જાણો કેવી રીતે બની શકાય છે એક પો@ર્નસ્ટાર?

વિશ્વના સૌથી આકર્ષક મનોરંજન ઉદ્યોગોમાંના એક, પો@ર્ન ઉદ્યોગ માં વિશ્વભરમાં દર વર્ષે લગભગ $100 બિલિયન લાવે છે. આ એક મોટું કારણ છે કે લોકો આ ઉદ્યોગમાં આવવા માંગે છે. પરંતુ તે એટલું સરળ નથી જેટલું તમે વિચારી શકો છો. જો કે પો@ર્ન સ્ટારની લાઈફ લાગે તેટલી ગ્લેમરસ કે બેદરકાર નથી હોતી, પરંતુ ઘણા લોકોએ આ બિઝનેસમાં સારી કમાણી કરી છે. ઘણા લોકોના નામ પણ ઘણા પડ્યા છે. ચાલો જાણીએ કે પો@ર્નસ્ટાર આખરે કેવી રીતે બને છે?

Advertisement

1.તમારી જાતને પૂછો કે શું પોર્ન તમારા માટે યોગ્ય ઉદ્યોગ છે? શરૂઆતમાં પોર્ન એ સાહસિક, લૈંગિક-સક્રિય કલાકારો માટે સંપૂર્ણ કારકિર્દી જેવું લાગે છે. તમને લગભગ દરરોજ સેક્સ કરવા માટે ચૂકવણી કરવામાં આવે છે, અને એકવાર તમે શરૂ કરો ત્યારે પગાર ખરેખર મહાન છે. પરંતુ પો@ર્ન ઘણા જોખમોથી ભરપૂર છે.

એકવાર ફિલ્માંકન કર્યા પછી તમારી છબી કાયમ માટે ઑનલાઇન રહેશે, ભલે તમે કારકિર્દી બદલવાનો પ્રયાસ કરો. સારી સ્થિતિમાં રહેવા, સારું ખાવા અને સ્વચ્છ રહેવા માટે તમારે દરરોજ સમય કાઢવાની જરૂર છે. તમે આનંદ માટે સેક્સ નથી કરી રહ્યાં, તમે તમારા કામ માટે કરી રહ્યાં છો. 4-કલાકના વીડિયો શૂટ દરમિયાન સેક્સની આત્મીયતા અને સહજતા અદૃશ્ય થઈ જવાની અપેક્ષા રાખો. પો@ર્નમાં હોય ત્યારે પ્રતિબદ્ધ સંબંધ જાળવી રાખવો લગભગ અશક્ય બની શકે છે. થોડા સમય પછી તમે ખૂબ જ પરેશાન થઈ શકો છો.

2.યાદ રાખો કે પો@ર્નોગ્રાફીમાં કામ કરવા માટે તમારી ઉંમર 18 વર્ષની હોવી જોઈએ. પો@ર્ન ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આ ખૂબ જ લાગુ કરાયેલ નિયમ છે, કારણ કે તેને તોડવાથી વર્ષો સુધી જેલ થઈ શકે છે અને હજારો ડોલરનો દંડ થઈ શકે છે. જો તમે સંમતિ આપતા, ઈચ્છુક સહભાગી હો, તો પણ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં પો@ર્ન જોવા માટે તમારી ઉંમર 18 વર્ષની હોવી જોઈએ.પોર્નમાં કામ કરવા માટે તમારે શૂટિંગ માટે ઉંમરનો પુરાવો (માન્ય પાસપોર્ટ, ID, વગેરે) લાવવાની જરૂર પડશે. નિર્માતાઓએ આ પુરાવાની નકલ કરવી પડશે અને તેને વર્ષો સુધી રેકોર્ડમાં રાખવા પડશે.

3.પૂછો કે તમને કેટલી ચૂકવણી કરવામાં આવશે. બ્રુકલિન, ન્યૂ યોર્કમાં પોર્ન સ્ટારનો સરેરાશ દર એક વીડિયો શૂટ માટે $500-600 છે. આનો સામાન્ય નિયમ એ છે કે સરેરાશ કરતા વધુ અણઘડ સે*ક્સ, તમને તેટલું જ વધુ પગાર મળે છે. તેથી એક સીધો, છોકરો-છોકરીનો સીન $800 ની કમાણી કરી શકે છે જ્યારે તીવ્ર બોન્ડીંગ અથવા નોવેલ્ટી સીન $2,000 કે તેથી વધુ કમાણી કરી શકે છે. સરેરાશ સ્ત્રી પોર્ન સ્ટાર વાર્ષિક $50,000 છે, પરંતુ તે $350,000 થી વધુ કમાણી કરી શકે છે. ટોચના પુરૂષ કલાકારો દર વર્ષે $100,000 થી વધુ કમાણી કરી શકે છે, પરંતુ સરેરાશ ઘણી ઓછી છે.

4.પો@ર્ન ક્યાં ફિલ્માવવામાં આવે છે તે સમજો. તમને જણાવી દઈએ કે માત્ર લોસ એન્જલસ અને ન્યુ હેમ્પશાયરમાં પોર્ન બનાવવું કે એક્ટિંગ કરવું કાયદેસર રીતે શક્ય છે. મોટા ભાગના વિડિયો સ્થાન વિશિષ્ટ હોતા નથી, જેના કારણે તે ક્યાં શૂટ કરવામાં આવ્યું હતું તે નક્કી કરવું અશક્ય બનાવે છે, તેથી નિર્માતાઓ ઘણીવાર ગમે ત્યાં વિડિયો બનાવે છે. ઘણા મોટા શહેરોમાં પો@ર્ન ઈન્ડસ્ટ્રી છે. લોસ એન્જલસ, સાન ફર્નાન્ડો વેલી, કેલિફ. તે વિશ્વની પો@ર્ન કેપિટલ છે. ન્યુ યોર્ક સિટી, ન્યુ યોર્ક, ઓર્લાન્ડો, ટામ્પા અને મિયામી, ફ્લોરિડા, સાન ડિએગો અને સાન ફ્રાન્સિસ્કો, CA, પોર્ટલેન્ડ, ઓરે.

તે જ સમયે, ભારતમાં ગમે ત્યાં પો@ર્ન વીડિયો બનાવવા પર પ્રતિબંધ છે. પો@ર્ન જોવા પર પણ પ્રતિબંધ મુકવામાં આવ્યો છે. આમ છતાં જો તમારે પો@ર્નસ્ટાર બનવું હોય તો તમે વિદેશ જઈને આ વ્યવસાયમાં કામ કરી શકો છો. જ્યાં તમને કોઈ તકલીફ નહીં પડે.

Advertisement