હાથમાં સૂર્ય પર્વત જણાવશે તમને સારું પદ મળશે કે ષડયંત્રનો શિકાર થશો…

હસ્તરેખાશાસ્ત્રમાં માણસના હાથમાં રહેલી રેખાઓ અને પર્વતો વિશેની તમામ માહિતી આપવામાં આવી છે. હથેળીમાં કેટલાક શુભ અને અશુભ નિશાન હોય છે જે વ્યક્તિને ઉંચાઈ તરફ લઈ જાય છે. સાથે જ કેટલાક ગુણ ખરાબ નસીબનું પણ પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. રેખાઓ સિવાય આપણા હાથ પર વિવિધ પ્રકારના પહાડો પણ બને છે. આ પર્વતોને ગ્રહો તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. સૂર્યનો પર્વત, શનિનો પર્વત, બુધનો પર્વત અને ગુરુનો પર્વત. તો ચાલો આજે જાણીએ સૂર્ય પર્વત વિશે. આગળ વધતા પહેલા તમને જણાવી દઈએ કે જો સૂર્ય પર્વતની સ્થિતિ મજબૂત હોય તો વ્યક્તિને શુભ ફળ મળે છે.

Advertisement

જો કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં સૂર્ય રેખા મજબૂત હોય તો તે વ્યક્તિ નોકરી અને વ્યવસાયના મામલામાં સરળતાથી ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત કરી શકે છે. જો કે, તે કાયમ માટે ટકી શકતો નથી. ઉપરાંત, આ રાશિના લોકોમાં પરિસ્થિતિઓનો હિંમતપૂર્વક સામનો કરવાની હિંમત હોય છે. આવા લોકો કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં હાર માનતા નથી.

હસ્તરેખાશાસ્ત્ર અનુસાર, જે લોકોનો સૂર્ય પર્વતનો ઝોક શનિ પર્વત તરફ હોય છે, તેઓ થોડા સ્વાર્થી હોય છે અને નાના ગુનાઓમાં રસ લે છે. જો કે, જે લોકોનો ઝોક સૂર્ય પર્વત તરફ હોય છે, તેઓ જ્યોતિષી, વક્તા, લેખક, રાજકારણના ક્ષેત્રમાં દખલ કરતા હોય છે અને કળાના ક્ષેત્રમાં આવક મેળવતા હોય છે.જે લોકોનો સૂર્ય પર્વત દબાયેલો હોય છે. તે પોતાના જીવનને ભારની જેમ વહન કરે છે. આવા લોકોના જીવનમાં ચમક ઓછી હોય છે. આવા લોકોની દિનચર્યામાં માત્ર કમાણી, ખાવું અને સૂવું શામેલ છે. વળી, આ પ્રકારના લોકો પણ મંદ હોય છે.

જો આ ક્ષેત્ર પર ત્રિકોણનું નિશાન હોય તો વ્યક્તિ પોતાની કળા દ્વારા ધન કમાય છે. તે જ સમયે, જો આ વિસ્તારમાં દ્વીપનું ચિહ્ન હોય તો તે શુભ માનવામાં આવતું નથી. હસ્તરેખાશાસ્ત્રની માન્યતાઓ અનુસાર, આવા લોકો ષડયંત્રનો શિકાર બને છે અને તેમનું પદ ગુમાવે છે. તે જ સમયે, ક્રોસનું ચિહ્ન મૂળને નિષ્ફળતા આપે છે.

Advertisement