એક જ ઝાટકે પાગલ પ્રેમીએ બગાડી નાખી યુવતીની જિંદગી, આવતા મહિને થવાના હતા લગ્ન….

બિહારના ગોપાલગંજમાં એક તરંગી પ્રેમીએ પ્રેમમાં યુવતી પર એસિડ ફેંક્યું. આરોપી અડધી રાત્રે તેના સાથીદારો સાથે યુવતીના ઘરમાં ઘુસ્યો અને પછી આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો. પીડિત યુવતીને ગોરખપુર મેડિકલ કોલેજમાં દાખલ કરવામાં આવી છે. પોલીસે આ કેસમાં ત્રણ યુવકોની શંકાના આધારે અટકાયત કરી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે આરોપી યુવક યુવતી સાથે એકતરફી પ્રેમ કરતો હતો. જ્યારે તેને ખબર પડી કે યુવતીના 9 જૂને લગ્ન થવાના છે ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ ગયો. આરોપીએ તેના ત્રણ મિત્રો સાથે મળીને એક પ્લાન બનાવ્યો અને 7 મેની રાત્રે તે યુવતીના ઘરે પહોંચ્યો. છોકરી રૂમમાં સૂતી હતી. અતરંગી પ્રેમીએ બારીમાંથી તેના પર એસિડ ફેંક્યું અને ત્યાંથી ભાગી ગયો.

Advertisement

એસિડ પડતાની સાથે જ યુવતીએ ચીસો પાડવાનું શરૂ કર્યું. અવાજ સાંભળીને પરિવારના સભ્યો પણ જાગી ગયા અને યુવતીના રૂમમાં આવ્યા. એસિડના કારણે યુવતી ખરાબ રીતે દાઝી ગઈ હતી. તેને તાત્કાલિક સ્થાનિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો. તેમની ગંભીર હાલતને જોતા તેમને ત્યાંથી ગોરખપુર મેડિકલ કોલેજમાં રિફર કરવામાં આવ્યા હતા.

રડતાં રડતાં પિતાએ વાર્તા કહી.એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પીડિતાના પિતા બોલી શકતા નથી. તેણે ઈશારામાં પોલીસને આખી ઘટના જણાવી. પોલીસે હાલ કેસ નોંધી મુખ્ય આરોપીની શોધખોળ હાથ ધરી છે. તે જ સમયે, એસપી આનંદ કુમારે કહ્યું કે મામલાની તપાસ માટે હથુઆ એસડીપીઓના નેતૃત્વમાં એસઆઈટીની રચના કરવામાં આવી છે.

SITએ ત્રણ લોકોની અટકાયત કરી છે, જેમની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. એસિડ ક્યાંથી આવ્યું અને તેમાં કોણ કોણ સામેલ છે. પોલીસ આ તમામ મુદ્દાઓની તપાસ કરી રહી છે. એસપીએ કહ્યું કે ગુનેગારોને કોઈ પણ સંજોગોમાં છોડવામાં આવશે નહીં.

પોલીસ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે યુવતીને ગામના જ એક યુવક સાથે અફેર હતું. યુવતીના લગ્ન અન્ય જગ્યાએ નક્કી હોવાથી પ્રેમી ગુસ્સામાં હતો. ગુસ્સામાં પ્રેમીએ યુવતી પર એસિડ વડે હુમલો કર્યો. જો કે સમગ્ર મામલો તપાસ બાદ જ બહાર આવશે.

હથુઆના એસડીપીઓ નરેશ કુમારે કહ્યું કે બાળકી પર એસિડ ફેંકવામાં આવ્યો હોવાની માહિતી મળી હતી. આવી સ્થિતિમાં પોલીસ યુવતીના સંબંધીઓ સાથે વાત કરી રહી છે. અરજી મળ્યા બાદ કાર્યવાહી પણ કરવામાં આવશે. આ સાથે પોલીસ આરોપી યુવકની ઓળખ કરીને તેને શોધી રહી છે.

Advertisement