જો કોઈ છોકરી આપે આવા સંકેતો તો સમજો કે તે તમારી સાથે સે*ક્સ કરવા માંગે છે..

ભારતીય લગ્ન પ્રણાલી વિશ્વમાં શ્રેષ્ઠ છે. આપણી પરંપરા મુજબ લગ્ન એ સ્ત્રી અને પુરુષના સહ-વાસની શરૂઆતને અપાયેલું નામ છે.વિવાહની પ્રથા પ્રાચીન સમયથી ચાલી આવે છે.જ્ઞાતિ કે આંતરજ્ઞાતિય લગ્નો હોય છે.પ્રેમ લગ્નો કે માતા-પિતા દ્વારા આયોજિત લગ્નો બધામાં એક વાત સમાન છે કે પતિ-પત્ની બંનેના એકબીજાના પરિવાર પ્રત્યે હૂંફ અને લાગણી,અભ્યાસ,સમજણ,સહાનુભૂતિ લગ્નજીવનને સફળ અને લાંબુ બનાવે છે.

Advertisement

આજના યુગમાં છૂટાછેડા લેવાનો ક્રેઝ વધ્યો છે. જ્યારે સાથે રહેવું પસંદ નથી અને જ્યારે અલગ રહીને મળી શકે તેવી કોઈ નોકરી કે પગાર નથી, ત્યારે યુગલે નક્કી કરવું જોઈએ કે શા માટે જીવનની સફર એકપત્નીની મદદથી પૂરી થઈ. લગ્ન એ સમાજનો એક ભાગ છે. આધુનિક વિચારકો લગ્નને એક સંસ્થા માને છે.

હિંદુ ધર્મમાં લગ્નના વિવિધ રિવાજો છે. લોકો ધામધૂમથી અને સંજોગો સાથે લગ્ન કરે છે. આ બધા પાછળનો હેતુ સંબંધોની પવિત્રતા છે.જન્મથી મૃત્યુ સુધી આપણને એકબીજાને ટેકો આપવા માટે કહેવામાં આવે છે. બે વ્યક્તિઓના લગ્ન બે હૃદયને એક કરે છે,એટલે કે પત્નીને ગૃહલક્ષ્મી કહેવામાં આવે છે. તેમ છતાં, એકની માલિકી હજુ પણ સરેરાશ વ્યક્તિની પહોંચની બહાર છે.બંને વચ્ચે લગ્નેતર સંબંધો મુખ્યત્વે અન્ય કારણોસર છે.

એકવાર મિસકૉલ સાથે સંબંધ બંધાયા બાદ બંનેએ તમામ હદો વટાવી દીધી હતી. પ્રથમ પુરુષો દગો કરે છે.એવું લાગે છે કે હવે મહિલાઓ પણ પોતાના પાર્ટનર સાથે છેતરપિંડી કરતી જોવા મળી રહી છે પતિ હોય તો પણ બીજો તેમનો સહારો બની રહ્યો છે.જ્યારે કોઈ સ્ત્રી આવો સંબંધ શરૂ કરે છે તો તેના માટે માત્ર તે જ જવાબદાર નથી પરંતુ તેના પતિની પણ ભૂલ છે.

આવા સંબંધો ત્યારે જ બને છે જ્યારે પતિ-પત્ની તેમને ખુશ રાખી શકતા નથી.પુરુષો સાથે મહિલાઓ આવું કરવા પાછળ ઘણા કારણો હોય છે.જેમાં પ્રેમ-હુંફ-લાગણી પ્રથમ આવે છે.આવી વસ્તુઓ ન મળવાને કારણે વ્યક્તિને જ્યાં પણ આ વસ્તુ મળે છે ત્યાં તે પડી જાય છે.આજે આ સંબંધો ગામ કે શહેરમાં ગમે ત્યાં જોવા મળે છે, સામાન્ય રીતે આપણે જોઈએ છીએ કે મોટા ભાગના યુવાનો દર વર્ષે લગ્ન કરી રહ્યા છે.

માણસે સમયાંતરે એક દિવસ લગ્ન કરવાં જ પડે છે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં સિવાય. તેથી જ મોટા ભાગના સ્ત્રી-પુરુષ લગ્ન પછી એકબીજાની ખૂબ જ નજીક હોય છે.જે આજે સામાન્ય બની ગયું છે. આજે અજાણતા પુરુષોમાં એક આદત જોવા મળે છે. યુવક જ્યારે લગ્ન કરે છે ત્યારે પણ તે અન્ય મહિલાઓ કે યુવતીઓને જુએ છે કે જુએ છે.

પુરૂષોની આ ખરાબ આદતથી તેઓ વારંવાર હેરાન થઈ જાય છે પરંતુ શું કોઈ પરિણીત મહિલા તમારા તરફ આકર્ષાય છે જો તમને લાગતું હોય કે કોઈ પરિણીત સ્ત્રી તમને ઈચ્છે છે પરંતુ તમે મૂંઝવણમાં છો તો સ્પષ્ટપણે કહેવાની કેટલીક રીતો છે કે પરિણીત સ્ત્રી તમને પ્રેમ કરે છે.આજકાલ પ્રેમની કોઈ ઉંમર હોતી નથી.

તરુણાવસ્થા ઉપરાંત 40-50 વર્ષની વયજૂથના પુરુષો જ નહીં, પરિણીત મહિલાઓ પણ પુરુષોના પ્રેમમાં હોય છે.આજે અમે આ લેખમાં આ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છીએ અને તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે કેવી રીતે જાણી શકાય કે પરિણીત મહિલા તમારા તરફ આકર્ષાય છે કે નહીં.

નિષ્ણાતોના મતે પરિણીત મહિલાના લગ્ન બિન-પુરુષ સાથે કરવું એ સંકેત છે કે તે તેના વિવાહિત જીવનમાં ખુશ નથી અથવા તેના જીવનસાથીથી અસંતુષ્ટ છે.આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે તે તેના પતિથી અંતર રાખવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે તે બિન-પુરુષની નજીક આવવા લાગે છે,જેના કારણે તે તેના જીવનસાથી કરતાં વધુ પ્રિય અને સારી લાગે છે.

પરંતુ જો તમે પુરુષ છો અને તમને એ સમજવામાં તકલીફ પડી રહી છે કે પરિણીત સ્ત્રી તમને પસંદ કરે છે કે નહીં, તો એ જાણવા માટે અમારો લેખ વાંચો.આમાં અમે તમને એવી જ કેટલીક અસરકારક રીતો જણાવીશું જેને વાંચીને તમે સમજી શકશો કે પરિણીત મહિલા તમારા તરફ આકર્ષિત થાય છે અને તમને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે.પરંતુ આ પદ્ધતિઓ અપનાવતા પહેલા એ જાણવું ખૂબ જ જરૂરી છે કે શા માટે મહિલાઓ પરિણીત હોવા છતાં પુરુષો તરફ આકર્ષિત થાય છે.

Advertisement