જો તમે સે*ક્સ દરમિયાન કરશો આ 6 કામ તો પાર્ટનર બેડ પર હંમેશા રહેશે સંતુષ્ટ…

મૂવીઝથી લઈને હોટ સ્મોકિંગ અને ગ્રેટ સેક્સથી લઈને એક્ટર્સ સુધી, તે બધા ઉદાહરણો વાસ્તવિક જીવનમાં પણ તમારા માટે સાચા હોઈ શકે છે. માનો કે ન માનો, પરંતુ જો તમે સેક્સમાં શ્રેષ્ઠ બનવા માંગતા હોવ તો તે શક્ય છે. સેક્સ એ તમારા પાર્ટનર સાથે કનેક્ટ થવાનો અને તેને સારું અનુભવવાની એક સરસ રીત છે. આ સાથે, તમારી કાલ્પનિકતા અને કૌશલ્યો વિકસાવવાનો આ એક સારો માર્ગ છે. અહીં અમે તમને આ લેખ દ્વારા કેટલીક એવી ટિપ્સ આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના દ્વારા તમે તમારી સેક્સ સ્કિલ ડેવલપ કરીને તમારી સે*ક્સ લાઈફને સુધારી શકો છો. આ ઉપાયો અજમાવીને તમારો પાર્ટનર પણ ખુશ થઈ જશે.

Advertisement

ધીમે શરૂઆત.તમારા પાર્ટનર સાથે સેક્સ દરમિયાન ઉતાવળ ન કરો. આ એક એવું કાર્ય છે કે જેટલું ધીમી અને પ્રેમથી કરવામાં આવે તેટલું સારું. આ દરમિયાન તમે બંને એકબીજાને પૂરો સમય આપો અને શરીરના દરેક અંગને પ્રેમ કરવાનો પ્રયાસ કરો. તેનાથી તમને બંનેને સેક્સમાં સંતોષ મળશે.

નવી સેક્સ પોઝિશન અજમાવો.તમારા પાર્ટનર સાથે એક જ સેક્સ પોઝીશન વારંવાર કરવાથી તમને સેક્સ કરવામાં કંટાળો આવે છે. તેથી, સેક્સ કરવા માટે, તમે નવી સેક્સ પોઝિશન્સ અજમાવી શકો છો. તેનાથી તમારા બંનેમાં સેક્સ કરવાની ઉત્તેજના વધશે, સાથે જ તમને સારું પણ લાગશે. આ દરમિયાન, સેક્સમાં વધુ પડતા પ્રયોગો અથવા સખત મહેનત કરવાનો પ્રયાસ બિલકુલ ન કરો. સેક્સ કરવા માટે, સંપૂર્ણ સુગમતા સાથે વધુ સારી સ્થિતિમાં પ્રયાસ કરો. તેનાથી તમે અને તમારા પાર્ટનરને એકદમ ફ્રેશ ફીલ કરશો.

સેક્સ માટે શ્રેષ્ઠ ડાર્ક ચોકલેટ.કહેવાય છે કે ડાર્ક ચોકલેટ શરીરમાં સેરોટોનિન એટલે કે મૂડ-બૂસ્ટિંગ હોર્મોનનું સ્તર વધારે છે. તે તણાવનું સ્તર ઘટાડે છે અને તમને સખત મહેનત માટે પ્રોત્સાહન આપે છે. તેથી, એવું માનવામાં આવે છે કે સેક્સ પહેલા તમારા પાર્ટનર સાથે ડાર્ક ચોકલેટ ખાવી ખૂબ જ સારી સાબિત થઈ શકે છે.

સવારે સેક્સ કરવાનો પ્રયાસ કરો.સવારનો સમય સં@ભોગ કરવાનો શ્રેષ્ઠ સમય છે. જ્યારે સવારનો સૂર્યપ્રકાશ બંનેના શરીર પર પડે છે, ત્યારે તે લોકોને ગરમ અને કામુક બનાવી શકે છે. આ એવો પણ સમય છે જ્યારે તમે બંને ખૂબ જ ઉત્સાહિત અને તાજગી અનુભવો છો. તેનાથી તમારી સેક્સ લાઈફ વધી શકે છે.

વધુ સેક્સ.આજના સમયમાં લોકો ફોન સેક્સને ઓછું આંકે છે. જો કે એવું નથી, જ્યારે તમે તમારા પાર્ટનર સાથે ફોન કે ટેક્સ્ટ પર સેક્સ કરવાનું શરૂ કરશો તો સેક્સ પણ એટલું જ રોમાંચક હશે. તમે તમારા પાર્ટનર સાથે ફોન પર સેક્સ્યુઅલ વાતચીત કરીને સેક્સ માણી શકો છો. ઉપરાંત, ફોન પર વધુ સેક્સ કરવું એ એક સારી રીત બની શકે છે.

સાથે પો@ર્ન જુઓ.તમારા પાર્ટનર સાથે પો@ર્ન જોવાનું શરૂ કરો. આ એક વધુ સારો વિચાર હોઈ શકે છે. ભલે તમે બંનેને તેને સાથે જોવામાં થોડો સંકોચ થતો હોય. પરંતુ આ તમારી સેક્સ લાઈફને મજબૂત બનાવશે. પો@ર્ન જોઈને તમે તમારી જાતીય ઈચ્છા વિશે ખુલીને જાણી શકશો. આ સાથે, તમે સેક્સ દરમિયાન તમારી લાગણીઓને પણ શેર કરી શકશો. આનાથી તમે એકબીજાની ફેન્ટસી પણ પૂરી કરી શકો છો.

Advertisement