છોકરીઓને સે*ક્સની ખુબજ જરૂર, આ લક્ષણો પરથી જાણો…

સેક્સ જીવનનો એક મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે. તેના વિના કોઈ પણ સ્ત્રી કે પુરુષ માટે જીવવું મુશ્કેલ છે. જો તમને લાગે છે કે માત્ર પુરુષો જ સેક્સ માટે ઝંખે છે તો તમે ખોટા છો. તમને જણાવી દઈએ કે મહિલાઓ પણ સેક્સ ન કરવાથી પરેશાન થઈ જાય છે. જ્યારે તમને સેક્સ નથી મળતું ત્યારે તમને ઘણા અનુભવો થાય છે. જો તમને લાગે કે તમને સેક્સની જરૂર છે, તો સંભવ છે કે તમને પૂરતા પ્રમાણમાં સેક્સ નથી મળી રહ્યું. આ લક્ષણોથી જાણો કે તમે સે*ક્સ વગર જીવી રહ્યા છો.

Advertisement

જો તમે સેક્સ ટોય્સ શોધવાનું શરૂ કર્યું છે અને તમે આવા કેટલાક રમકડા પણ લીધા છે. એટલે કે, હવે તમે તમારી જાતને સુખ આપવા માટે આ વસ્તુઓ પર આધાર રાખવાનું શરૂ કર્યું છે.જો તમે ડેટિંગ કરી રહ્યા હોવ અને તમને તમારી નિરાશા બહાર કાઢવાનો કોઈ રસ્તો ન મળે અને તમે એકબીજા પર ગુસ્સે થવા માંડો. સેક્સ ન મળવાથી તમારો મૂડ બગડી શકે છે.

તમને હંમેશા સેક્સના સપના આવે છે. તમારી કલ્પના સતત વધતી જાય છે અને તમારી જંગલી કાલ્પનિકતાની સૂચિ સતત વધતી જાય છે.જ્યારે તમારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કે તમારા પીરિયડ્સમાં વિલંબ થઈ રહ્યો છે કારણ કે તમે જાણો છો કે તમે લાંબા સમય સુધી સેક્સ કરવાના નથી.

જો તમે સરળતાથી કોઈની તરફ આકર્ષિત થાઓ છો, તો તેનો અર્થ એ છે કે તમે સે*ક્સના ભૂખ્યા છો. એટલે કે, જ્યારે કોઈ આલિંગન કરે છે અથવા નજીક આવે છે ત્યારે તમે ઓગળી જાઓ છો. આટલા દિવસો પછી પણ કો-ન્ડોમનું નાનું પેક તમારા ડ્રોઅરમાં પડેલું છે. તમે તે લીધું કારણ કે તમે તૈયાર થવા માંગતા હતા.

આધુનિક સ્ત્રીઓ તેમની જાતીય જરૂરિયાતો અને ઇચ્છાઓ વિશે વધુ સ્પષ્ટ છે. ઘણી વખત, તેઓ ફક્ત એમ કહેતા ડરતા નથી કે તેઓ સેક્સ કરવા માંગે છે. છોકરાઓ માટે, તે જાતીય જેકપોટ જેવું છે. જ્યારે તેનો પાર્ટનર તેને કહે છે કે તે સેક્સ કરવા માંગે છે તો તે ખૂબ જ ખુશ થઈ જાય છે. તમે તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવા અને દંપતી તરીકે નજીક આવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકો છો.

ઘણા લોકો કીબોર્ડ પાછળ ઓછા અચકાતા હોય છે. કોઈને સામસામે ગંદી વાત કરવામાં શરમ આવતી હશે. પરંતુ તે ચેટ પર સારી રીતે વાત કરે છે. જ્યારે છોકરીઓ સેક્સ કરવા માંગે છે, ત્યારે તેઓ તમને ફ્લર્ટી અથવા સીધા ગંદા ટેક્સ્ટ મેસેજ દ્વારા જણાવવાનો પ્રયાસ કરશે. હકીકતમાં, સે*ક્સ ચેટિંગ તમે વિચારી શકો તેના કરતાં વધુ સામાન્ય છે. જો તમારો સાથી તમારા સંદેશને લઈને ગરમ થવા લાગે, તો તેને એક સંકેત તરીકે લો કે તે જાતીય અનુભવ માટે તૈયાર છે.

દરેક વ્યક્તિને તેમના જાતીય ઇતિહાસ વિશે ચર્ચા કરવાનું પસંદ નથી. પરંતુ જે સ્ત્રી તમારા ભૂતકાળના સંબંધો વિશે પૂછે છે તે કદાચ સંકેત મોકલી રહી છે કે તેણીને સેક્સમાં રસ છે. તે ક્યારેક વિચિત્ર લાગે છે, પરંતુ તમારા જાતીય ઇતિહાસ વિશે ખુલ્લું અને પ્રમાણિક હોવું મહત્વપૂર્ણ છે. તમારા સંબંધ અને તમારા સ્વાસ્થ્ય બંને માટે. જો તમે કોઈની સાથે સૂવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તમે ખાતરી કરવા માંગો છો કે તેઓ સુરક્ષિત સેક્સ માણે છે.

સલામત સેક્સ માટેની તમારી પસંદગીઓ વિશે વાત કરવાનો પણ આ એક સારો સમય છે. જ્યારે તમે સાથે હોવ ત્યારે શું તમારો સાથી તમને વધુ સ્પર્શે છે? આ એક મજબૂત સંકેત છે કે તે તમારી સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે. જ્યારે છોકરીઓ કોઈ વ્યક્તિ સાથે સે*ક્સ કરવા માંગે છે, ત્યારે તેઓ શારીરિક રીતે તેમનો વિશ્વાસ અને પ્રેમ બતાવવાનો પ્રયાસ કરે છે. જો તમારો પાર્ટનર તમારી નજીક આવતો રહે છે અથવા તમને વારંવાર સ્પર્શ કરવા માટે બહાના શોધતો હોય તો આ સંકેતો છે કે તે તમારા તરફ આકર્ષાય છે અને તે તમારી નજીક જવા માટે તૈયાર છે.

Advertisement