ગમે ત્યારે પતિને બરબાદ કરી શકે છે મહિલાઓની આ વસ્તુ, જાણી લો આજેજ…

મહિલાઓને ઘરેણાં પહેરવાનું ખૂબ ગમે છે ખાસ કરીને સુહાગન સ્ત્રીઓ સોળ શૃંગાર માં રહેવાનું પસંદ કરે છે તેમાં પગના વીંછીયા પણ શામેલ છે આ વીંછીયા ને સ્ત્રીઓને અંતિમ શૃંગાર માનવામાં આવે છે તમે જોયું જ હશે કે વીંછીયા ફક્ત ચાંદીમાં પહેરવામાં આવે છે સોનાના વીંછીયા કોઈ નથી પહેરતું આની પાછળ એક નક્કર કારણ છે હકીકતમાં શગુન શાસ્ત્ર મુજબ સોનું મેળવવું કે ગુમાવવું બંને અશુભ માનવામાં આવે છે.

Advertisement

ઉદાહરણ તરીકે જો તમને રસ્તામાં કંઈક સોનાનું મળ્યું હોય તો તે તમારા પતિ પર નકારાત્મક અસર કરે છે તે જ રીતે સોનું ગુમાવવું એ પતિની ગરીબી અને કમનસીબી પણ દર્શાવે છે સોનું ગુરુ ગૃહની અસરમાં પણ ઘટાડો અથવા વધારો કરે છે તેથી ચાંદીના વીંછીયા પગમાં પહેરવામાં આવે છે કારણ કે તે તેના પગમાંથી નીકળવાની ગુમાવવાની શક્યતા વધારે છે.

જો કોઈ સ્ત્રીનું આભૂષણ ખોવાઈ જાય તો સમજવું કે ઘરમાં દુર્ભાગ્ય આવવાનું છે સાથે જ જો કોઈ પરિણીત સ્ત્રી આ ઘરેણું ગુમાવે તો તેના પતિનો જીવ જોખમમાં હોય છે ધાર્મિક ગ્રંથો અનુસાર મિત્રો કોઈપણ પ્રકારના દાગીના ગુમાવે છે અને પુરાણ તેને દુર્ભાગ્ય કહેવાના એક નહીં પરંતુ અનેક પુરાવા છે આજે અમે તમને જણાવીએ છીએ કે જો તમે ઘરેણાં ગુમાવો તો તમારા ઘરમાં કેવી રીતે ખરાબ નસીબ આવી શકે છે.

જો તમારી પાસે જ્વેલરી હોય તો શું નુકસાન થવાની શક્યતા છે તો ચાલો જાણીએ કાનમાં નાખેલું રત્ન ખોવાઈ જાય તો કોઈ ખરાબ અને દુઃખદ સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે અથવા અપમાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે માથાનો કોઈ રત્ન ખોવાઈ જાય તો આવનારા સમયમાં ટેન્શનની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને તે જ બાજુ મનની ભટકાઈને કારણે આર્થિક સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે છે.

સ્ત્રીના હાથ કાન ગળું નાક ક્યારેય ખાલી હોવા ન જોઈએ જે ઘરમાં સ્ત્રી ઘરેણાં ધારણ કરી નિવાસ કરે તો ઘરમાં સમૃદ્ધિ વધે છે સારાં કપડાં અને આભૂષણ ધારણ કરી સ્ત્રી જે ઘરમાં રહે છે ત્યાંથી દરિદ્રતા દૂર થઈ જાય છે જીવન માં અશાંતિ ફેલાવી શકે છે અને વ્યક્તિ ને સફળતા મળતી નથી તથા એની જીંદગી માં ખુબ પરેશાની ઉભી થઇ શકે છે અને ગંભીર બીમારી સંકળાય શકે છે આજે અમે તમને સોના થી જોડાયેલી ઘટનાઓ વિશે કહેવા જઈ રહ્યા છીએ જો તમારું કોઈ સોનું પડી જાય અથવા ગાયબ થઇ જાય તો તમને શું નુકશાન થઇ શકે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર માં જેમ કે જો કોઈ આભુષણ ખોવાઈ જાય તો આ ઘણું અશુભ હોય છે તો આવો જાણીએ સનું ગાયબ થવાથી ભવિષ્ય માં થવા વાળી ઘટનાઓ નો સંકેત શું થાય છે હાથ માં પહેરવા વાળા આભુષણ ને ગાયબ થઇ જવું શકુન શાસ્ત્ર ની અનુસાર હાથ માં પહેરવા વાળા કંગન અથવા ચૂડી ગાયબ થઇ જાય તો આ એ વાત બાજુ ઈશારો કરે છે કે આવનારા ભવિષ્ય માં તમારું માન સમ્માન પડી શકે છે સારાં કપડાં અને આભૂષણ ધારણ કરી સ્ત્રી જે ઘરમાં રહે છે ત્યાંથી દરિદ્રતા દૂર થઇ જાય છે.

બંગડી ગુમાવવાથી પ્રતિષ્ઠામાં ઘટાડો થાય છે વીંટી ગુમાવવાથી સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થાય છે અને જમણા પગની પાયલ ગુમ થવાથી સમાજમાં નિંદા થાય છે અને ડાબા પગની પાયલ ગુમ થવાથી ઘરમાં અકસ્માત અને મોટી આફત આવી શકે છે જો તમે સોનું ગુમાવ્યું છે તો તમારે ગુરુની અશુભ અસરનો સામનો કરવો પડશે જો કોઈને સોનું મળે અને જ્યાં સુધી તે ઘરમાં હોય ત્યાં સુધી.

પરિવારનો કોઈ સભ્ય બીમાર રહે અથવા ઘરમાં હંમેશા અરાજકતા રહે જો ઘરની સ્ત્રી કે બાળકમાંથી સોનું ખોવાઈ જાય તો તેને અશુભ સંકેત માનવામાં આવે છે કહેવાય છે કે જો સોનું ખોવાઈ જાય તો ઘરમાં અરાજકતા આવે છે અને દાંપત્ય જીવનમાં કડવાશ શરૂ થાય છે અને જો કોઈને સોનું મળી જાય તો તે પછી સોનું વેચવું તેનો કેટલોક ભાગ દાનમાં આપી દેવો તેની અશુભ અસર સમાપ્ત થાય છે.

પગ ની પાયલ ગાયબ થઇ જવા પર જો ડાબા પગ ની પાયલ ગાયબ થઇ ગઈ છે તો આવનારા સમય માં તમારા માન સમ્માન માં કંઇક અછત આવી શકે છે તો બીજી બાજુ પગ ની પાયલ ખોવાઈ જવાનો મતલબ થાય છે કે આવનારા ભવિષ્ય માં કોઈ અડચણ રૂપ દુર્ઘટના પણ થઇ શકે છે નથડી લોંગ અથવા નથડી ગાયબ થવા પર નાક માં પહેરવામાં આવતું આભુષણ જેમ કે નથડી વગેરે જો ખોવાઈ જાય તો એનો અર્થ એ થાય છે કે આવનારા સમય માં તમારું અપમાન થઇ શકે છે વિછુડો ગાયબ થઇ જવો જો પગ ની આંગળી માં પહેરેલો વિછુડો ખોવાઈ જાય તો એનો મતલબ થાય છે કે આવનારા ભવિષ્ય માં તમારા પતિ ની તબિયત ખરાબ થઇ શકે છે.

Advertisement