જો તમારે પણ બેડરૂમમાં મચાવી છે ધમાલ તો આજેજ અપનાવો આ ઉપાય, પત્ની પણ કહેશે આજે કઈક નવું કર્યું….

સંભોગ એ દરેક વ્યક્તિના જીવનનો મહત્વનો હિસ્સો છે અને દરેક વ્યક્તિ માટે સંભોગ ખૂબ મહત્વનું છે દરેક વ્યક્તિ પોતાની સંભોગ લાઈફ માણવા માંગે છે આવો આજે અમે તમને તે રીતો જણાવીએ કે જેની મદદથી તમે તમારા જીવનસાથીને પલંગ પર ધડાકા સાથે આશ્ચર્યચકિત કરી શકો છો તમારી જાતને ખુશ કરો સંભોગ કરતા પહેલા તમારી જાતને ખુશ અને તૈયાર કરો આ પથારીમાં તમારો સમય વધારશે.

Advertisement

ઘણીવાર અશ્લીલ વીડિયો અથવા સંભોગ વીડિયોમાં, એવું બને છે કે પુરુષ કલાકાર પાસે સંભોગ માણવાની ઘણી સ્ટામિના હોય છે અને તેનો અર્થ એ કે તે લાંબા સમય સુધી સંભોગ કરી શકે છે અને તે જ રીતે તમને વિચાર આવે છે કે શું આપણે પણ આટલા લાંબા સમય સુધી સંભોગ કરી શકીએ છીએ.અને આજે અમે તમને કેટલીક રીતો જણાવીશું કે તમે કોઈ ટેબ્લેટ લીધા વિના અથવા કોઈ દવા ખાધા વગર લાંબા સમય સુધી સં*ભોગ કરી શકો છો.

અસલમાં આ સવાલ સાધારણ પોર્ન જોનારાઓના મનમાં આવે છે પણ સત્ય એ છે કે સામાન્ય રૂપે પ્રેમ સંબંધ પૂર્ણ રૂપે સ્થાપિત કરવામાં 30 મિનિટનો સમય લાગે છે પણ આ બધા માટે હોઈ પણ શકતુ નથી થોડો સમયનો અતિક્રમ પણ હોઈ શકે છે. જો તમે પ્રેમ સંબંધ સ્થાપિત કરતી વખતે 3 મિનિટથી વધુ સમય સુધી ઉત્તેજીત નથી રહી શકતા તો તેનો મતલબ છે કે તમને કોઈ શારીરિક કે સેક્સ સંબંધી સમસ્યા છે આ સમસ્યાઓથી રાહત મેળવવા માટે તમે કેટલીક વાતો પર ધ્યાન આપી શકો છો જે તમને લાંબા સમય સુધી સંભોગ ક્રિયા કરવામાં મદદ કરશે.

ફોરપ્લેથી શરૂ કરો.તમારા પાર્ટનર સાથે ફોરપ્લેથી શરૂઆત કરો આ તેમની મજા બમણી કરશે તેમજ તેમને સંતોષ પણ મળશે પોઝિશન બદલતા રહો પહેલા તમે તમારા પાર્ટનરને ગમતી પોઝિશનમાં સે*ક્સ કરો તે પછી તમારી પોતાની પણ ટ્રાય કરો આ પરિવર્તન સાથે તમારા ઘનિષ્ઠ જીવનને પણ આનંદ મળશે.

બે કો-ન્ડોમનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ જો તમે જન્મ નિયંત્રણ માટે કો-ન્ડોમનો ઉપયોગ કરો છો તો તમારે સંભોગ સમયે બેનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ આ તમને સંપૂર્ણપણે સુરક્ષિત રાખશે પરાકાષ્ઠામાં વિલંબ કરશો નહીં જો તમે ખૂબ જલ્દી સમાપ્ત કરો છો તો તમારે તેના માટે કસરત કરવી જોઈએ નહિંતર તમે તમારા જીવનસાથીને સંતુષ્ટ કરી શકશો નહીં.

Advertisement