક્તિ સે-ક્સ કરતા પહેલા અથવા હસ્ત-મૈથુન દરમિયાન તેને યોગ્ય રીતે ખેંચવાની પ્રેક્ટિસ કરતી નથી. તેથી, જ્યારે આપણે સે-ક્સ દરમિયાન યોનિની અંદર લિંગ દાખલ કરીએ છીએ, ત્યારે આગળની ચામડી સરળતાથી પાછી ખેંચી શકતી નથી અને યોનિમાં પ્રવેશ્યા પછી લિંગમાંથી ટિયર બહાર આવવા લાગે છે. આના કારણે પેનિસ પર લોહી આવે છે કારણ કે પેનિસ મૂળભૂત રીતે લોહીથી ભરેલું હોય છે આ બધા પછી તેમનો ડર જેનાથી દરેક છોકરો ગભરાય છે.

દરેક છોકરાને આ ડર હોય છે કે જો તેનું ખાનગી કામ નહીં થાય તો શું થશે છોકરી આ વિશે શું વિચારતી હશે ઘણી વખત સે-ક્સ દરમિયાન ઘણી એવી વસ્તુઓ થાય છે જેના કારણે તમે શરમ અનુભવો છો પાષાણ બનવું આનો એક ભાગ છે છોકરાઓને એ વાતનો પણ ડર હોય છે કે તેઓ સે-ક્સમાં ગમે તેટલા સક્રિય હોય પરંતુ જો તેઓ કોઈ પણ મહિલાને સંતુષ્ટ ન કરી શકતા હોય તો તેમની મજાક ઉડાવી ન જોઈએ આ સાથે છોકરાઓને એ પણ ડર લાગે છે કે જો તેઓ સે-ક્સ પછી સૂઈ જશે તો છોકરીની પ્રતિક્રિયા કેવી હશે.

Advertisement